Ujumbe wangu niliowapa watu wa Chato jana

Ujumbe wangu niliowapa watu wa Chato jana

Joined
Sep 10, 2013
Posts
335
Reaction score
478
"Ingewafaa sana watoto wetu kama tungewarithisha elimu bora, kwa bahati mbaya kama taifa chini ya utawala wa ccm tumeshindwa na kwa makusudi elimu imekorogwa korogwa na wasioitakia nchi yet mema.

Urithi namba mbili ingefaa sana kama tungewarithisha ardhi na mifugo, hili pia tumeshindwa maana wazawa wamewekwa rehani na wageni wamepewa kipaumbele kwa kusainishwa miaka mia kasoro mitano, wakubwa wametunga sera mpya ya ardhi inayoiruhusu serikali kupora na kunyakua ardhi ya hoi hae au masikini itakavyoona vyema na kumpa mgeni maarufu kama muwekezaji.

Kuna urithi ambao tutake tusitake tutawarithisha ambao ni MACHAFUKO NA VURUGU KUBWA au VITA VYA WENYEWE KWA WENYEWE maana dunia ya leo hakuna mjinga tena aliyetayari kujifia ndani eti tu kwa kuheshimu SHERIA ZA KIBAGUZI NA KANDAMIZI zenye kumwonea huyu na kumwacha yule, na siku hiyo ikifika hakuna atakayekuwa salama.

Ni vyema sasa tukaangalia chama chenye sera zenye tija kwa mnyonge ambacho kwa hakika kwa sasa ni chadema na washirika wake wa ukawa" Magufuli ambaye ni mbunge wenu hajawahi kulia kwa ajili yenu juu ya ardhi na mifugo ingawa nyie huku ndo wahanga wakubwa, yeye anajisifia lami utafikiri ndo urithi wenu...hamna maji ingawa ziwa ni kilomita mbili, ni lazima mtazame mbali zaidi watoto Hawa watatulaani maana wanakuja kuwa wachota maji wa wazungu na wapishi Wa wakubwa."nimefupisha kwa ajiri ya muda ingawa ilikuwa hotuba ya saa moja na nusu...nawasilisha
 
Umenena kamanda,viongozi wote kwa kipindi hiki wangejikita sana vijijini kama unavyofanya wewe,lazima matokeo ya 2015 yangekuwa mazuri tu

Niombe kwa wabunge wote wa upinzani pigeni mikutano ya kufa mtu,elimisheni jamii,toweni sera zenu zitakazo weza ikomboa jamii nzima hapo tutasonga mbele
 
Umenena kamanda,viongozi wote kwa kipindi hiki wangejikita sana vijijini kama unavyofanya wewe,lazima matokeo ya 2015 yangekuwa mazuri tu

Niombe kwa wabunge wote wa upinzani pigeni mikutano ya kufa mtu,elimisheni jamii,toweni sera zenu zitakazo weza ikomboa jamii nzima hapo tutasonga mbele
Inaumiza sana wakuu,unaweza ukafa na presha ukiona watanzania tunavyozingirwa na moto na hatuna habari
 
Safi sana Kamanda

We Kandamiza mafuta tu, tulio mbali na wewe maombi yetu yatakutia nguvu daima. Usiogope kitu chochote mbele yako.
 
Kazi unayoifanya kamanda si wote tunaweza,umepangiwa kusaidia kizazi chako songa mbele
 
"Ingewafaa sana watoto wetu kama tungewarithisha elimu bora, kwa bahati mbaya kama taifa chini ya utawala wa ccm tumeshindwa na kwa makusudi elimu imekorogwa korogwa na wasioitakia nchi yet mema.

Urithi namba mbili ingefaa sana kama tungewarithisha ardhi na mifugo, hili pia tumeshindwa maana wazawa wamewekwa rehani na wageni wamepewa kipaumbele kwa kusainishwa miaka mia kasoro mitano, wakubwa wametunga sera mpya ya ardhi inayoiruhusu serikali kupora na kunyakua ardhi ya hoi hae au masikini itakavyoona vyema na kumpa mgeni maarufu kama muwekezaji.

Kuna urithi ambao tutake tusitake tutawarithisha ambao ni MACHAFUKO NA VURUGU KUBWA au VITA VYA WENYEWE KWA WENYEWE maana dunia ya leo hakuna mjinga tena aliyetayari kujifia ndani eti tu kwa kuheshimu SHERIA ZA KIBAGUZI NA KANDAMIZI zenye kumwonea huyu na kumwacha yule, na siku hiyo ikifika hakuna atakayekuwa salama.

Ni vyema sasa tukaangalia chama chenye sera zenye tija kwa mnyonge ambacho kwa hakika kwa sasa ni chadema na washirika wake wa ukawa" Magufuli ambaye ni mbunge wenu hajawahi kulia kwa ajili yenu juu ya ardhi na mifugo ingawa nyie huku ndo wahanga wakubwa, yeye anajisifia lami utafikiri ndo urithi wenu...hamna maji ingawa ziwa ni kilomita mbili, ni lazima mtazame mbali zaidi watoto Hawa watatulaani maana wanakuja kuwa wachota maji wa wazungu na wapishi Wa wakubwa."nimefupisha kwa ajiri ya muda ingawa ilikuwa hotuba ya saa moja na nusu...nawasilisha
hakuna hoja hapa zaidi ya kulia lia na kutaka kuwalaghai wananchi
 
We jamaa ilikuwa right kabisa kutoka ccm wewe ulikuwa DHAHABU NDANI YA DAMPO LA TAKA. Na Chadema imekupa thamani yako halisi. Fanya kazi mkuu

BACK TANGANYIKA
 
Hakika inatia moyo kuona kuna watu kama wewe 'Mawazo' wanaguswa na maisha ya wanyonge!!

Hakika hata kama sio leo lakini kesho nina hakika kizazi changu kitakukumbuka!!

Big up Kamanda Mawazo. Mwenyezi Mungu akutangulie!!
 
Back
Top Bottom