Ujumbe wangu kwa Dkt. Magufuli na chama changu cha CCM

Ujumbe wangu kwa Dkt. Magufuli na chama changu cha CCM

Mkirindi

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Posts
6,752
Reaction score
4,974
UJUMBE MZITO KWA MAGUFULI NA CHAMA CHANGU CHA CCM​

Mheshimiwa Rais wangu, Pole sana kwa majukumu yako ya uchaguzi. Unajitahidi sana kufanya campaign ya ushindi, kwa bahati mbaya mambo hayaendi vizuri. Napenda ni kosoe na nitoe ushauri, tunao muda wa kuwe kufanya mabadiliko yenye manufaa, na yakatuletea ushindi.

Mpaka dakika hii, hali sio nzuri, na kama hatutajirekebisha, basi tujitayarishe kushindwa, na utakuwa kiongozi aliyefanya CCM kiangushwe na Mtu mmoja pekee anayeitwa LISSU. Chadema hakina Ubavu, nguvu yao leo ni Lissu na Jana alikuwa Lowassa.

Mheshimiwa Raisi, Hii timu yako ya akina Bashiru, Polepole, Kabudi na wengineo, hawana mazoea ya kazi kama hii ya campaign. Please stop using those who are Book or Classroom smartness, but we need those with Street Smartness, watakaoweza kuweka mikakati madhubuti na wanajulikana kwa kazi zao nzuri.

Mheshimiwa Rais, Leo Lissu kila anapohutubia, analitumia jina la Baba wa Taifa vizuri sana, tena kwa manufaa yake, na linawavutia sana wananchi. Lakini huyu huyu Lissu, alidiriki kumkebehi BABA wa TAIFA na kumuita Dikteta na kumshutumu kwa mabaya. Cha kushangaza Hii timu yako unayoiona ni kabambe, wameshindwa kuitumia dosari hiyo na kuzitafuta video clips za Lissu akimkebehi Marehumu Baba Wa Taifa, na kuwaonyesha wananchi, rangi ya huyu mgombea urais wa Chadema.

Rais, hii timu yako iliyokushauri kuwakata Wagombea Ubunge na Udiwani walioshinda kwa kura nyingi, na kuwaweka vipenzi wao, kumesababisha manunguniko mengi, na kuwakasirisha wapiga kura wengi, ambao hivi sasa wameshawishika kuwapigia kura wabunge ama madiwani wa upinzani. Dhulma hii itatutesa sana.

Mheshimiwa, Kama ni kweli hushauriki, tunakuomba USHAURIKA, na kama ni ushauri mbaya wa watu wako, fanya Mabadiliko kwa haraka sana.

Bado tunao wakati wa kuweza kufanya mabadiliko, yatakayo tuletea ushindi wa kishindo kikubwa. Tunahitajika mabadiliko kufanyika haraka sana, WARUDISHE FRONT LINE WALE VIGOGO WANAOPENDWA NA KUAMINIKA NA WANANCHI, KAMA KINA 1) KIKWETE, 2) KINANA 3) MAKAMBA SNR na JNR,

Mheshimiwa Rais tunahitaji kuamka, tumo kwenye ndoto ya ushindi, tusio na uhakika nao. Unfortunately we have surrounded ourselves with people who are not expert in the TRADE of campaign and winning Elections.
 
Na wewe unaongozwa na Rais wa mtinadaoni?

Haya endeleeni,
Swali langu, ni lini sasa mtakuwa na kiongozi anayewaongoza watu wote hata wasiokuwa katika Mitandao ya kijamii? Kwa kuwa hata mwaka huu bado mtakuwa na Rais wa mitandaoni?
 
1600766301041.png
 
Mtaani pa bariidi, watu wananoa I'd zao tu wamchague JPM we we unatishwa na Picha mitandaoni ambazo kwanza mpigapicha anatafuta angle ili afoji konga hadi anapatwa kizunguzungu.

Hali iko vizuri kabisa hizo ni phobia na fake hofu tu.
 
Muache aendelee na Polepole ambaye anatsngaza kampeni kama MC wa harusi.

Polepole hawezi kuvaa viatu vya Mzee Bulembo mwaka 2015, Yule mzee alikuwa akipiga ile CCM hoyeeee, halafu anaifuatia na ile ya mkato ya CCM hoye!, Uwanja mzima unazizima!

IIla kiukweli

1. Bila ya wasanii wakubwa

2. Bila notisi kwa watumishi wa umma huko mikoani waende kwenye mikutano ya Magufuli, ikiwemo kufunga shule kwa muda.

3. Bila jitihada za kusomba watu na kuwawezesha free of charge kwenda kwenye mikutano ya Magufuli

Kampeni za Magufuli hazina mvuto, kwanza ujumbe wake ni uleule wa nimejenga hiki, nimejenga kile, watu wamechoka na stori zilezile

4. Pia Magufuli katika baadhi ya maeneo anaahidi yaleyale aliyoyaahidi mwaka 2015, Sasa watu siyo wajinga kukubali ahadi hewa

Watu wanataka mambo yanayohusu hali za uchumi wao mifukoni zikae sawa, haki nchini itamalaki uonevu uondoke, watu wanataka ajira kwao na watoto wao, Watu hawataki mtu anayejiinua hata juu ya sheria za nchi na katiba!.

CCM kushinda kihalali hawawezi, ndiyo maana wanafanya kila wanachoweza kutumia figisu za Nguvu za Dola kumvuta shati Lissu, lakini Lissu bado anachanja mbuga!
 
Tutajidanganya kama tutaendelea kuwa na SUPER CONFIDENCE isiyo kuwa na base ngumu, Upinzani umeshaUNGANA bara, iko hoja ya CCM kuungana. Raisi anahitajika kufanya kikao cha dharura na cha siri, unganisha vigogo wote, ita timu yote ya Waliostaafu. Hii itazidi kujenga imani ya wapiga kura wetu.

We need the UNITY now.
 
Mkiambiwa Lissu ni Lulu, nyie mnamiminia risasi. Leo kila kona ya nchi kuna kuiongozi wa kitaifa against Mbabe mmoja tu; Tundu Lissu (CHADEMA)
 
Tutajidanganya kama tutaendelea kuwa na SUPER CONFIDENCE isiyo kuwa na base ngumu, Upinzani umeshaUNGANA bara, iko hoja ya CCM kuungana. Raisi anahitajika kufanya kikao cha dharura na cha siri, unganisha vigogo wote, ita timu yote ya Waliostaafu. Hii itazidi kujenga imani ya wapiga kura wetu.

We need the UNITY now.
Tatizo Jiwe haaminiki tena,kama aliweza kuwatosa na kuwadhalilisha wakina Kinana, Makamba na Nape,nani atakubali kipindi hiki tena kumpigia kampeni?
 
Maskini mleta mada Chadema umeanza kuehuka umevaa joho la CCM Sauti ya Chadema wahi mirembe hospital haraka
 
Je, siku wakifa hao wazee uliowataja ina maana chama hakitaendelea kuwepo?

Je, unaijua mikakati ya CCM kwenye kampeni hizi mpaka mwisho?

Kama mnataka kuiadabisha ccm si muiache ifanye madudu na nyinyi mnufaike?
 
Back
Top Bottom