Ujumbe wa leo mlio kwenye ndoa, na mahusiano

Ujumbe wa leo mlio kwenye ndoa, na mahusiano

Umenikumbusha wife alikuwa mjazito, Simu take iliwa jirani na pale nilipokuwepo mimi, yeye alikuwa katoka kuoga, mara SMS ikaingia kwnye simu. Sasa hizi smartphone sms ikiingia huwa inakuwa inaonesha sehemu ya hiyo SMS, ile nimechukua ile simu nikawa kama naipitisha kwa macho nione kilichoandikwa, sikuweza amini alinirukia kwa nguvu! Ila nikaweza kuidhibiti ile simu nguo aliyokuwa amevaa ikawa imedondoka amebaki uchi, lakini hakujali aliendelea kufight kinyang'anya ile Simu akiwa uchi kabisa. Nikaona isiwe kesi nikamuachia. Kucheki hivi kumbe in sms kutoka Voda. Sasa sijui huwa kuna kuwa na nini? Nashindwa kuelewa in short.
 
Umenikumbusha wife alikuwa mjazito, Simu take iliwa jirani na pale nilipokuwepo mimi, yeye alikuwa katoka kuoga, mara SMS ikaingia kwnye simu. Sasa hizi smartphone sms ikiingia huwa inakuwa inaonesha sehemu ya hiyo SMS, ile nimechukua ile simu nikawa kama naipitisha kwa macho nione kilichoandikwa, sikuweza amini alinirukia kwa nguvu! Ila nikaweza kuidhibiti ile simu nguo aliyokuwa amevaa ikawa imedondoka amebaki uchi, lakini hakujali aliendelea kufight kinyang'anya ile Simu akiwa uchi kabisa. Nikaona isiwe kesi nikamuachia. Kucheki hivi kumbe in sms kutoka Voda. Sasa sijui huwa kuna kuwa na nini? Nashindwa kuelewa in short.
Iyo mimba itakua ya huyo jamaa wa voda
 
603318d6740539d87eaf708bfad6336a.jpg
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]
 
....thinking about this troubles za simu kwa couples...., sijui kuhangaika na passwords .... This is very simple,
1. Usiwe na mchepuko
2. Ukishindwa, ukaamua kuchepuka never giv yo regular contacts to mchepuko.
Find another secret numbers and a secret handset. Keep it off at "wrong times"
 
....maana tusiumize vichwa bure, hata zamani za ujima, babu zetu walichepuka pia bila ya kuwepo Kwa smartfon! Hii issue kwa sasa imekuwa whistled mnoo sometimes with false data. Japo wahenga wasema "lisemwalo lipo....!
 
ya mwanamke km vvu.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Hivi hii ni sawa kweli? Nyie zetu kutwa kupekecha why na nyie zenu zisiguswe? Nagusa kama mbwai na iwe mbwai
Ukigusa utayo yakuta usiulize ibaki kuwa unayafahamu tu ukifungua mdomo shidayake ni kubwa
 
me sigusi !na yangu usiguse !bas
Wengine maisha ni simple.. Sijawahi kufunga simu.. Ukitaka kushika..shika! Ila utaratibu wangu Sishiki simu ya MTU.. Kukiwa na kitu kinakuhusu mtu atakuonesha mwenyewe.

Kwa nn ushike simu ya MTU.. Au pry in his/her personal details? Unless its your job!

Na wale wanaochungulia simu za watu kwenye daladala ...dawa yao inachemka.
 
Sijaolewa ila mtu kushika simu yangu mimi sipendi kushikiwa yanini?
Uliponioa hujailipilia simu yangu posa wala hujaioa simu yangu so huna haki yakuishika so sitashika yako moja nikiishika simu yako nitajua mambo ambayo hayaniusu.
Tujue hili hasa wanawake mwanamme asikudanganye eti kisa umeolewa upo mwenyewe na ndoa ni ngumu sio kwa wanaume ni sisi wanawakee .
Sisi ndio tutalijua mji ukoje mara mawifi mara mashemeji.
Wewe tu so kuliko kuhangaika naye jali watoto wako .
Sisemi usimjali nope usijali mambo ambayo hayajengi familia ila inabomoa .
Kingine bora ujishughulishe na vitu kama kazi biashara uwe busy maana ukikaa tu ndio utakuwa hiyo ni kazi yako tu.
Nani anampigia nani nani yupo naye.
Ukilala je kalala ya nini alale asilale lala.
Mwanamke uwaze mambo yako akiona wahangaika atajua wewe lofa
Umedata na mapigo basi atakuonyeshea mpaka uzirai uache familia yako kwa presha . ANGALIA LIFE EPUKA STRESS ZISIZO ZAMAANA.
 
Back
Top Bottom