Ujumbe muhimu kwa wababa

Ujumbe muhimu kwa wababa

Umenena vema mtumishi.......ila hawa wakina HAWA......ukiwa mpole anakuona BWEGE.......anyway ..... asante kwa ujumbe bora kabisa....
 
Ila mkuu haya maneno mazuri si pia yanawafaa na wao au haya ni ya wababa tu...?
 
Mistari kuntu hii. Ngoja nifanye mpango nipate biblia, siulituonya kuhusu kuchanganya biblia kwenye simu zilizojazwa picha za kina amber rutty?
 
Mwaka huu hakuna rangi ambayo hatutaiona kwa Mshana Jr, fanya tuje tuanzishe darasa la maombi, naona umeiva sasa.
[emoji23][emoji23][emoji120][emoji120][emoji120][emoji109][emoji109][emoji123][emoji123]

Jr[emoji769]
 
Mistari kuntu hii. Ngoja nifanye mpango nipate biblia, siulituonya kuhusu kuchanganya biblia kwenye simu zilizojazwa picha za kina amber rutty?
[emoji23][emoji23][emoji23]ndio

Jr[emoji769]
 
Umenena vema mtumishi.......ila hawa wakina HAWA......ukiwa mpole anakuona BWEGE.......anyway ..... asante kwa ujumbe bora kabisa....
[emoji120][emoji120][emoji120]

Jr[emoji769]
 
Mshana naona unataka waanze kutupanda vichwani sasa eeehhh?
[emoji44][emoji44][emoji30][emoji30][emoji30][emoji125][emoji125][emoji125]

Jr[emoji769]
 
Na wewe ulikuwa mtu wa story za giza sasa umekuja na story za Nuru ukiambatanisha na mafungu ya biblia, kaa hapo hapo bro ni wkt wa nuru sasa
Aaamen [emoji120][emoji120][emoji123][emoji109]

Jr[emoji769]
 
Kuna wanawake visirani mkuu we acha tu ukikaa kimya ndo mwanzo wa yeye kukudharau


Ni mwendo wa kijeshi tu akili zao zitakaa sawa
 
Kama haya ndio unayajua leo baada ya mtu unayemlamba viatu kukutoa usingizini basi utakua unaishi maisha ya gizani sana.
Hebu na wewe leta viatu vyako vilambwe mpaka viseme yallahhh...
Maisha ya gizani ni mazuri Sana kwetu nocturnals.
Yaaani ni burudani hasa, gizani ndiko pepo yetu iliko
 
Back
Top Bottom