Ujumbe mkali kutoka Colombia!

Ab-Titchaz

JF-Expert Member
Jan 30, 2008
14,648
4,202
_56071276_four.jpg



_56071273_one.jpg




_56071275_three.jpg




_56071274_two.jpg
 

SOBY

JF-Expert Member
Sep 19, 2011
1,268
456
Kiini macho hicho! .... Oil & Drugs are the nuclei of US and Europe.
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,639
du mzigo kama huo unaupata ushatoka life unamweka rais unayemtaka

Hahahaaaaaaaaaaaaa! Aisee hata mie nilikuwa nawaza kwamba kwa mzigo kama huu, huna haja ya kuhangaika tena. Unashusha maghorofa (property estate) killa mji then unakula pensheni yako mpaka kufa na hata politics unaachana nazo, na unaamua ku mute kama Bakhressa vile!
 

ndyoko

JF-Expert Member
Nov 2, 2010
4,975
1,639
Kumbe hii kitu inapikwa kienyeji kama gongo au chang'aa, duh!
 

Bigirita

JF-Expert Member
Feb 12, 2007
15,866
7,161
Hahahaaaaaaaaaaaaa! Aisee hata mie nilikuwa nawaza kwamba kwa mzigo kama huu, huna haja ya kuhangaika tena. Unashusha maghorofa (property estate) killa mji then unakula pensheni yako mpaka kufa na hata politics unaachana nazo, na unaamua ku mute kama Bakhressa vile!
Hata wewe kamanda???
 

Biohazard

JF-Expert Member
Aug 21, 2011
2,186
1,403
Nikiona hali ya maisha inakua ngumu basi naanza kupiga hizo kazi maanake kwa mwendo jinsi kina sisiem wanavyotupeleka putaputa itanibidi tu.
 

mkandarasi

Member
Sep 16, 2010
22
11
Jamani kwa sisi watz tunaomudu mlo mmoja kwa siku, picha za mihela hivi zinaweza kutupa ugonjwa wa moyo!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

1 Reactions
Reply
Top Bottom