Ujumbe kwa wanawake wa jf | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kwa wanawake wa jf

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Jan 7, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    kulikuwa na mdada mmoja mwenye jamaa yake mwanajeshi'huyo jamaa alihamishwa akaenda kufanya kazi mbali na anapoishi yule dada'siku anamsindikiza yule dada alimpa jamaa picha yake akamwambia kila ukinikumbuka angalia hii picha yangu'
    Baada ya miezi sita yule dada alimwandikia barua yule jamaa yake akimjulisha amepata jamaa mwingine kwa hiyo arudishe ile picha yake'yule jamaa yake akapost picha nane akamwambia sikumbuki picha yako ni ipi
    Kati ya hizi'tafadhali chagua ya kwako nirudishie zingine'yule dada hakuamini ile issue'hii inafundisha nini wakuu????
     
  2. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #2
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    cheating is there
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Jan 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,033
    Likes Received: 18,450
    Trophy Points: 280
    sio cheating
    hiyo ni revenge
    ni njia ya kumwambia mtu....mbona sikukumbuki wakati unamjua saana

    ni nyodo tu
     
  4. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #4
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,139
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    duh, sizitaki mbichi hizi
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jan 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,720
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280
    naona jamaa alihisi itatokea hiyo kwa hiyo akajiandaa mapema
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,681
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Na siku hizi ukitaka picha za wadada warembo una-download tu kwenye net halafu unaprinti kama kawa.....................
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 7,962
    Likes Received: 2,999
    Trophy Points: 280
    alitaka kumwonesha hata yeye amepata na wala sio mmoja
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jan 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Hvi tanzania hii bado tu kuna watu wanaandikianaga barua?
     
  9. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #9
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Mmmh!ngoma droo,ila yawezekana jamaa alifanya hivyo kumrusha roho bidada!ila ktk hali ya kawaida jamaa amejionyesha kuwa alikua nao wengi hivyo dada alifanya uamuzi wa busara!km ni mm ningefarijika kwan ningejiona nilikua sahihi!
     
  10. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #10
    Jan 7, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,718
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Kweli JF ni zaidi ya social netiweki...
     
  11. KOKUTONA

    KOKUTONA JF-Expert Member

    #11
    Jan 7, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 8,245
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Mahusiano ya siku hizi ni FULL CINEMA.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 7, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Sasa ujumbe hapo uko wapi?
     
  13. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #13
    Jan 7, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 18,045
    Likes Received: 2,223
    Trophy Points: 280
    hao wanafaana kabisaaaaaa...
     
  14. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #14
    Jan 7, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,149
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Niliwahi soma hii kule kwenye jokes.
    OTIS
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,495
    Likes Received: 1,309
    Trophy Points: 280
    Mbwa kala mbwa!
     
  16. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #16
    Jan 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,254
    Likes Received: 4,241
    Trophy Points: 280
    hahahaha wanashindana hao
     
  17. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #17
    Jan 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,758
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Wanafanyiana visasi tu au?
     
  18. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #18
    Jan 7, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Title inapotosha! Nways haya bana huyo jamaa mjanja thou.
     
  19. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #19
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,348
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo Mkuu hii ni kopi n pest?
    oTIS
     
  20. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #20
    Jan 8, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,748
    Likes Received: 453
    Trophy Points: 180
    Heee! Hivi inawezekana? Kuna mtu nae aliwahi kuniambia alikuwa na msichana muda mrefu wakapotezana, walivyokuja kuonana yule mdada akasema amemsahau jamaa wakati waliwahi kuwa wapenzi zaidi ya mwaka.
     
Loading...