Ujumbe kwa Ben Mwanantala wa reli TV

TUTUO

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2013
Messages
3,151
Points
2,000

TUTUO

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2013
3,151 2,000
Kwanza kabisa nikupe pongezi kwa shughulii unayoifanya ni nzuri kwa hakika,

ningependa pia kuwe na Stiglers and Ubungo interchange TV's ili tuwe tunaona maendeleo ya miradi. Tatizo moja naloanza kuliona kwenye vipindi vyako ni mipasho, propaganda na 'kujimwambafai' utafikiri hizo hela za miradi si za Watanzania ila za malaika. Mkuu yaani umekuwa kama TBCCM,

ujumbe huu mumfikishie.
 

Job K

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2010
Messages
9,184
Points
2,000

Job K

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2010
9,184 2,000
Kwani huko hakuna wandishi wa habari wa hizo wizara? Ben ninavyojua Mimi ni mwajiriwa wa TRC na huo ni ubunifu wake! Kawapiga ma-gap sana!
 

TODAYS

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2014
Messages
5,373
Points
2,000

TODAYS

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2014
5,373 2,000
Wanampa bajeti ya kufanya hivyo ila ofisi nyingine kama TANROAD / Ubungo interchange na wale TANESCO / Stiggler wanaogopa nadhani kuulizwa mapato na matumizi na CAG
 

Forum statistics

Threads 1,382,320
Members 526,332
Posts 33,824,318
Top