Ujumbe kama huu umefika?? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ujumbe kama huu umefika??

Discussion in 'Jamii Photos' started by Indume Yene, Aug 13, 2009.

  1. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Ujumbe kama huu unafika sehemu uliyokusudiwa? Kwa nchi za wengine, kiongozi mojawapo wa serikali particularly kutoka idara husika hutoa tamko kuhusu maoni ya wananchi pale wanapokuwa concerned na issue fulani.
    Nini kifanyike hasa hapa kwetu Tanzania ili kuzibua masikio ya viongozi wetu kuhusu matatizo ya wananchi?
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,042
    Trophy Points: 280
    Tuwakatae kwa kura zetu.
    Viongozi wetu wa leo ni kama sikio lililokufa, ambalo hata ukiliwekea dawa ya kufukiza na ubani halisikii dawa
     
  3. Indume Yene

    Indume Yene JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 2,932
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hapo umenena ukweli. Si kwamba wamesinzia bali wamelala fofo kabisa.
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 1, 2017
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,042
    Trophy Points: 280
  5. Nichumu Nibebike

    Nichumu Nibebike JF-Expert Member

    #5
    Jun 1, 2017
    Joined: Aug 28, 2016
    Messages: 4,261
    Likes Received: 6,438
    Trophy Points: 280
    Vyama vyote vya siasa ni wanafiki, Ila angalau CCM ni mnafiki anayeweza kuaminika... If you are facing two evils, you chose the lesser one!
     
  6. Ranks

    Ranks JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2017
    Joined: Oct 21, 2012
    Messages: 2,492
    Likes Received: 750
    Trophy Points: 280
    Pambaf.
     
Loading...