Ujuha na uzushi wa Mary Trump

Ujuha na uzushi wa Mary Trump

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Posts
98,302
Reaction score
144,615
Mary Trump, ni mtoto wa kaka yake na Rais Donald Trump, aitwaye Frederick Trump.

Huyu Mary kaandika kitabu kuhusu baba yake mdogo, yaani Rais Trump.

Kwenye hicho kitabu chake, katoa kila aina ya tuhuma.

Moja ya tuhuma alizotoa ni kwamba, Rais Trump alimlipa mtu hela ili amfanyie mtihani wa SAT ili aweze kupata udahili katika chuo kikuu cha Pennsylvania, moja ya vyuo bora kabisa Marekani na duniani na moja ya vyuo vilivyomo kwenye kundi la ivy league.

Mary Trump, akihojiwa na mwandishi wa habari wa ABC, Bw. George Stephanopolous, alipoulizwa kama anaweza kuthibitisha hayo madai yake kuwa ni ya kweli, akasema hawezi.

Sasa, msije mkadhani namzushia. Huyu hapa yeye mwenyewe akijibu kuwa hawezi kuyathibitisha hayo madai yake yaliyomo kwenye hicho kitabu chake.

Anzia kwenye dakika ya 1:58.



Kama hilo hawezi kuthibitisha:

1] Kwa nini kaliweka kwenye kitabu chake?

2] Mangapi mengine kayazusha?

3] Mzushi kama huyo anaaminikaje?

Inashangaza sana kuona watu wakimrejea huyu mzushi wamjadilipo Rais Trump.

Trump ana makando mengi mno yanayothibitishika. Hakuna haja wala ulazima wa kumrejea mzushi kama huyo Mary, ili kupata pointi za kumpondea Trump!

Aibu.
 
Akisema hawezi haaina maana kuwa hilo jambo halijafanyika.

Kuna baadhi ya mambo hufanyika lakini kuyathibitisha huwa ni mtihani.

Kama jambo huwezi kulithibitisha, basi liache.

Usipoliacha, unajikosesha uaminifu na watu tukisema wewe ni mzushi, tutakuwa hatusemi uongo.

Sasa wewe unaandika kitabu. Unatoa kila aina ya tuhuma.

Ukiulizwa kama unaweza kuzithibitisha tuhuma zako, unasema huwezi.

Hapo bado utataka watu wakutilie maanani kweli?

Utakuwa mwendawazimu ukitarajia hilo.
 
Jambo la msingi hapo ni kuwa ameufahamisha uma kuhusiana na uwepo wa jambo kama hilo, kuthibitisha ni hatua nyingine ambayo ina nafasi yake.

Ndio maana wataalam kwa kufahamu uwepo wa mazingira ya aina hiyo wakayabatiza kwa jina la ALLEGATIONS.
 
I salute the freedom of speech in the US. Truely after the Holy Bible, the US Constitution is the best, and most credible document of all times.
 
Jambo la msingi hapo ni kuwa ameufahamisha uma kuhusiana na uwepo wa jambo kama hilo, kuthibitisha ni hatua nyingine ambayo ina nafasi yake.

Ndio maana wataalam kwa kufahamu uwepo wa mazingira ya aina hiyo wakayabatiza kwa jina la ALLEGATIONS.
Bullshit
 
Akisema hawezi haaina maana kuwa hilo jambo halijafanyika.

Kuna baadhi ya mambo hufanyika lakini kuyathibitisha huwa ni mtihani.
Kwahoja hiyo familia ya Donald ikiamua kumshtaki atakutwa na hatia.
 
Akili za baadhi ya wanachama wa Dems hazina tofauti na za wanachama wa chama cha huku kwetu
 
Kwa tamaduni za wenzetu, hasa Wamarekani, kama kuna jambo ovu anajua limefanyika na anataka kuliweka wazi, atafanya hivyo hata kama hana ushahidi. Na haijalishi amekaa nalo moyoni miaka mingapi. Serikali inaweza kumsaidia kuchunguza/kutafuta ushahidi kama jambo hilo lina maslahi mapana kwa taifa. Mfano, Marekani kuna kesi nyingi tu za ubakaji/udhalilishaji wa kijinsia (kama ile "Me Too" movement) ambazo zimeripotiwa hata miaka 40 baadae na serikali imezichunguza na baadhi ya watuhumiwa kutiwa hatiani.
 
Ukifuatilia background ya huyo dada,migogoro yao inaanzia kwenye Mambo ya urithi ulioachwa na wazee wao.Chuki na uhasama ulikua mkubwa hasa.Hata baada ya settlement.

Kibaya zaidi Kaka yake wa damu(Mary) alikataa katakata kushiriki Katika uandishi wa hiki kitabu,sababu nichuki za wazi za Mary kwa DT.
Kaka yake Mary na familia ya DT Wana mahusiano mazuri.Hapa ndio Shaka ya ukweli uliomo Katika hicho kitabu.
 
Yaani mtu anaandika uzushi.

Anaulizwa kama anaweza kuthibitisha alichokiandika. Anasema hawezi!

Halafu bado watu wanamtilia maanani.

Inashangaza sana.
Mbona Trump mwenyewe amezusha mengi na nyie bado mnamtilia maanani?
 
Yaani mtu anaandika uzushi.

Anaulizwa kama anaweza kuthibitisha alichokiandika. Anasema hawezi!

Halafu bado watu wanamtilia maanani.

Inashangaza sana.
Left wing huwa wanaamini chochote ambacho ni against Trump hata kama ni nonsense. Unakumbuka issue ya Ukraine hadi ikapelekea impeachment vote?,Kulikuwa hakuna uthibitisho wowote au legal ground kwa zile tuhuma zaidi ya hearsay..Leo akatoka mtu akasema Trump huwa anakojoa nje ya W.H wataamini tu bila hata ushahidi wa Picha/video..
 
Back
Top Bottom