Ujuha na uzushi wa Mary Trump

Ujuha na uzushi wa Mary Trump

Kwa tamaduni za wenzetu, hasa Wamarekani, kama kuna jambo ovu anajua limefanyika na anataka kuliweka wazi, atafanya hivyo hata kama hana ushahidi. Na haijalishi amekaa nalo moyoni miaka mingapi. Serikali inaweza kumsaidia kuchunguza/kutafuta ushahidi kama jambo hilo lina maslahi mapana kwa taifa. Mfano, Marekani kuna kesi nyingi tu za ubakaji/udhalilishaji wa kijinsia (kama ile "Me Too" movement) ambazo zimeripotiwa hata miaka 40 baadae na serikali imezichunguza na baadhi ya watuhumiwa kutiwa hatiani.
Uongo.

Huo utamaduni wa Wamarekani wa wapi?

Marekani niijuayo mimi haipo hivyo.

Kwenye medani za uandishi wa vitabu vya maana ni muhimu kwanza kufanya utafiti na kupata ushahidi halafu ndo unaweka hizo taarifa zako kwenye kitabu.

Siyo kinyume chake.

Eti unaandika uzushi. Halafu ukiulizwa kama una ushahidi, unasema huna.

Mambo hayako hivyo.

Fanya kwanza utafiti. Jiridhishe na usahihi wa taarifa zako. Halafu ndo andika kitabu chako.

Hiyo ndo Marekani niijuayo mimi na ambayo naijua vizuri sana tu.

Mary Trump ni mzushi na wala hafichi kuwa ni mzushi.
 
Left wing huwa wanaamini chochote ambacho ni against Trump hata kama ni nonsense. Unakumbuka issue ya Ukraine hadi ikapelekea impeachment vote?,Kulikuwa hakuna uthibitisho wowote au legal ground kwa zile tuhuma zaidi ya hearsay..Leo akatoka mtu akasema Trump huwa anakojoa nje ya W.H wataamini tu bila hata ushahidi wa Picha/video..
Yaani ni wajinga kupitiliza.

Huyo Mary Trump ndo anaonekana kichaa kuliko hata Donald Trump.

Wewe utasemaje eti Donald Trump alifanyiwa mtihani wa udahili wa chuo na mtu mwingine, halafu ukiulizwa kama unaweza kuthibitisha, unasema huwezi.

Mtu gani mwenye akili timamu anaweza kufanya upuuzi kama huo?

Heck, nami nasema huyo Mary Trump ni malaya anayejiuza, ni mcheza filamu za ngono, pia ni child sex trafficker.
 
Left wing huwa wanaamini chochote ambacho ni against Trump hata kama ni nonsense. Unakumbuka issue ya Ukraine hadi ikapelekea impeachment vote?,Kulikuwa hakuna uthibitisho wowote au legal ground kwa zile tuhuma zaidi ya hearsay..Leo akatoka mtu akasema Trump huwa anakojoa nje ya W.H wataamini tu bila hata ushahidi wa Picha/video..
Pilipili ya shamba inakuwashia nini ?
 
Kuna mfanyakazi flani wa taasisi flani alilalamikiwa kwamba anapendelewa na bosi wake, wakatumwa wakaguzi, wale wafanyakazi wakashindwa kuthibitisha. ni kama rushwa ya ngono tu
 
Kuna mfanyakazi flani wa taasisi flani alilalamikiwa kwamba anapendelewa na bosi wake, wakatumwa wakaguzi, wale wafanyakazi wakashindwa kuthibitisha. ni kama rushwa ya ngono tu
Kila tuhuma lazima iwe na udhibitisho wake,otherwise itabaki hearsay tu.Issue ya mtu kufanyiwa mtihani kwa nchi kama USA kupatga uthibitisho ni kitu kinawezekana tu,huyo mwanamke hakutaka kuchosha kichwa chake kutafuta ukweli,..Anajua left wing wengi hawampendi Trump,so akisema tu watamwamini.
 
Uongo.

Huo utamaduni wa Wamarekani wa wapi?

Marekani niijuayo mimi haipo hivyo.

Kwenye medani za uandishi wa vitabu vya maana ni muhimu kwanza kufanya utafiti na kupata ushahidi halafu ndo unaweka hizo taarifa zako kwenye kitabu.

Siyo kinyume chake.

Eti unaandika uzushi. Halafu ukiulizwa kama una ushahidi, unasema huna.

Mambo hayako hivyo.

Fanya kwanza utafiti. Jiridhishe na usahihi wa taarifa zako. Halafu ndo andika kitabu chako.

Hiyo ndo Marekani niijuayo mimi na ambayo naijua vizuri sana tu.

Mary Trump ni mzushi na wala hafichi kuwa ni mzushi.
Uongo.

Huo utamaduni wa Wamarekani wa wapi?

Marekani niijuayo mimi haipo hivyo.

Kwenye medani za uandishi wa vitabu vya maana ni muhimu kwanza kufanya utafiti na kupata ushahidi halafu ndo unaweka hizo taarifa zako kwenye kitabu.

Siyo kinyume chake.

Eti unaandika uzushi. Halafu ukiulizwa kama una ushahidi, unasema huna.

Mambo hayako hivyo.

Fanya kwanza utafiti. Jiridhishe na usahihi wa taarifa zako. Halafu ndo andika kitabu chako.

Hiyo ndo Marekani niijuayo mimi na ambayo naijua vizuri sana tu.

Mary Trump ni mzushi na wala hafichi kuwa ni mzushi.

Hahahahaa! Mkuu, sio kila jambo usilolifahamu vizuri ni uongo. Kama kweli unaamini kwenye utafiti, hebu tafiti kidogo kuhusu uwezo na haki ya kikatiba kwa Wamarekani kutoa 'allegations'. Kama issue ni kuandika kwenye kitabu, hebu tueleze kidogo kuhusu kitabu cha John Bolton alichoandika kumtuhumu Trump -- unaweza kusoma hapa kwa msaada: . Pia ukiona inafaa, unaweza kutumia uelewa wako 'mzuri' wa Marekani kutueleza kidogo kuhusu sakata la tuhuma dhidi ya Judge Kavanough: A look at the revived allegations against Justice Kavanaugh
 
Uongo.

Huo utamaduni wa Wamarekani wa wapi?

Marekani niijuayo mimi haipo hivyo.

Kwenye medani za uandishi wa vitabu vya maana ni muhimu kwanza kufanya utafiti na kupata ushahidi halafu ndo unaweka hizo taarifa zako kwenye kitabu.

Siyo kinyume chake.

Eti unaandika uzushi. Halafu ukiulizwa kama una ushahidi, unasema huna.

Mambo hayako hivyo.

Fanya kwanza utafiti. Jiridhishe na usahihi wa taarifa zako. Halafu ndo andika kitabu chako.

Hiyo ndo Marekani niijuayo mimi na ambayo naijua vizuri sana tu.

Mary Trump ni mzushi na wala hafichi kuwa ni mzushi.
Hivi unawajua waliompiga Lissu risasi,,, wote sisi tunahisi tunawajua vile....na mm nahisi ni walewale wazee wanajiita wasiojulikana..nina hakika kutokana mazingira yaliyokuwepo LAKINI SIWEZI KUTHIBITISHA NI NGUMU SANA...
 
Hahahahaa! Mkuu, sio kila jambo usilolifahamu vizuri ni uongo. Kama kweli unaamini kwenye utafiti, hebu tafiti kidogo kuhusu uwezo na haki ya kikatiba kwa Wamarekani kutoa 'allegations'. Kama issue ni kuandika kwenye kitabu, hebu tueleze kidogo kuhusu kitabu cha John Bolton alichoandika kumtuhumu Trump -- unaweza kusoma hapa kwa msaada: . Pia ukiona inafaa, unaweza kutumia uelewa wako 'mzuri' wa Marekani kutueleza kidogo kuhusu sakata la tuhuma dhidi ya Judge Kavanough: A look at the revived allegations against Justice Kavanaugh

Sijui hata unachokitetea ni kipi!

Huyo Bolton na huyo Mary wote wazushi tu.

Vitabu vyao ni sawa tu na yale ma tabloids yauzwayo kwenye check out lines za supermarkets ambayo unaweza kukuta kwenye cover wameandika kuhusu Hilary Clinton kuwa lesbian.

Ukilinunua na kwenda kulisoma, unakuta hakuna ushahidi wowote ule dhidi ya hayo madai.

Mary Trump kaandika uzushi. Yeye mwenyewe kakiri hilo.

Hana lolote huyo zaidi ya kusaka tonge tu.
 
Hivi unawajua waliompiga Lissu risasi,,, wote sisi tunahisi tunawajua vile....na mm nahisi ni walewale wazee wanajiita wasiojulikana..nina hakika kutokana mazingira yaliyokuwepo LAKINI SIWEZI KUTHIBITISHA NI NGUMU SANA...
Andika basi na wewe kitabu halafu uwataje hao unaohisi unawajua.
 
Sijui hata unachokitetea ni kipi!

Huyo Bolton na huyo Mary wote wazushi tu.

Vitabu vyao ni sawa tu na yale ma tabloids yauzwayo kwenye check out lines za supermarkets ambayo unaweza kukuta kwenye cover wameandika kuhusu Hilary Clinton kuwa lesbian.

Ukilinunua na kwenda kulisoma, unakuta hakuna ushahidi wowote ule dhidi ya hayo madai.

Mary Trump kaandika uzushi. Yeye mwenyewe kakiri hilo.

Hana lolote huyo zaidi ya kusaka tonge tu.
atakuwa na frustration za kutokuwa appointed to one of the white house roles.
 
Back
Top Bottom