Ujio wa Smart au Hybrid cars na Sheria Mpya ya Motors Vehicles licence.

Zero Hours

JF-Expert Member
Apr 1, 2011
12,019
2,000
Hivi sasa soko la Magari linapata msukomo mkubwa kuelekea kwenye matumizi ya magari ya kisasa ambayo ni fuel economy na pia hayana effect kubwa katika mazingira.

Kutokana na kukuwa kwa technologia, makampuni ya Kutengeneza magari yameweza kuja na aina mpya ya magari yenye uwezo wa kutumia mafuta pamoja na umeme. Haya yanaitwa Hybrid cars.

Kila kampuni kubwa za kutengeneza magari zimeweza kutengeneza hybrid cars ambazo ni affordable. Brand new kwa bei zinarange kuanzia $18,000 nakuendelea.


Smart cars nyingi ni gari zilizotengenezwa kutumia mafuta kidogo sana. Hi sheria haitakuwa catalyst ya kufanya watu kukimbilia magari ya namna hii na kuachana na yale yanayokunywa mafuta kama kiboko anavyokunywa maji.

Hii sheria mpya ya Motor vehicle licence itawezaje kucopy na haya mabadiliko ya technology. Maana inatabiliwa kufikia 2026 zaidi ya 50% ya magar barabarani yatakuwa hybrid cars na smart cars.
 

Retired

JF-Expert Member
Jul 22, 2016
23,704
2,000
Hivi sasa soko la Magari linapata msukomo mkubwa kuelekea kwenye matumizi ya magari ya kisasa ambayo ni fuel economy na pia hayana effect kubwa katika mazingira.

Kutokana na kukuwa kwa technologia, makampuni ya Kutengeneza magari yameweza kuja na aina mpya ya magari yenye uwezo wa kutumia mafuta pamoja na umeme. Haya yanaitwa Hybrid cars.

Kila kampuni kubwa za kutengeneza magari zimeweza kutengeneza hybrid cars ambazo ni affordable. Brand new kwa bei zinarange kuanzia $18,000 nakuendelea.


Swali langu ni kwamba: Hii sheria mpya ya Motor vehicle licence itawezaje kucopy na haya mabadiliko ya technology. Maana inatabiliwa kufikia 2026 zaidi ya 50% ya magar barabarani yatakuwa hybrid cars.
Tutauliza yanakotumika wanafanyaje!
 

Mr. MTUI

JF-Expert Member
Feb 18, 2013
7,892
2,000
Hivi sasa soko la Magari linapata msukomo mkubwa kuelekea kwenye matumizi ya magari ya kisasa ambayo ni fuel economy na pia hayana effect kubwa katika mazingira.

Kutokana na kukuwa kwa technologia, makampuni ya Kutengeneza magari yameweza kuja na aina mpya ya magari yenye uwezo wa kutumia mafuta pamoja na umeme. Haya yanaitwa Hybrid cars.

Kila kampuni kubwa za kutengeneza magari zimeweza kutengeneza hybrid cars ambazo ni affordable. Brand new kwa bei zinarange kuanzia $18,000 nakuendelea.


Swali langu ni kwamba: Hii sheria mpya ya Motor vehicle licence itawezaje kucopy na haya mabadiliko ya technology. Maana inatabiliwa kufikia 2026 zaidi ya 50% ya magar barabarani yatakuwa hybrid cars.
sheria siyo msaafu au bibble..inaweza badilika kulingana na wakati au ikionekana haifai kwa matumizi.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
10,430
2,000
Juzi niliona jamaa ana smart car. Nahisi sasa anachekelea hadi jino la mwisho kama vile naliona.
Hizo gari ni nzuri sana mana zinatumia mafuta kidogo then bdae umeme unatumika ila shida ni mafundi wetu zinawasumbua sana kwenye matengenezo,mimi nayo inatumia huo mfumo nlinunua thailand....ilileta shida kidogo mafundi walishindwa kutatua tatizo kabisa
 

Chenchele

JF-Expert Member
Dec 27, 2016
1,718
2,000
Hizo gari ni nzuri sana mana zinatumia mafuta kidogo then bdae umeme unatumika ila shida ni mafundi wetu zinawasumbua sana kwenye matengenezo,mimi nayo inatumia huo mfumo nlinunua thailand....ilileta shida kidogo mafundi walishindwa kutatua tatizo kabisa
Mkuu kuna mafundi na wahandisi sasa sijuwi ulimpekekea nani? Kampuni ya Elon Musk, Tesla motors electrical engineers ndo wana design automobile system.
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
10,430
2,000
Mkuu kuna mafundi na wahandisi sasa sijuwi ulimpekekea nani? Kampuni ya Elon Musk, Tesla motors electrical engineers ndo wana design automobile system.
Shida ilikua hitilafu kwenye betri za kuzalisha umeme machine ya diagnosis ilikua inasema hivyo ila sasa fundi wa umeme walichemka zaidi ya watano ambao wanategemewa hpa atwn....nlipata fundi nrb nkamleta akatatua tatizo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom