Ujio wa Mh. Mdee Ubungo, je Mnyika amechuja kisiasa?

Ujio wa Mh. Mdee Ubungo, je Mnyika amechuja kisiasa?

mwemanga

Senior Member
Joined
Oct 22, 2012
Posts
120
Reaction score
31
Wana jf.tokea juzi viongozi wa chadema ubungo na madiwani.walikuwa na pilika pilika za kuandaa mkutano na kumuomba mbunge wa kawe HALIMA MDEE.na jana mdee ali hutubia mkutano pale kimara mwisho.swali ni kwamba je? mbunge wa jimbo hilo mhe. JOHN MNYIKA amechuja kisiasa?
 
Wana jf.tokea juzi viongozi wa chadema ubungo na madiwani.walikuwa na pilika pilika za kuandaa mkutano na kumuomba mbunge wa kawe HALIMA MDEE.na jana mdee ali hutubia mkutano pale kimara mwisho.swali ni kwamba je? mbunge wa jimbo hilo mhe. JOHN MNYIKA amechuja kisiasa?

katafute kamusi utafute maana ya TEAMWORK!!
 
Wana jf.tokea juzi viongozi wa chadema ubungo na madiwani.walikuwa na pilika pilika za kuandaa mkutano na kumuomba mbunge wa kawe HALIMA MDEE.na jana mdee ali hutubia mkutano pale kimara mwisho.swali ni kwamba je? mbunge wa jimbo hilo mhe. JOHN MNYIKA amechuja kisiasa?

Umechuja wewe hadi akili .Badala ya kuongelea mkutano na content zake unaleta kuchuja kwako .Shame on you
 
lecturers/maprofessor, wahubiri na activists huwa na visits na ku deliver maeneo mengine. ni utaratibu wa kawaida duniani.
 
Wana jf.tokea juzi viongozi wa chadema ubungo na madiwani.walikuwa na pilika pilika za kuandaa mkutano na kumuomba mbunge wa kawe HALIMA MDEE.na jana mdee ali hutubia mkutano pale kimara mwisho.swali ni kwamba je? mbunge wa jimbo hilo mhe. JOHN MNYIKA amechuja kisiasa?
Mnyika ubungo wananchi tunamchukulia kama tambala la deki, pia mdee anaanzisha mikakati ya kumuhondoa Mnyika kwa sababu Josephine kaishatangaza kugombea jimbo la kawe.
 
Wana jf.tokea juzi viongozi wa chadema ubungo na madiwani.walikuwa na pilika pilika za kuandaa mkutano na kumuomba mbunge wa kawe HALIMA MDEE.na jana mdee ali hutubia mkutano pale kimara mwisho.swali ni kwamba je? mbunge wa jimbo hilo mhe. JOHN MNYIKA amechuja kisiasa?

Ndio umeandika sasa hapa mkuu au ulikurupushwa vichakani ukikata gogo huku ukiandika hii post?
 
lecturers/maprofessor, wahubiri na activists huwa na visits na ku deliver maeneo mengine. ni utaratibu wa kawaida duniani.

Kiongozi!

Huenda kasomea shule na vyuo vya Kata, hawezi kujua hilo.
 
wana jf.tokea juzi viongozi wa chadema ubungo na madiwani.walikuwa na pilika pilika za kuandaa mkutano na kumuomba mbunge wa kawe halima mdee.na jana mdee ali hutubia mkutano pale kimara mwisho.swali ni kwamba je? Mbunge wa jimbo hilo mhe. John mnyika amechuja kisiasa?

''Kuishabikia CCM lazima uwe na Akili za Dead Body''
 
Hivi hawa chadema huwa wanahutubia au wanafanya michezo ya kuigiza jukwaani. Mie naona woote huwa wanaigiza sauti za wachungaji na kusemaa uongo tu majukwaa ya siasa, na misukule imo tu.
 
Mkuu siku hizi kuna waganga wa kienyeji wanabango yanayodai wanaweza kuongezea watu akili, ni vyema ukaenda ili tuone km dawa zao zinafanya kazi
 
Hivi hawa chadema huwa wanahutubia au wanafanya michezo ya kuigiza jukwaani. Mie naona woote huwa wanaigiza sauti za wachungaji na kusemaa uongo tu majukwaa ya siasa, na misukule imo tu.

Hoja ya ki-fox kabisa
 
Duh !

Mleta mada hujaiva kabisa ulitakiwa kumuuliza
Mtu yoyote aliye pembeni yako kuwa Mdee
kwenda Ubungo ni sawa,ungejibiwa

NI SAWA TU.
 
Wana jf.tokea juzi viongozi wa chadema ubungo na madiwani.walikuwa na pilika pilika za kuandaa mkutano na kumuomba mbunge wa kawe HALIMA MDEE.na jana mdee ali hutubia mkutano pale kimara mwisho.swali ni kwamba je? mbunge wa jimbo hilo mhe. JOHN MNYIKA amechuja kisiasa? That z called teamwork by tha way
Mnyika kamanda wa ukwel,hana longlongo anakubalika sana Ubungo hudhuria mkutano wake utaevaluate infulence yake Ubungo,The same same day CCM iliandaa mkutano,hawakupata watu zaid ya wao waliokusanyana kwa magar kutoka,mabibo,mbezi,manzese n.k,mkutano wa chadema ulijaza watu sana,na hata ulpofka mwisho saa 12 jion kisheria,watu walitaka mdee aendelee,na hii inatokea mikutano yote,ya chadem ikifanyika.
 
Unajua kuwa CDM tuna kanda na viongozi wa Kanda siku hizi? Mdee haji hapo kama mbunge bali kama kiongozi wa kanda!
 
Back
Top Bottom