Ujio wa Gwajima.. Je ni ufufuko wa SKMG?

Ujio wa Gwajima.. Je ni ufufuko wa SKMG?

Ukimtazama Gwajima kwa Jicho la kiroho, unaona yale yaliyotabiriwa yanaenda kutimia, ni kwa namna gani!? Hili ni fumbo fiche sana!

Yatatokea kwa njia isiyotarajiwa kabisa na macho ya wengi.

Mtoto wa siku nne kuongea na kutuma ujumbe kwa raisi, kisha kunyamaza kimya! Msilichukulie hili swala kirahisi!

Liko kiroho zaidi!...

Kilio chetu kimefika mbele ya mwana wa Adam! Aketiye mahala pa juu pa utukufu mwingi.
 
Team HAKI inaanza kujaa hata SKG wanakalibishwa lakini say NO to Tribalism.

Kwako Mpina.
 
Wewe unaumwa political myopia. Umesahau ya 2015? Gwajima na chadomo? Nini kilitokea?
Domination ya kura katika siasa za Tanganyika kikanda inasemwa kuwa kanda ya ziwa ndio huamua nani ashike usukani wa jahazi la urais
Kanda ya ziwa yenye kubeba mikoa kumi hivi ni kama asilimia 40 ya mikoa yote ya Tanganyika.. Ikibeba watu wenye uthubutu wanaojiamini na wenye upungufu mkubwa wa kitu kinachoitwa woga
Wakati wa Magufuli likaibuka/likaasisiwa kundi moja maarufu lililokuja kuitwa/kujiita SUKUMA GANG.. Asili yake hili kundi ni kanda ya ziwa na lilitawala siasa za Tanganyika, uchumi na hata mambo mengi ya kijamiii... Mazuri na mabaya

Tuhuma za Sukuma Gang zilikuwa nyingi.. Za kweli, za uongo na za kuzushiwa.. All in all kundi hili lilifanikiwa kujitengenezea jina iwe kwa ubaya au kwa uzuri.. Na likawa na malengo makubwa na ya muda mrefu
Kudra za Maanani zikaenda kinyume na mipango, maono na matarajio ya SKMG.. Mungu akamchukua Magufuli kwenye pumziko la milele
Katiba ya Tanzania (sio ya Tanganyika) ikatuletea makamu ndiye akalie kiti cha urais... Na hapo ndio ikawa mwanzo wa kufubazwa kwa SKMG
Vilio vikawa vingi
Malalamiko yakawa mengi
Shutuma zikawa nyingi
Kelele pia zikawa nyingi mpaka pale baadhi yao walipochukuliwa na kupewa shavu hapa na pale ndio kidogo mambo yakatulia

Sasa kipindi cha uchaguzi kimekaribia.. Pamoja na kuona kwamba wametengwa lakini pia wameona mambo mengi hayaendi na mifumo mingi imeparaganyika hasa kwenye ulinzi wa raia na tunu za taifa

Kuna kila dalili SKMG wanataka kupindua meza na walikuwa wanatafutq pa kuanzia na sasa wamepapata.. Na katika hilo wakamtafuta ambaye ana historia na kwenda front bila hofu na mwenye historia ya kujua kupiga kelele na kukomaa na jambo asiyependa kushindwa

Huyu ana backup kubwa na amepewa nyenzo na data muhimu sana ili aliamshe.. Na timing imefanyika siku chache kabla ya mkutano mkuu.. Ili kuwanyima watu nafasi ya kujipanga
Gwajima hajajitokeza kwa bahati mbaya... Na June itatupa majibu mengi sanaView attachment 3346087
 
Domination ya kura katika siasa za Tanganyika kikanda inasemwa kuwa kanda ya ziwa ndio huamua nani ashike usukani wa jahazi la urais
Kanda ya ziwa yenye kubeba mikoa kumi hivi ni kama asilimia 40 ya mikoa yote ya Tanganyika.. Ikibeba watu wenye uthubutu wanaojiamini na wenye upungufu mkubwa wa kitu kinachoitwa woga
Wakati wa Magufuli likaibuka/likaasisiwa kundi moja maarufu lililokuja kuitwa/kujiita SUKUMA GANG.. Asili yake hili kundi ni kanda ya ziwa na lilitawala siasa za Tanganyika, uchumi na hata mambo mengi ya kijamiii... Mazuri na mabaya

Tuhuma za Sukuma Gang zilikuwa nyingi.. Za kweli, za uongo na za kuzushiwa.. All in all kundi hili lilifanikiwa kujitengenezea jina iwe kwa ubaya au kwa uzuri.. Na likawa na malengo makubwa na ya muda mrefu
Kudra za Maanani zikaenda kinyume na mipango, maono na matarajio ya SKMG.. Mungu akamchukua Magufuli kwenye pumziko la milele
Katiba ya Tanzania (sio ya Tanganyika) ikatuletea makamu ndiye akalie kiti cha urais... Na hapo ndio ikawa mwanzo wa kufubazwa kwa SKMG
Vilio vikawa vingi
Malalamiko yakawa mengi
Shutuma zikawa nyingi
Kelele pia zikawa nyingi mpaka pale baadhi yao walipochukuliwa na kupewa shavu hapa na pale ndio kidogo mambo yakatulia

Sasa kipindi cha uchaguzi kimekaribia.. Pamoja na kuona kwamba wametengwa lakini pia wameona mambo mengi hayaendi na mifumo mingi imeparaganyika hasa kwenye ulinzi wa raia na tunu za taifa

Kuna kila dalili SKMG wanataka kupindua meza na walikuwa wanatafutq pa kuanzia na sasa wamepapata.. Na katika hilo wakamtafuta ambaye ana historia na kwenda front bila hofu na mwenye historia ya kujua kupiga kelele na kukomaa na jambo asiyependa kushindwa

Huyu ana backup kubwa na amepewa nyenzo na data muhimu sana ili aliamshe.. Na timing imefanyika siku chache kabla ya mkutano mkuu.. Ili kuwanyima watu nafasi ya kujipanga
Gwajima hajajitokeza kwa bahati mbaya... Na June itatupa majibu mengi sanaView attachment 3346087
Tunasikilizia!!!
 
Absolutely, YES...

He was completely unaware what pushed him to shout in a loud and unrhythmical voice like a drunkard hooligan wandering on the roadside...!
Hysterical shouts...🤔🥺
 
Gwanjima ameshaona mbali, ubunge hapati tena, na hii ndio amejiharibia kabisa, yeye angebaki anawadanganya waumini wake waendelee kunchangia hela aishi maisha ya ufahari, kuna kitu kimoja wengi wamejifunza kwenye hii nchi, usichezee CCM lasivyo watakumaliza, nyie ngojeni muone hali ya huyu jamaa baada ya muda tu. Kwanza anapigwa chini kwenye ubunge halafu kipigo chenyewe ndio kinafatia.
Wewe ni Mjinga
 
Jitihada kubwa zinafanywa kupata kura za kanda ya ziwa. Kufufuliwa cheo cha naibu waziri mkuu (ambacho kikatiba hakipo) na kupewa Biteko, kurudishwa kwa (kulazimishwa?) mzee Wasira, ni miongoni mwa jitihada hizo. Bahati mbaya jinamizi la teka, tesa, uwa na ubadhirifu na wizi wa mali za umma unao fanywa na wateule wa mama unaipa wakati mgumu CCM kupenyeza ndani ya watu wa kanda hiyo. Kwa asili ni jamii inayosimamia ukweli na uwazi, kitu ambacho ni kinyume na CCM inayopenda kuambiwa uongo, kwani ukweli unauma.
Bahati mbaya sana ni kua hao wote hawakubariki kana ya ziwa, bora wasira huo biteko ndo hana ushawishi kabisa
 
Gwanjima ameshaona mbali, ubunge hapati tena, na hii ndio amejiharibia kabisa, yeye angebaki anawadanganya waumini wake waendelee kunchangia hela aishi maisha ya ufahari, kuna kitu kimoja wengi wamejifunza kwenye hii nchi, usichezee CCM lasivyo watakumaliza, nyie ngojeni muone hali ya huyu jamaa baada ya muda tu. Kwanza anapigwa chini kwenye ubunge halafu kipigo chenyewe ndio kinafatia.
Gwajima ubunge ilikuwa njia ya kuingia kwenye mfumo na kuuelewa na sio level yake. N kwa taarifa tu 2025 hatagombea ubunge na hana mpango.
 
Gwanjima ameshaona mbali, ubunge hapati tena, na hii ndio amejiharibia kabisa, yeye angebaki anawadanganya waumini wake waendelee kunchangia hela aishi maisha ya ufahari, kuna kitu kimoja wengi wamejifunza kwenye hii nchi, usichezee CCM lasivyo watakumaliza, nyie ngojeni muone hali ya huyu jamaa baada ya muda tu. Kwanza anapigwa chini kwenye ubunge halafu kipigo chenyewe ndio kinafatia.
Samahani mkuu,kwa hiyo kumbe mnapiga watu?kwa hiyo mtu akikemea mauji yanayoendelea nchini nayeye mnamuweka kwenye list yenu ya watu mtakaowazuru?
 
Siasa za ccm hizo... Pili pili wanapenda kuzipaka ladha ya pipi kwenye ganda la nje!
Jichanganye muone! Utasikia wanajinasibu ushindi wa kimbunga!
Domination ya kura katika siasa za Tanganyika kikanda inasemwa kuwa kanda ya ziwa ndio huamua nani ashike usukani wa jahazi la urais
Kanda ya ziwa yenye kubeba mikoa kumi hivi ni kama asilimia 40 ya mikoa yote ya Tanganyika.. Ikibeba watu wenye uthubutu wanaojiamini na wenye upungufu mkubwa wa kitu kinachoitwa woga
Wakati wa Magufuli likaibuka/likaasisiwa kundi moja maarufu lililokuja kuitwa/kujiita SUKUMA GANG.. Asili yake hili kundi ni kanda ya ziwa na lilitawala siasa za Tanganyika, uchumi na hata mambo mengi ya kijamiii... Mazuri na mabaya

Tuhuma za Sukuma Gang zilikuwa nyingi.. Za kweli, za uongo na za kuzushiwa.. All in all kundi hili lilifanikiwa kujitengenezea jina iwe kwa ubaya au kwa uzuri.. Na likawa na malengo makubwa na ya muda mrefu
Kudra za Maanani zikaenda kinyume na mipango, maono na matarajio ya SKMG.. Mungu akamchukua Magufuli kwenye pumziko la milele
Katiba ya Tanzania (sio ya Tanganyika) ikatuletea makamu ndiye akalie kiti cha urais... Na hapo ndio ikawa mwanzo wa kufubazwa kwa SKMG
Vilio vikawa vingi
Malalamiko yakawa mengi
Shutuma zikawa nyingi
Kelele pia zikawa nyingi mpaka pale baadhi yao walipochukuliwa na kupewa shavu hapa na pale ndio kidogo mambo yakatulia

Sasa kipindi cha uchaguzi kimekaribia.. Pamoja na kuona kwamba wametengwa lakini pia wameona mambo mengi hayaendi na mifumo mingi imeparaganyika hasa kwenye ulinzi wa raia na tunu za taifa

Kuna kila dalili SKMG wanataka kupindua meza na walikuwa wanatafutq pa kuanzia na sasa wamepapata.. Na katika hilo wakamtafuta ambaye ana historia na kwenda front bila hofu na mwenye historia ya kujua kupiga kelele na kukomaa na jambo asiyependa kushindwa

Huyu ana backup kubwa na amepewa nyenzo na data muhimu sana ili aliamshe.. Na timing imefanyika siku chache kabla ya mkutano mkuu.. Ili kuwanyima watu nafasi ya kujipanga
Gwajima hajajitokeza kwa bahati mbaya... Na June itatupa majibu mengi sanaView attachment 3346087
 
Gwanjima ameshaona mbali, ubunge hapati tena, na hii ndio amejiharibia kabisa, yeye angebaki anawadanganya waumini wake waendelee kunchangia hela aishi maisha ya ufahari, kuna kitu kimoja wengi wamejifunza kwenye hii nchi, usichezee CCM lasivyo watakumaliza, nyie ngojeni muone hali ya huyu jamaa baada ya muda tu. Kwanza anapigwa chini kwenye ubunge halafu kipigo chenyewe ndio kinafatia.
Mkuu kwa upepo ulivyo kwenye another world jamaa ameshapita hiyo level ya ubunge
 
Back
Top Bottom