mcgregoryKwan hili shindano la pacyaoh alishinda nan kijana nijuze
Kwa umri wako wa miaka 47 wewe ni muhenga tena mwandamizi[emoji23] [emoji23]Sijang'amua kitu..!! Aliye muelewa mleta Uzi naomba anifahamishe.
Mimi sio Muhenga..naomba assist, tafadhali..
Unamaanisha mechi iliyoisha hivi punde ya mshindi wa 3 cosafa kati ya stars na lesotho?
au
pambano lililokuwa na utata kati ya pacguiao na mcgregory?
nadhani kuta kitu zaidi unamaanisha
[HASHTAG]#HappyBirthdayToMe[/HASHTAG]
Kulinda heshima si mchezo.. Si kazi ndogo
Bongo bahati mbayaMleta Uzi tupo pamoja, Mm hadi najuta kuzaliwa Tanzania! Ila tusikate tamaa:"Time will tell"
Kam akweli unajiamini unaweza na mpinzani wako hakuwezi kwa nini upigane naye huku umemfunga kamba za mikono na miguu? mbaya zaidi majaji wa pambano umewachagua wewe na unawalipa?
cha kuchekesha eti mwishoni wewe na mashabiki zako wanashangalia ushindi,kama kweli unajiamini,mfungulie kamba weka majaji walio fair halafu tuone mpambano wa kweli.
daah asante mkuu ila mi ilikuwa jana 7 7Happy birthday Mkuu. Hata Mimi Leo birthday yangu bhana.