Ujauzito


M

Mputi

Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
53
Likes
0
Points
0
Age
31
M

Mputi

Member
Joined Sep 9, 2011
53 0 0
Wana JF naomba mchango wenu, inawezekana kwa mwanamke kugundua kama ni mjamzito baada ya siku 3 ya kufanya SEX? if YES ni Dalili gani izo!
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
haiwezekani hata kidogo
 
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined
Jul 29, 2010
Messages
11,190
Likes
416
Points
180
Tuko

Tuko

JF Bronze Member
Joined Jul 29, 2010
11,190 416 180
no....baada ya siku 3 huwezi jua....unabambikwa mimba hapo mkuu....kimbia
<br />
<br />
Hahahaa. Hata ivo ngum sana kukimbia mimba, hasa kama k2 ulikula.
 
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
1,052
Likes
11
Points
0
Age
57
Dumelambegu

Dumelambegu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
1,052 11 0
Siku tatu ni mapema mno. Kama ulifanya juzi na jamaa alikamulia zote ndani basi subiri kidogo ukacheki mkojo. Kama kweli umeanza kuona dalili basi jamaa aliyekupitia anaweza kuwa ni ukoo wetu yaani 'dumelambegu' maana tukigusa tu huwa inakuwa mchezo kwisha.
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,995
Likes
476
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,995 476 180
Wana JF naomba mchango wenu, inawezekana kwa mwanamke kugundua kama ni mjamzito baada ya siku 3 ya kufanya SEX? if YES ni Dalili gani izo!
Sikuhizi kuna chombo cha kupima nyumbani kinaitwa urine pregnant test (UPT), kama umeshakula inabidi uvumilie atleast kama siku 10 hivi ndiyo uanze kupima mkojo
 
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2011
Messages
438
Likes
12
Points
35
M

Magoo

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2011
438 12 35
wanawake wengi hasa wenye kufanya mapenzi na wanaume tofauti kwa vipindi hawajui baba halisi pale wapatapo mimba hakuna mabadiliko ya awali tofauti na kukatika kwa hedhi so huyo anajish2kia ama ilikuwa danger days
 
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
3,577
Likes
14
Points
135
M

Mwanaweja

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
3,577 14 135
hayo makubwa unakula bila kujifahamu
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
kitaalam ni after 14 days hvi inakuwa uhakika...................huh
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
kama angesema anahisi amepata mimba baada ya hilo tendo hapo sawa bt kama anakuhakikishia amegundua anayo tayari three days after...no big no....
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,245
Likes
315
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,245 315 180
Wana JF naomba mchango wenu, inawezekana kwa mwanamke kugundua kama ni mjamzito baada ya siku 3 ya kufanya SEX? if YES ni Dalili gani izo!

Dalili za kubambikiwa...
Dalili za kuibiwa...
Dalili kua hata msemaji muongo..
Dalili za tosha kua Kimbia...
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
Kama unaona unauziwa mbuzi kwnye gunia ...... kuna dawa y kuichomoa ndani y cku 7.
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,266
Likes
5,807
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,266 5,807 280
siku 3 haiwezekani isijekawa anataka kukubambikizia.........kuwa mwangalifu mkuu
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,012
Likes
170
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,012 170 160
no....baada ya siku 3 huwezi jua....unabambikwa mimba hapo mkuu....kimbia
<br />
<br />
Mmmmh!! Akimbie nini? Wakati mzigo ni wake? Akomae,Nimepita tu.
 

Forum statistics

Threads 1,213,704
Members 462,214
Posts 28,486,814