Uislamu ndio dini ya haki duniani

Uislamu ndio dini ya haki duniani

mshimboka

Member
Joined
Jun 13, 2026
Posts
61
Reaction score
125
Kwanini mambo haya sisi waislam tunapenda kuyaficha na tunayafanya sana mfano kwetu Zanzibar,Tanga na dar es salaam Yani ulawiti ni jambo la kawaida madrasa
 

Attachments

  • 1792758544612.jpg
    1792758544612.jpg
    123.9 KB · Views: 2
Haki ipi ? Mbona mnakuwa wapumbavu hivi ? Mtu na mkewe wamekisiana hadharani adhabu wamenyongwa ndo haki ? Mmeshikwa sana akili

Dini zote ni utapeli .... sio Muslim wala Christians.....
 
Huo usla kauongelee msikitini, hapa utaonekana ni ni mjinga na utapuuzwa. Watu wana dini zao wanazoziamini ukiwaletea uislam watakuona una ufahamu mdogo juu ya mambo ya dunia hii
 
Huo usla kauongelee msikitini, hapa utaonekana ni ni mjinga na utapuuzwa. Watu wana dini zao wanazoziamini ukiwaletea uislam watakuona una ufahamu mdogo juu ya mambo ya dunia hii
 
Back
Top Bottom