Uingereza kwanini haikuishambulia Urusi?

Uingereza kwanini haikuishambulia Urusi?

mbingunikwetu

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2015
Posts
14,205
Reaction score
19,142
Uingereza na washirika wake USA na Ufaransa wanadai ukitumia silaha za kemikali lazima wakuadabishe kwa mashambulizi ya kijeshi. Kama ni hivyo kwa nini hawajaishambulia urusi kwa kuwa wanadai imetumia silaha za kemikali kujaribu kumwua yule jasusi ndumila kuwili akiwa uingereza kama walivyofanya Syria? Karibuni wadau tudadavue!
 
Watu wamebinuka hovyo hovyo [emoji23] [emoji23] huyu tramp sio mtu mzuri kabisa mpaka muda huu bado Pro Russia wanaweweseka hawaamini kama tramp kakiwasha Syria [emoji1238]
 
Uingereza na washirika wake USA na Ufaransa wanadai ukitumia silaha za kemikali lazima wakuadabishe kwa mashambulizi ya kijeshi. Kama ni hivyo kwa nini hawajaishambulia urusi kwa kuwa wanadai imetumia silaha za kemikali kujaribu kumwua yule jasusi ndumila kuwili akiwa uingereza kama walivyofanya Syria? Karibuni wadau tudadavue!
Awez na atoweza Kwasababu Urusi imeshika sehemu katika pumzi ya ulimwengu(silaha za kinyuklia)
 
Back
Top Bottom