Uingereza Kujadili mswada wa kujiua

Uingereza Kujadili mswada wa kujiua

Kuna vitu Mungu anaelewa tu

Jkute we ndo Mungu.vaa viatu vyake kwa kutaka kumsaidia halafu uwe wewe, umkute mtu anajusaidia kugonga mke wako.muachane Mungu afanye yake jamanii
 
Msaada wakifo ili wasiwe na hatia ya kujiua bali kuuliwa mmmmmh..duni hii
 
Jkute we ndo Mungu.vaa viatu vyake kwa kutaka kumsaidia halafu uwe wewe, umkute mtu anajusaidia kugonga mke wako.muachane Mungu afanye yake jamanii

Unamfahamu Ariel Sharon? Alikuwa waziri mkuu wa israel?
 
Hapa kwetu waliishaturuhusu. Ukichoka kuishi, haya alamsiki.
 
Bunge la uingereza lipo katika majadiliano ya haki ya kifo kwa mgonjwa ambae ataona ameugua sana na ugonjwa wake hauna dawa wala hawezi kupona, hivo mgonjwa ana haki ya kupata msaada wa kifo kutoka kwa madaktari ambao wata sign hati ya mgonjwa husika.
Unalionaje hili??


Uvunjaji mkubwa wa haki za binadamu na hasa sheria.Mtu akiugua sana kiasi cha kukaribia kufa akili yake huwa haiko vizuri kwa ufupi haiko timamu.Hivi mtu asiye na akili timamu daktari aweza msikiliza akisema nichome sindano nife? Ni kinyume cha sheria mtu asiye na akili timamu aliyekata tamaa ya kuishi kuomba afe na daktari akamsikiliza.
Bunge zima kukaa kujadili kitu kama hicho nadiriki kusema uwezo wa kufikiri waingereza niliokuwa nawajua kuwa wana akili sana naona sasa unaelekea ukomo.

Pia kazi ya daktari ni kuhangaika na mgonjwa hadi dakika ya mwisho ziweko dawa au zisiwepo fani ya udaktari imeingiliwa na wanasiasa wa uingereza ni aibu.

Kazi ya daktari si ku-facilitate au ku-fast track kifo cha mtu never.
Madaktari na manesi wa tanzania andamaneni kupinga yanayoendelea uingereza ni aibu kwenye fani ya udaktari.
 
Waache kujadili kazi ya muumba siku ya mwanadamu ikifika ataondoka siyo mwanadamu aziwahishe
 
Uvunjaji mkubwa wa haki za binadamu na hasa sheria.Mtu akiugua sana kiasi cha kukaribia kufa akili yake huwa haiko vizuri kwa ufupi haiko timamu.Hivi mtu asiye na akili timamu daktari aweza msikiliza akisema nichome sindano nife? Ni kinyume cha sheria mtu asiye na akili timamu aliyekata tamaa ya kuishi kuomba afe na daktari akamsikiliza.
Bunge zima kukaa kujadili kitu kama hicho nadiriki kusema uwezo wa kufikiri waingereza niliokuwa nawajua kuwa wana akili sana naona sasa unaelekea ukomo.

Pia kazi ya daktari ni kuhangaika na mgonjwa hadi dakika ya mwisho ziweko dawa au zisiwepo fani ya udaktari imeingiliwa na wanasiasa wa uingereza ni aibu.

Kazi ya daktari si ku-facilitate au ku-fast track kifo cha mtu never.
Madaktari na manesi wa tanzania andamaneni kupinga yanayoendelea uingereza ni aibu kwenye fani ya udaktari.

Dats the point...yaan duh.nngekuwa na namba ako ungepokea ujumbe tigo pesa au salio kabsa LA simu..
 
Hadi leo yupo kwenye comma, almost 5 years.

Huyo si apitiwe na sheria hyo?

Hata Kama Bulldog ,the issue is kumuua MTU.mwache ajifie siku zake zikifika atavuta tu
 
Last edited by a moderator:
Hata Kama Bulldog ,the issue is kumuua MTU.mwache ajifie siku zake zikifika atavuta tu

Ni kweli kabisaa kama madaktari waaona wamechoka kuuguza wagonjwa wambao ni mahututi wakupindukia basi ni heri wawaachie ndugu zao wawa-discharge waende wakaugulie na kujifia majumbani mwao naamini hakuna ndugu yeyote ambaye ana akili timamu anayeweza kukubali ndugu yake auawe na daktari kwa sababu ziwazo zozote.Ikipitishwa sheria kama hiyo hospitalini hapatakuwa nmahali salama tena pa kukimbilia wagonmjwa mahututi.

Halafu hawa waingereza wajinga kabisa wanapitisha sheria za kukataza kunyonga wahalifu hata wauaji wanasema si sawa halafu wanakaa kujadili kupitisha sheria kuua wagonjwa wasio na hatia kabisa.LO!!! where is the logic?
 
Back
Top Bottom