Uhusiano wa Viganja na Mapenzi.

Uhusiano wa Viganja na Mapenzi.

Wasukuma ndo wanatabia hizo, sio kwenye mapenzi tu,,kwa mtu yeyote hata kama hamfahamiani, ye atataka kukupa mkono.
 
mleta mada: good that you're married, lakini ukitembelea register za waganga utashangaa "married" wanavyodominate. God bless you. kama wewe si mmojawapo HONGERA!
Ujumbe wangu ni rahisi tu: WATANZANIA TUACHE UVIVU - KATIKA KILA NYANJA. Mada hii ni kiashirio cha kupenda shortcuts ktk mambo mbalimbali.
 
Habari za muda huu wana jf? Swali langu linawahusu wote ila hasa Wanaume, ivi ni kwanini wanaume wanapenda kusalimia kwa kumpa mkono mwanamke? Na je kuna uhusiano gani kati ya Mapenzi na UGUMU ama ULAINI wa mikono ya Mwanamke? Tueleweshane, Tusishambuliane kwa maneno. Thanx..

mhm jamani, kwani kupeana mkono sio part ya salamu toka miaka nenda rudi....y sasa mwataka kuihusisha na mapenzi? ama wewe ulitaka msalimiane mmetumbiliana macho tuu?

kuhusu ulaini kweli kiganja kilaini kunaleata stimu kwenye yale mambo ya kikubwa haswa pale anaposhika dushelele. sio ganja komaa mbaya inakuwa anakuchubua bwana....so in short hakikisha unaviganja laini ili kumdatisha mwanaume ipasavyo.
 
Back
Top Bottom