Uhusiano wa Lowassa na Kikwete na hatma ya CCM

Uhusiano wa Lowassa na Kikwete na hatma ya CCM

vipi hao wengine aliowapa madaraka ki uswahiba unelezeaje hilo mkuu

tunaongelea cheo cha urais....
kwa vyeo vingine hata wewe ukiwa rais lazima utaweka watu unaowajua vizuri ii ufanye nao kazi.hii ipo duniani kote
 
mfano tu hata jeb bush anamtumia sana family friend james barker sasa,na huyu amekuwa na kina bush tangu baba yao akiwa rais
 
Tumia lugha ya fasihi simulizu na kichwa cha habari kinaweza kuwa kati ya hivi.

Shukurani ya punda mateke
Sikio la kufa halisikii dawa
siku ya kufa nyani miti yote huteleza
hakuna marefu yasiyo na mwisho
 
Victor wa happy

JK hata siku Lowassa anajiudhulu alimtetea kuwa hiyo ilikua ajali ya kisiasa tu a hata katika uchaguzi mkuu uliofuata alimnadi Lowassa... Sasa fikiri hata wewe rafiki yako unakuja gundua kuwa kumbe ana plan kukupindua kwenye madaraka kwa kutumia hila,utaendelea kuwa nae karibu?....

Lowassa alikosea sana kutaka kuwatumia wajumbe wa mkutano mkuu kumvua Kikwete umwenyekiti wa CCM..

hadi hapo JK alikua hajamfanyia kitu kibaya Lowasa na alichaguliwa hadi kuwa mwenyekiti kamati ya bunge ya ulinzi bila JK kumwekea mizengwe...

sasa hapo utamlaumu vipi JK...?
 
Last edited by a moderator:
Fisadi Anayejikomba Kwa Rais Wa Watu,

mimi huwa sielewi ufisadi wa lowasa hasa uko wapi,,,,,wanasema alipora ranch za taifa,,,,hivi ranchi ya serikali unaipora vipi iwe ya kwako?,yaani kienyeji tu unapora?,na watumishi unawapeleka wapi?...

richmond ile sio ufisadi,,,,ha ha ha ni janja janja tu,,,,hata mimi niwa mkurugenzi sehemu fulani na kuna tenda iko njenje,kiubinadamu tu nitashawika walao niwape favour watu naowajua wakamate tenda...
 
Kichwa cha habari chafaa kiwe UNAFIKI ULIVYOVUNJA URAFIKI WA LOWASSA NA JK.
Sababu Lowassa alimpenda,kumuamini na kujitolea kumsaidia rafiki yake lakini rafiki akamtenda na kumdhalilisha.
Lakini Mungu mkubwa,leo hii Lowassa anaonekana shujaa na mfano wa kuigwa tofauti na mwenzie.

dhambi ya jk kumsaliti edo milele itamwandama jk,na imeanza kuonekana siku majina ya membe na migiro yalipomwagwa.huyu ni sawa na nyoka
 
jk hata siku lowasa anajiudhulu alimtetea kuwa hiyo ilikua ajali ya kisiasa tu a hata katika uchaguzi mkuu uliofuata alimnadi lowasa.....


sasa fikiri hata wewe rafiki yako unakuja gundua kuwa kumbe ana plan kukupindua kwenye madaraka kwa kutumia hila,utaendelea kuwa nae karibu?....


lowasa alikosea sana kutaka kuwatumia wajumbe wa mkutano mkuu kumvua kikwete umwenyekiti wa ccm...


hadi hapo jk alikua hajamfanyia kitu kibaya lowasa na alichaguliwa hadi kuwa mwenyekiti kamati ya bunge ya ulinzi bila jk kumwekea mizengwe...

sasa hapo utamlaumu vipi jk.....?

Mkuu unaweza kutusaidia,kuna uhusiano wowote kati ya Richmond na bifu la Lowasa na Jk.

Je,zoezi la mapinduzi kwa kutumia wajumbe lilifanyika lini?
Maana mimi nilisikia zoezi hilo lilikuwa lifanyike kwenye mkutano wa kupitisha majina
 
Hivi ni kweli moyoni J.K anaweza kumtosa Edward Lowassa? au Hivi ni kweli J.K kamtosa Lowassa au ndio kuwaridhisha wenye chama?
 
Amini Amini nawaambia Jk na El still are friends..El kuja CDM ipo well planned by both..Jk mwenyewe hazipendi figisufigusu za miccm maslai ambayo ndo yaliyompoteza Jk mpaka kasi na hali mpya ikakwama akajiamulia awe anapiga trip za ulaya tu..Jk also need changes..mark my words guyz
 
mie kila siku hujiuliza,hii manenp kuwa lowasa alimsaidia jk kupata urais huwa inatoka wapi....

nachokumbuka hawa jamaa wawili mwaka 95 walikodi ndege pamoja kwenda kuchukua form za urais....
lowasa akakataliwa na kambarage kuwa hafai.
jk akaambiwa bado umri mdogo asubiri.


jk kasubiri kwa miaka kumi mpaka 2005 ndo kagombea,sikumbuki kama mwaka huo lowasa alichukua form,lakini kama alichukua itakuwa alikatwa mapema.
katika mchuano jk akapita,nakumbuka kipindi hicho kikwete alikua na uungwaji mkono sana tu ,na wala kampeni zake hazikuwa za kulazimisha kwa mapesa,alikua anapambana na kina mbowe,lipumba na mapesa,wote hao alikuwa kawaacha mbali mno.


sasa huwa najiuliza,huo msaada wa lowasa kwa jk ni upi huo,mbona huwa hauwekwi wazi???

kwa ulichokiandika hapa, nimekupuuza, hujuichochotee
 
Amini Amini nawaambia Jk na El still are friends..El kuja CDM ipo well planned by both..Jk mwenyewe hazipendi figisufigusu za miccm maslai ambayo ndo yaliyompoteza Jk mpaka kasi na hali mpya ikakwama akajiamulia awe anapiga trip za ulaya tu..Jk also need changes..mark my words guyz

sio kwamba jk haipendi ccm,bali plana ilichorwa kiufundi na wataalamu wa chess,kuiteka CDM nzimanzima,hii ilikua ni baada ya kuona lowasa hawezi kupenya cc...
usikute ndo bao lenyewe la mkono(anyway hii ni nadharia tu)
 
Mkuu unaweza kutusaidia,kuna uhusiano wowote kati ya Richmond na bifu la Lowasa na Jk.

Je,zoezi la mapinduzi kwa kutumia wajumbe lilifanyika lini?
Maana mimi nilisikia zoezi hilo lilikuwa lifanyike kwenye mkutano wa kupitisha majina

hakuna uhusiano wa jk na lowasa na bifu la richmond...
richmond ilikua ni irregularity katika kugawa tenda za kampuni ya kufua umeme,na edward lowasa aliwajibika kwa kujiuzulu kama bunge lilivyotaka.
na hata katika maneno ya mwanzo ya lowasa baada ya kujizulu alisema kuwa alichukua UAMZI MGUMU katika kuipa kipaumbele richmond juu wananchi walikua wanahitaji umeme kwa haraka.


kuhusu mapinduzi ya kumng'oa jk umwenyekiti,kila mtu aliona kwenye tv manuva yaliyotokea hadi njama zikajifia,au haukufuatilia,kuna nyuzi humu za kipindi hicho,tuliongelea..
tatizo jf sijui archieve yao iko wapi
 
urafiki wa jk na lowasa, ugomvi wa jk na lowasa wewe kama mtanzania unajifunza nini
 
Novemba 10, 2012.
Habari imeandikwa na Danson Kaijage, Dodoma via-TanzaniaDaima
WAKATI Chama Cha Mapinduzi (CCM), kinaanza mkutano wake mkuu leo mjini Dodoma, vita ya makundi ya urais 2015, imeshika kasi kwa makada wake kutajana hadharani kuhusika kusambaza vipeperushi vyakutaka kumhujumu nakumng’oaMwenyekitiwa chama hicho taifa, Rais Jakaya Kikwete.
Makundi yaliyoingia katika mzozo huo, moja linadaiwa kuwa la wafuasiwa Mbungewa Monduli, Edward Lowassa na lingine la Waziriwa Mambo ya Nje na Ushirikianowa Kimataifa, Bernad Membe, kila moja likitaka kuwa karibu na Rais Kikwete.
Hatua ya makadawa makundi hayo yaCCM kutajana na kushutumiana hadharanikutaka kumhujumumwenyekiti waowa taifa, imekuja siku chache baada ya hivi karibuni gazeti hili kufichua uasi huo, ili wajumbewa mkutano mkuu wampigie kura za maruhani kuonyesha kutokuwa na imani nae.
 
Back
Top Bottom