Uhusiano kati ya mvua na mahaba usiku mida ya kulala

Uhusiano kati ya mvua na mahaba usiku mida ya kulala

Ukifanya mapenzi wakati wa mvua utafaidika na haya:-
-Mwanamke akipiga kelele/mayowe sauti haisikiki nje
-Utazaa mtoto wa kike
-Mtoto huyo wa kike atakuwa na maji mengi sana kwny papuchi hapo baadaye.

Dah!!Nimecheka sana mkuu
 
Ukifanya mapenzi wakati wa mvua utafaidika na haya:-
-Mwanamke akipiga kelele/mayowe sauti haisikiki nje
-Utazaa mtoto wa kike
-Mtoto huyo wa kike atakuwa na maji mengi sana kwny papuchi hapo baadaye.

mbona unayatupa maneno hivi? hata huchuji ?
 
Ukifanya mapenzi wakati wa mvua utafaidika na haya:-
-Mwanamke akipiga kelele/mayowe sauti haisikiki nje
-Utazaa mtoto wa kike
-Mtoto huyo wa kike atakuwa na maji mengi sana kwny papuchi hapo baadaye.

Hahahah eti maji papuchini
 
mimi kwangu sio mvua tu nikioga maji ya baridii hamu inakuja kasi hataree..... vipepeo vinarukaruka kiuno kinakua standby....sasa ukinigusa tu namaliza kila kitu!!!
 
we noumer :smow:
mimi kwangu sio mvua tu nikioga maji ya baridii hamu inakuja kasi hataree..... vipepeo vinarukaruka kiuno kinakua standby....sasa ukinigusa tu namaliza kila kitu!!!
 
Dah! yani we acha tu,usiombe ka mvua kakanyesha halafu ukawa na mchepuko achilia muke
 
Leo na hii mvua inayoendelea kunyesha, vimbwanga vya kuchepuka lazima viongezeke.
 
Back
Top Bottom