Uhusiano kati ya mapenzi na maumbile

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Jan 19, 2010
6,763
1,500
so wenye masaburi makubwa yanatumiaka kama kiandikio eeh!...................asante kwa kunijuvya !
 

zamlock

JF-Expert Member
Dec 25, 2010
3,841
1,225
siyo kweli kila mtu ana chaguo lake kama mimi napenda sana wanawake wenye sura nzuri maumbile aijalishi ila face huwa nadata
 

nyumba kubwa

JF-Expert Member
Oct 8, 2010
10,313
2,000
Watu wengi wana miss use neno upendo (mapenzi, love). Kuna tofauti kati ya kupenda na kutamani. Sasa sijuhi ulikuwa una maana ya love au kutamani. Maana sina hakika kuwa mwenye wowowo ana feel more loved na partner wake than asiye nalo. Nadhani unaongelea matamanio ya wapita njia si wamiliki (owners).
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom