Uhuru wa kuongea umezidi, watu wanavuka mipaka

Uhuru wa kuongea umezidi, watu wanavuka mipaka

on a ulivyo mjinga sasa kama wanaajenda zao ndo inaondoa were kudai haki za masheikh kwan kakobe anavyosema watu wasikamatwe kwa kumsema magufuli au kukosoa si ameinclude mpaka masheikh wote, hata ivyo kama nyie viongoz wenu kwenye ibada zenu hawaonyeshi kujali wala kusema kitu wao ni kusifia tu serikali mnategemea nn anzisheni kulia na wao watafata sasa nyinyi wenye msiba hamuliii wengine wataliaje sasa
Kakobe ni nani kwanza katika nchi hii?

Stupidy , stop murmuring here!!
 
Komeni kuisema vibaya serikali yetu.

Tutapambana na kila mwehu atakayejaribu kuikosoa serikali yetu kwa kutumia madhababu na altar.
 
Komeni kuisema vibaya serikali yetu.

Tutapambana na kila mwehu atakayejaribu kuikosoa serikali yetu kwa kutumia madhababu na altar.
we mchumia tumbo tu,kwa hio hamtaki kukosolewa? aya mwambie hamna jinsi kutubu kuko palepale
 
  • Thanks
Reactions: PNC
kwa hali iliofikia ni dhahir kuwa Uhuru wa kuongea (freedom of speech) umezidi kiasi kwamba watu wanaomgea watakalo!
Leo hii mpaka maswala ambayo hayatakiwi kuguswa kwa mfano muungano (serikali Tatu) kuna watu wanayasema hadharani tena Kwenye madhabahu je mh raisi hili hulioni?
Muungano umejengwa kwa gharama kubwa sana vipi leo hii watu wanadai Tanganyika mubashara na hatujasikia tamko la serikali kulaani kitendo hicho je wale wazanzibar wanakuwa Kwenye kundi gani ikiwa same case with different characters inashindwa kuweka ktk manzila ile ile ....Hawa waropokaji wanatakiwa wapate adhabu kama walioipata wale wengine!!
mh Uhuru wa kuongea umezidi sana usipowadhibiti mapema mwishowe watatukana
Kwanza aanze kupata adhabu yakupigwa risasi mama yako,,maana ndio unachomaanisha kuwa wanaoongea na kutoa maoni kuwa wapigwe risasi Km Lisu, sasa wangeanza na mama yako anaegawa tigo kwa watoto wakati hawajakuwa bado na phone
 
Unafiki na uzandiki umekujaa masuala yaowahusu watanzania unasema hayapaswi kujadiliwa hivi kweli unaakili wewe??Unajina zuri ila unamambo ya hovyo mwambieni magufuli akatubu
Subiri mletewe ma meli ya mapanga watu kama ww@popoma sijui utakimbilia wapi, naunga mkono kuzuiwa kwa freedom of speach mrudi shule mkasome nyie mlio kimbia madarasa na kuja kufanya uchochezi mitandaoni
 
Subiri mletewe ma meli ya mapanga watu kama ww@popoma sijui utakimbilia wapi, naunga mkono kuzuiwa kwa freedom of speach mrudi shule mkasome nyie mlio kimbia madarasa na kuja kufanya uchochezi mitandaoni
Kuwaambia ukweli ndio uchochezi??Hao mliowapiga mapanga hadi sasa wapo??
50fd6e8d38788d98b2837965cf7c33b8.jpg
Ungetumia ile ID yako iliyozoeleka humu
 
kwa hali iliofikia ni dhahir kuwa Uhuru wa kuongea (freedom of speech) umezidi kiasi kwamba watu wanaomgea watakalo!
Leo hii mpaka maswala ambayo hayatakiwi kuguswa kwa mfano muungano (serikali Tatu) kuna watu wanayasema hadharani tena Kwenye madhabahu je mh raisi hili hulioni?
Muungano umejengwa kwa gharama kubwa sana vipi leo hii watu wanadai Tanganyika mubashara na hatujasikia tamko la serikali kulaani kitendo hicho je wale wazanzibar wanakuwa Kwenye kundi gani ikiwa same case with different characters inashindwa kuweka ktk manzila ile ile ....Hawa waropokaji wanatakiwa wapate adhabu kama walioipata wale wengine!!
mh Uhuru wa kuongea umezidi sana usipowadhibiti mapema mwishowe watatukana
Kafie mbele huko...
We unadhani watu wanaongozwa kwa marungu?
 
kwa hali iliofikia ni dhahir kuwa Uhuru wa kuongea (freedom of speech) umezidi kiasi kwamba watu wanaomgea watakalo!
Leo hii mpaka maswala ambayo hayatakiwi kuguswa kwa mfano muungano (serikali Tatu) kuna watu wanayasema hadharani tena Kwenye madhabahu je mh raisi hili hulioni?
Muungano umejengwa kwa gharama kubwa sana vipi leo hii watu wanadai Tanganyika mubashara na hatujasikia tamko la serikali kulaani kitendo hicho je wale wazanzibar wanakuwa Kwenye kundi gani ikiwa same case with different characters inashindwa kuweka ktk manzila ile ile ....Hawa waropokaji wanatakiwa wapate adhabu kama walioipata wale wengine!!
mh Uhuru wa kuongea umezidi sana usipowadhibiti mapema mwishowe watatukana
Kakobe ni mwehu. Anataka kuligawa taifa, Kwa nguvu za mwenyezi Mungu hatoweza yeye na genge lake.
PEPO TOKA!!
 
Kuwaambia ukweli ndio uchochezi??Hao mliowapiga mapanga hadi sasa wapo??
50fd6e8d38788d98b2837965cf7c33b8.jpg
Ungetumia ile ID yako iliyozoeleka humu
JPM ni nominnee wa person of the year. Waafrika, sio tanzania tu, WAAFRIKA wametambua mchango wake. Nyie endeleeni kuishi kwa lufikiria ndani ya kuta za ufipa tu. Dunia inawaacha.
 
kwa hali iliofikia ni dhahir kuwa Uhuru wa kuongea (freedom of speech) umezidi kiasi kwamba watu wanaomgea watakalo!
Leo hii mpaka maswala ambayo hayatakiwi kuguswa kwa mfano muungano (serikali Tatu) kuna watu wanayasema hadharani tena Kwenye madhabahu je mh raisi hili hulioni?
Muungano umejengwa kwa gharama kubwa sana vipi leo hii watu wanadai Tanganyika mubashara na hatujasikia tamko la serikali kulaani kitendo hicho je wale wazanzibar wanakuwa Kwenye kundi gani ikiwa same case with different characters inashindwa kuweka ktk manzila ile ile ....Hawa waropokaji wanatakiwa wapate adhabu kama walioipata wale wengine!!
mh Uhuru wa kuongea umezidi sana usipowadhibiti mapema mwishowe watatukana
Tuta anza na wewe Kuanzisha tu hii Thread/umeni chocheo nikumbuke kuhusu Muungano na km Zanzibar ni Nchi
 
kwa hali iliofikia ni dhahir kuwa Uhuru wa kuongea (freedom of speech) umezidi kiasi kwamba watu wanaomgea watakalo!
Leo hii mpaka maswala ambayo hayatakiwi kuguswa kwa mfano muungano (serikali Tatu) kuna watu wanayasema hadharani tena Kwenye madhabahu je mh raisi hili hulioni?
Muungano umejengwa kwa gharama kubwa sana vipi leo hii watu wanadai Tanganyika mubashara na hatujasikia tamko la serikali kulaani kitendo hicho je wale wazanzibar wanakuwa Kwenye kundi gani ikiwa same case with different characters inashindwa kuweka ktk manzila ile ile ....Hawa waropokaji wanatakiwa wapate adhabu kama walioipata wale wengine!!
mh Uhuru wa kuongea umezidi sana usipowadhibiti mapema mwishowe watatukana
Hivi unajua Uhuru wa kuongea we we? Kama watu wangekuwa huru kuongea yasingetokea ya Ben Saanane na TL.
 
kwa hali iliofikia ni dhahir kuwa Uhuru wa kuongea (freedom of speech) umezidi kiasi kwamba watu wanaomgea watakalo!
Leo hii mpaka maswala ambayo hayatakiwi kuguswa kwa mfano muungano (serikali Tatu) kuna watu wanayasema hadharani tena Kwenye madhabahu je mh raisi hili hulioni?
Muungano umejengwa kwa gharama kubwa sana vipi leo hii watu wanadai Tanganyika mubashara na hatujasikia tamko la serikali kulaani kitendo hicho je wale wazanzibar wanakuwa Kwenye kundi gani ikiwa same case with different characters inashindwa kuweka ktk manzila ile ile ....Hawa waropokaji wanatakiwa wapate adhabu kama walioipata wale wengine!!
mh Uhuru wa kuongea umezidi sana usipowadhibiti mapema mwishowe watatukana
Wewe utakuwa mpumbavu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom