Uhongo wa mapenzi na watu wanaamini jamani!!!


KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
10,756
Likes
2,746
Points
280
KakaKiiza

KakaKiiza

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
10,756 2,746 280

Jamani kweli mtu ana amini na na kuonewa huruma utadhani kweli!
 
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2011
Messages
303
Likes
2
Points
0
Age
40
TEMPOLALE

TEMPOLALE

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2011
303 2 0
Mkuu, Sijakuelewa Kabisa, Ebu jaribu kuunganisha Wazo la kichwa cha habari, picha na maelezo kidogo ili nipate mwanga maana imekuwa kama cartoon ya Kingo.
Skip it, it's for great thinkers only.
 
T

Terimu

Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
36
Likes
0
Points
13
T

Terimu

Member
Joined Jun 1, 2011
36 0 13
picha na maelezo yako hata haviendani, sasa hapo kuna UHONGO(uongo) gani wa mapenzi?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,580
Likes
39,000
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,580 39,000 280
huho huhongo ndiho huliho nihacha wohi
 

Forum statistics

Threads 1,251,189
Members 481,615
Posts 29,761,823