Uhindini


KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined
Apr 27, 2011
Messages
564
Likes
11
Points
35
KAKA A TAIFA

KAKA A TAIFA

JF-Expert Member
Joined Apr 27, 2011
564 11 35
Hapa ni kijijini pakistani.hawa jamaa wakija hapa wanajifanya dharau /babukubwa kumbe kwao kama kwa kambi ya fisi tu
 

Attachments:

Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Hao wakaaji kwenye hiyo nyumba miaka mitano ijayo watajikuta kwenye maji.

Upande wa pili wa sarafu.
 
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
2,476
Likes
43
Points
0
happiness win

happiness win

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
2,476 43 0
Tena wanatudharau sana. Maisha ya wazawa ni duni, wao wakuja wanatesa tuu!
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
duu hata bongo pazuri

attachment.php?attachmentid=36756&d=1315464935
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,706
Likes
23,733
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,706 23,733 280
Hapa ni kijijini pakistani.hawa jamaa wakija hapa wanajifanya dharau /babukubwa kumbe kwao kama kwa kambi ya fisi tu
Hiyo ni kawaida, tazama hata hapa kwetu wenye dharau utakuta wametoka kwenye mazingira tatanishi kama hayo.
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Wanaipata kweli.
 

Forum statistics

Threads 1,235,907
Members 474,863
Posts 29,240,139