Uhamisho


A

Allam

Senior Member
Joined
May 4, 2013
Messages
142
Likes
4
Points
35
Age
39
A

Allam

Senior Member
Joined May 4, 2013
142 4 35
Naomba muongo zo wa kuandika barua za kuomba kubadilishana kituo cha kaz mkoa to mkoa mie ni mwl wa sec.
 
KingRay

KingRay

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2013
Messages
510
Likes
203
Points
60
KingRay

KingRay

JF-Expert Member
Joined May 5, 2013
510 203 60
Mmh jaman.....nayo kazi ivi...Jf rahaaa
 
K

kihio jr

New Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1
Likes
0
Points
0
K

kihio jr

New Member
Joined Aug 24, 2013
1 0 0
unahama kutoka wapi na unataka kwenda wapi?
 
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
1,290
Likes
235
Points
160
O

ODILI SAMALU

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
1,290 235 160
Ngoja waje wajuaji
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,030
Likes
925
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,030 925 280
We mwalimu gani hata kuandika barua hujui bana?mamaee
 
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2011
Messages
3,019
Likes
898
Points
280
Pukudu

Pukudu

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2011
3,019 898 280
We mwalimu gani hata kuandika barua hujui bana?mamaee
Wala usishangae kuna mwalimu aliajiriwa mwaka huu february ni mwalimu wa Kiswahili ila alikuwa anataka asaidiwe kuandika barua ya kudai hela ya Kujikimu siku hizi hata Essay watoto wanaandika kifupi ka wanaandika sms
 
A

Allam

Senior Member
Joined
May 4, 2013
Messages
142
Likes
4
Points
35
Age
39
A

Allam

Senior Member
Joined May 4, 2013
142 4 35
Nadhani hujanielewa, hitaji langu ni maofisa wepi inatakiwa barua ipitie kwao
 
A

Allam

Senior Member
Joined
May 4, 2013
Messages
142
Likes
4
Points
35
Age
39
A

Allam

Senior Member
Joined May 4, 2013
142 4 35
Wala usishangae kuna mwalimu aliajiriwa mwaka huu february ni mwalimu wa Kiswahili ila alikuwa anataka asaidiwe kuandika barua ya kudai hela ya Kujikimu siku hizi hata Essay watoto wanaandika kifupi ka wanaandika sms
kweli maana ya maana anayo msemaji
 
Z

zedovish don

Member
Joined
Mar 28, 2013
Messages
77
Likes
0
Points
0
Age
24
Z

zedovish don

Member
Joined Mar 28, 2013
77 0 0
naona mnataka kuxema kwamba kuna walimu wa UPE?
(UALIMU PASIPO ELIMU)
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,171
Likes
4,267
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,171 4,267 280
Nadhani hujanielewa, hitaji langu ni maofisa wepi inatakiwa barua ipitie kwao
hivi huko shule huwa unafundsha ni nini!? kama jambo dogo kama hili umeshndwa kulifanya!???
 
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2011
Messages
17,171
Likes
4,267
Points
280
Remote

Remote

JF-Expert Member
Joined May 20, 2011
17,171 4,267 280
kopo tupu halikosi kelele
Sometimes mnajikosesha credibility. Hata kama mtu alkuwa ana nia ya kukusaidia anahairisha... sasa ulipoandika ""KUXEMA" Ni kwamba umeokoa muda au ndio umefupisha maneno. Si ungeandika tu KUSEMA;

Unaeleshwa povu linakutoka..
 
A

A.K.A.47

Member
Joined
Jan 27, 2013
Messages
56
Likes
0
Points
0
A

A.K.A.47

Member
Joined Jan 27, 2013
56 0 0
aibu kweli mwalimu wa sec unashindwa kujishughulisha mwenyewe hadi uombe wa jf? kweli elimu ma tcha wa siku hz...
 
A

Allam

Senior Member
Joined
May 4, 2013
Messages
142
Likes
4
Points
35
Age
39
A

Allam

Senior Member
Joined May 4, 2013
142 4 35
Sometimes mnajikosesha credibility. Hata kama mtu alkuwa ana nia ya kukusaidia anahairisha... sasa ulipoandika ""KUXEMA" Ni kwamba umeokoa muda au ndio umefupisha maneno. Si ungeandika tu KUSEMA;

Unaeleshwa povu linakutoka..
kama umeshindwa wacha wajuvi waje
 
mamayeyo

mamayeyo

Senior Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
167
Likes
33
Points
35
mamayeyo

mamayeyo

Senior Member
Joined Apr 4, 2012
167 33 35
Nenda kwa Afisaelimu wa Sekondari wa Wilaya yako utapewa mwongozo sahihi.
 

Forum statistics

Threads 1,272,320
Members 489,918
Posts 30,447,331