ugonjwa wa nguruwe

ugonjwa wa nguruwe

wewe umetumwa? toa vielelezo vyako au vyanzo vyako vya habari.
 
wakuu, mleta mada yuko right ila habari haijakaa vyema...

sasa hivi watoto wengi sana wanaharisha na kutapika plus flu like symptoms

si lazima kujibu kila kitu kama haikuhusu kaa kimya!!!

@distazo... ficha upumbavu wako
 
ndio maana Muslims huyu mdudu hawamli..naKITABU CHAO KIMEKATAZA..
 
wakuu, mleta mada yuko right ila habari haijakaa vyema...

sasa hivi watiti wengi sana wanaharisha na kutapika plus flu like symptoms

si lazima kujibu kila kitu kama haikuhusu kaa kimya!!!

@distazo... ficha upumbavu wako

MTM unahitaji mwongozo, code of conduct.
 
wakuu, mleta mada yuko right ila habari haijakaa vyema...

sasa hivi watiti wengi sana wanaharisha na kutapika plus flu like symptoms

si lazima kujibu kila kitu kama haikuhusu kaa kimya!!!

@distazo... ficha upumbavu wako

umemaanisha watoto au hiyo watiti ni kitu gani kama siyo.
 
wakuu, mleta mada yuko right ila habari haijakaa vyema...

sasa hivi watoto wengi sana wanaharisha na kutapika plus flu like symptoms

si lazima kujibu kila kitu kama haikuhusu kaa kimya!!!

@distazo... ficha upumbavu wako

Baada ya matusi tupe habari: inamaana wakati nguruwe wakipata ugonjwa huu watoto wetu nao wanapata flu na kutapika ovyo?!, tupe chanzo cha corelation hii otherwise wewe ni (pambafu)x2
 
Kweli aisee

Naomba Mwongozo, codes of conducts tafadhali

Kwani wewe ulipoingia humu ndani mara ya kwanza uliingilia mlango gani?, hujaona code of conduct ya jukwaa hili kwenye mlango mkuu. Nakushauri urudi U-turn kisha ubishe hodi utaelekezwa nidhamu ya jukwaa hili.
 
Kwani ugonjwa huo unaathiri binadamu pia?
 
ni ugonjwa kwa nguruwe, au ugonjwa wa kupenda (addiction) nguruwe, ugonjwa uletwao na nguruwe au nini?
 
African swine fever ni ugonjwa wa nguruwe, na wala hauambukizi binadamu kwa namna yoyote ile. concern kubwa kwa ugonjwa huu si za kiafya kwa binadamu bali ni hasara kubwa isababishwayo na ugonjwa huu kwa wafugaji. Kwani ugonjwa huu ukiingia shambani huambatana na vifo vingi kwa muda mfupi. So wasiwasi hapa ni may be kitimoto itapanda bei, lakini wala msiwe na hofu, tandika kitimoto kadri uwezavyo.
 
Back
Top Bottom