kagamba kadogo
Senior Member
- Apr 24, 2011
- 178
- 19
kuna taarifa kwamba african swine fever iko mujini. So people take care
ndio maana Muslims huyu mdudu hawamli..naKITABU CHAO KIMEKATAZA..
wakuu, mleta mada yuko right ila habari haijakaa vyema...
sasa hivi watiti wengi sana wanaharisha na kutapika plus flu like symptoms
si lazima kujibu kila kitu kama haikuhusu kaa kimya!!!
@distazo... ficha upumbavu wako
Kweli aiseeMTM unahitaji mwongozo, code of conduct.
wakuu, mleta mada yuko right ila habari haijakaa vyema...
sasa hivi watiti wengi sana wanaharisha na kutapika plus flu like symptoms
si lazima kujibu kila kitu kama haikuhusu kaa kimya!!!
@distazo... ficha upumbavu wako
i meant watotoumemaanisha watoto au hiyo watiti ni kitu gani kama siyo.
wakuu, mleta mada yuko right ila habari haijakaa vyema...
sasa hivi watoto wengi sana wanaharisha na kutapika plus flu like symptoms
si lazima kujibu kila kitu kama haikuhusu kaa kimya!!!
@distazo... ficha upumbavu wako
Kweli aisee
Naomba Mwongozo, codes of conducts tafadhali