Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,712
Sawa mkuu Big Dy...sitajaribu kabisa
alafu kuwa na kalio.kubwa ni kujitaftia majaribu tu kwa wanaume😏😏😏😏..wanaume zetu hawa..hawafai ht kidg..anaweza jifanya amekosea njia😏😷
Sawa mkuu Big Dy...sitajaribu kabisa
[emoji23]ndio hvo .ila mtu kama wewe godoro haliishi, asubuhi nikiamua nakueka mgongoni tunaenda bafuniHhaahhahhaa nacheka mm mobutu
Hapana usi left wee jifiche wenye msambwanda waachie uzi waoSawa mkuu ngoja nileft
Unanibeba unavyotaka si eti eeenh hivi wale wanabebeka kweli[emoji23]ndio hvo .ila mtu kama wewe godoro haliishi, asubuhi nikiamua nakueka mgongoni tunaenda bafuni
kitu gani hiki?Wenye tukalio twetu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 973211
Sawa mkuu wanguHapana usi left wee jifiche wenye msambwanda waachie uzi wao
😂😂😂bikinkitu gani hiki?
Mkuu haya ni makalio au maziwa?Wenye tukalio twetu[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]View attachment 973211
😂😂😂Mkuu haya ni makalio au maziwa?
NdNdioo[emoji7]Unanibeba unavyotaka si eti eeenh hivi wale wanabebeka kweli
ha ha ha naomba nikuone😂😂😂bikin
Hahhahah nyie wala chips mnadondoka naoNdNdioo[emoji7]
Wale wachache sana wanaobebeka. Na yaitaji mwanaume mla ugali,miogo nk
Sisi wala chips mmh
hahaha mie sina bikin..wanawake wembamba hatupendez kwa bikin nadhan tunapendeza kwenye mikaptraha ha ha naomba nikuone
Yaan nilisema siku mume wangu atanieleza huu upuuzi au tu ajifanye amekosea njia tu ndo itakuwa mwisho wa kila kitu wala sitahitaji discussion...yaan wanaume wa hivi nawaogopa kama cancer!alafu kuwa na kalio.kubwa ni kujitaftia majaribu tu kwa wanaume[emoji57][emoji57][emoji57][emoji57]..wanaume zetu hawa..hawafai ht kidg..anaweza jifanya amekosea njia[emoji57][emoji40]
ha ha ha ha haina shida😂😂
hahaha mie sina bikin..wanawake wembamba hatupendez kwa bikin nadhan tunapendeza kwenye mikaptra
Eeh! Bhana nimeona!Sory mkuu umeona like yangu huko?