Ugonjwa wa kisukari unamuua ndugu yangu

M

mozambiqueone

Senior Member
Joined
Sep 8, 2014
Messages
195
Points
225
M

mozambiqueone

Senior Member
Joined Sep 8, 2014
195 225
Nasikitika, ndugu yangu wa karibu anaharibika kwa KISUKARI.

Hali yake ni mbaya kabisa. Amekunywa dawa, amebadilisha dawa lakini matokeo yanaendelea kuwa mabaya na mabaya.

Napenda niokoe siku zake, hata sijui nifanyaje.

Mwenye namna yeyote anisaidie
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,639
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,639 2,000
Mwambie

1. Atumie mlonge majani yake mabichi unamchemshia kisha unampa anakunywa glasi mbili asubuhi mbili mchana na mbili usiku.


2. Kalera au kwa jina lingine matango pori ( Dar Es Salaam utazipata pale Soko mjinga au soko la wahindi lipo karibu na Posta au Kisutu. UKIMUULIZA BODABODA , TAXI AU BAJAJI YOYOTE ATAKUPELEKA )

Hayo matango pori yasage kwenye blenda au juicer kisha awe anakunywa glasi mbili asubuhi, glasi 2 mchana na glasi mbili usiku. Ni mujarabu sana na INSHA'ALLAH Mungu atamfanyia wepesi.


3. Uwe unampa mafuta ya Habbat Soddah awe anatumia kula. Kwa.sababu ana hali mbaya jipange.awe anakula walau kichupa kimoja cha size ya kati kwa siku moja.Anakigawa nusu anakula asubuhi nusu anakula usiku.


4. Chukua kijiko kimoja cha shubiri chemsha kwenye lita moja ya maji pamoja na ndizi moja ya kuiva ( uiponde ponde kabla ya kuipika) ikitokota ipua kisha mpe awe anakunywa kikombe.kimoja asubuhi na.kimoja usiku.

Kama una nafasi anaweza kutumia tiba zote kwa pamoja.

Nyingine ni za mitishamba majina nimesahau.

Mungu atamfanyia wepesi.

Nunua na kipimo cha sukari akiwa anatumia basi kesho yake anapima ili asije akapitiliza kwa sababu zinashusha sana sukari tiba hizo.


Kama ni sukari ya kushuka mwambie.atumie mkundekunde. Ataupata vijijini au kwenye maduka ya dawa za kisuna.
 
Tee Bag

Tee Bag

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
7,007
Points
2,000
Tee Bag

Tee Bag

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
7,007 2,000
Kwa muda wa siku ngap
Mwambie

1. Atumie mlonge majani yake mabichi unamchemshia kisha unampa anakunywa glasi mbili asubuhi mbili mchana na mbili usiku.


2. Kalera au kwa jina lingine matango pori ( Dar Es Salaam utazipata pale Soko mjinga au soko la wahindi lipo karibu na Posta au Kisutu. UKIMUULIZA BODABODA , TAXI AU BAJAJI YOYOTE ATAKUPELEKA )

Hayo matango pori yasage kwenye blenda au juicer kisha awe anakunywa glasi mbili asubuhi, glasi 2 mchana na glasi mbili usiku. Ni mujarabu sana na INSHA'ALLAH Mungu atamfanyia wepesi.


3. Uwe unampa mafuta ya Habbat Soddah awe anatumia kula. Kwa.sababu ana hali mbaya jipange.awe anakula walau kichupa kimoja cha size ya kati kwa siku moja.Anakigawa nusu anakula asubuhi nusu anakula usiku.


4. Chukua kijiko kimoja cha shubiri chemsha kwenye lita moja ya maji pamoja na ndizi moja ya kuiva ( uiponde ponde kabla ya kuipika) ikitokota ipua kisha mpe awe anakunywa kikombe.kimoja asubuhi na.kimoja usiku.

Kama una nafasi anaweza kutumia tiba zote kwa pamoja.

Nyingine ni za mitishamba majina nimesahau.

Mungu atamfanyia wepesi.

Nunua na kipimo cha sukari akiwa anatumia basi kesho yake anapima ili asije akapitiliza kwa sababu zinashusha sana sukari tiba hizo.


Kama ni sukari ya kushuka mwambie.atumie mkundekunde. Ataupata vijijini au kwenye maduka ya dawa za kisuna.
 
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
6,639
Points
2,000
LIKUD

LIKUD

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
6,639 2,000
Kwa muda wa siku ngap
Kuanzia wiki moja hadi miezi miwili. Cha msingi awe anapima kila siku hadi sukari itakapo fika normal.


# Nilisahau ukiweza kupata mmea wa bangi uwe mbichi uuoshe vizuri, utwange kisha chemsha hadi itokote halafu kimiminika chake atumie kunywa glasi mbili asubuhi mbili mchana mbili usiku.Fanya hivyo kwa siku kumi na nne sukari yote itakwisha. Utakuja kutoa ushuhuda hapa mkuu
 
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
10,005
Points
2,000
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
10,005 2,000
Mwambie

1. Atumie mlonge majani yake mabichi unamchemshia kisha unampa anakunywa glasi mbili asubuhi mbili mchana na mbili usiku.


2. Kalera au kwa jina lingine matango pori ( Dar Es Salaam utazipata pale Soko mjinga au soko la wahindi lipo karibu na Posta au Kisutu. UKIMUULIZA BODABODA , TAXI AU BAJAJI YOYOTE ATAKUPELEKA )

Hayo matango pori yasage kwenye blenda au juicer kisha awe anakunywa glasi mbili asubuhi, glasi 2 mchana na glasi mbili usiku. Ni mujarabu sana na INSHA'ALLAH Mungu atamfanyia wepesi.


3. Uwe unampa mafuta ya Habbat Soddah awe anatumia kula. Kwa.sababu ana hali mbaya jipange.awe anakula walau kichupa kimoja cha size ya kati kwa siku moja.Anakigawa nusu anakula asubuhi nusu anakula usiku.


4. Chukua kijiko kimoja cha shubiri chemsha kwenye lita moja ya maji pamoja na ndizi moja ya kuiva ( uiponde ponde kabla ya kuipika) ikitokota ipua kisha mpe awe anakunywa kikombe.kimoja asubuhi na.kimoja usiku.

Kama una nafasi anaweza kutumia tiba zote kwa pamoja.

Nyingine ni za mitishamba majina nimesahau.

Mungu atamfanyia wepesi.

Nunua na kipimo cha sukari akiwa anatumia basi kesho yake anapima ili asije akapitiliza kwa sababu zinashusha sana sukari tiba hizo.


Kama ni sukari ya kushuka mwambie.atumie mkundekunde. Ataupata vijijini au kwenye maduka ya dawa za kisuna.
Hizi dawa zitasaidia hata kama mgonjwa kafika stage ya mwisho??
 
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
1,353
Points
2,000
D

Deceiver

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
1,353 2,000
Write your reply...Pole sana ndugu. Daktari wake anasemaje? Upo mkoa gani? Kama upo Dar kuna Daktari yupo Bochi hospital Mbezi alimsaidia sana ndugu yangu naye dawa zililkuwa zinakataa lkn kwa sasa anaendelea vzr sana.
Ni Daktari yupi pale ili mtu akifika amuulizie moja kwa moja????
 
C

Cachondo

Member
Joined
May 6, 2019
Messages
46
Points
125
C

Cachondo

Member
Joined May 6, 2019
46 125
Kuanzia wiki moja hadi miezi miwili. Cha msingi awe anapima kila siku hadi sukari itakapo fika normal.


# Nilisahau ukiweza kupata mmea wa bangi uwe mbichi uuoshe vizuri, utwange kisha chemsha hadi itokote halafu kimiminika chake atumie kunywa glasi mbili asubuhi mbili mchana mbili usiku.Fanya hivyo kwa siku kumi na nne sukari yote itakwisha. Utakuja kutoa ushuhuda hapa mkuu
Hapo kwenye bangi mkuu utaacha nayeye sasa aanze kutafutiwa dhamana badala ya kuuguza
 
M

Mangachini

Senior Member
Joined
Mar 24, 2014
Messages
109
Points
225
M

Mangachini

Senior Member
Joined Mar 24, 2014
109 225
Nasikitika, ndugu yangu wa katibu anaharibika kwa KISUKARI. Hali yake ni mhaya kabisa.
Amekunywa dawa amebadilisha dawa, lakini matokeo yanaendelea kuwa mabaya na mabaya.
Napenda niokoe siku zake, hata sijui nifanyaje.
Mwenye namna yeyote anisaidie
Pole sana. Atumie kirutubisho chenye Stemcell au seli-shina hakika atapata nafuu ndani ya 7 za mwanzo na hatimaye kupona kabisa. Mwili unakuwa na uwezo wa kuzalisha chembe chembe mpya ili kuondoa zile ambazo zimeshachoka na kushindwa kufanya kazi yake ipasavyo kwenye kongosho. Nitafute kwa 0629 057864 nikuelekeze vizuri namna ya kuipata.

[/QUOTE]
 

Attachments:

M

Mangachini

Senior Member
Joined
Mar 24, 2014
Messages
109
Points
225
M

Mangachini

Senior Member
Joined Mar 24, 2014
109 225
Pole sana. Atumie kirutubisho chenye Stemcell au seli-shina hakika atapata nafuu ndani ya 7 za mwanzo na hatimaye kupona kabisa. Mwili unakuwa na uwezo wa kuzalisha chembe chembe mpya ili kuondoa zile ambazo zimeshachoka na kushindwa kufanya kazi yake ipasavyo kwenye kongosho. Nitafute kwa 0629 057864 nikuelekeze vizuri namna ya kuipata.
[/QUOTE]
 

Attachments:

Tempus Fugit

Tempus Fugit

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
218
Points
500
Tempus Fugit

Tempus Fugit

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
218 500
Mcheki Dr. Boaz Mkumbo wa Health Eating Academy, Mwananyamala via +255 767 074 124. Amesaidia wengi sana kwenye magoniwa ya aina hiyo.

Kisukari unaweza kukidhibiti kwa lishe tu. Maana hizo dawa kisukari zinaufanya mwili usi absorb sukari nyingi kwenye seli...lakini ile excess sugar inabaki kwenye damu na kufanya madhara.

Akipunguza vyakula vya sukari na wanga atapata nafuu...sukari ataipata toka kwenye starch iliyoko kwenye mboga za majani. Aondoe wanga na sugar foods kama wali ugali n.k....

Kwa maelezo zaidi mcheki hiyo dokta atakusaidia kwa maelezo zaidi.
 
M

Mangachini

Senior Member
Joined
Mar 24, 2014
Messages
109
Points
225
M

Mangachini

Senior Member
Joined Mar 24, 2014
109 225
[/QUJinsi inavyonyweka hii bidhaa: Ni ya unga-unga(powder), inamimininwa chini ya ulimi ili iyeyuke na mate ili isafirishwe kwenda kwenye ubongo kwa kutumia mishipa midogo midogo inayoruhusu kupeleka 'signal' kwenye ubongo ili kujua kiungo gani cha mwili kina shida na stemcell zipelekwe pale ili mwili uwe na uwezo kuzalisha chembechembe kuziondoa zile zilizochoka au zimekufa.
 

Attachments:

Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2018
Messages
4,016
Points
2,000
Kunde Ekeke

Kunde Ekeke

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2018
4,016 2,000
Dawa ya sukari ni lishe afuate masharti ya lishe najua Mimi kuwa
Kisukari cha kupanda lazima afuate lishe
Astumie vyakula vya wanga
Atumie vyakula vya protini kwa wingi sana
Atumie mboga za majani kwa wingi
Chakula atumie kwa mahesabu namanisha chakula kilingane asubuhi kiwe sawa na cha mchana na jioni
Isizidi milo mitatu na ikizidi mwisho minne
Sukari hili ibalance inatakiwa hiwe 4.5 mpaka 7
Hayo ndio najua
 
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2018
Messages
235
Points
250
Kubwalijalo

Kubwalijalo

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2018
235 250
Mpeleke kwa Dr.Abaas pale fire mtaa wa Faru. Mimi wiki yatatu sasa napata huduma pale na tatizo langu lipo upande wa kidonda nashkuru naendelea vizuri sanaaaaa. Jama ni Dr. Bingwa wa kisukari.
 
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
8,155
Points
2,000
Ng'wanapagi

Ng'wanapagi

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
8,155 2,000
Mwambie

1. Atumie mlonge majani yake mabichi unamchemshia kisha unampa anakunywa glasi mbili asubuhi mbili mchana na mbili usiku.


2. Kalera au kwa jina lingine matango pori ( Dar Es Salaam utazipata pale Soko mjinga au soko la wahindi lipo karibu na Posta au Kisutu. UKIMUULIZA BODABODA , TAXI AU BAJAJI YOYOTE ATAKUPELEKA )

Hayo matango pori yasage kwenye blenda au juicer kisha awe anakunywa glasi mbili asubuhi, glasi 2 mchana na glasi mbili usiku. Ni mujarabu sana na INSHA'ALLAH Mungu atamfanyia wepesi.


3. Uwe unampa mafuta ya Habbat Soddah awe anatumia kula. Kwa.sababu ana hali mbaya jipange.awe anakula walau kichupa kimoja cha size ya kati kwa siku moja.Anakigawa nusu anakula asubuhi nusu anakula usiku.


4. Chukua kijiko kimoja cha shubiri chemsha kwenye lita moja ya maji pamoja na ndizi moja ya kuiva ( uiponde ponde kabla ya kuipika) ikitokota ipua kisha mpe awe anakunywa kikombe.kimoja asubuhi na.kimoja usiku.

Kama una nafasi anaweza kutumia tiba zote kwa pamoja.

Nyingine ni za mitishamba majina nimesahau.

Mungu atamfanyia wepesi.

Nunua na kipimo cha sukari akiwa anatumia basi kesho yake anapima ili asije akapitiliza kwa sababu zinashusha sana sukari tiba hizo.


Kama ni sukari ya kushuka mwambie.atumie mkundekunde. Ataupata vijijini au kwenye maduka ya dawa za kisuna.
Vyote kwa pamoja
 
Tee Bag

Tee Bag

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
7,007
Points
2,000
Tee Bag

Tee Bag

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
7,007 2,000
Mkuu wenye matatizo ni wengi, kama hutoona ugumu elezea hapa hadhari ili wengi wafaidike
Mkuu pole sana...Sijui kama umepata suluhisho au VP...

Ila kama bado ni PM nikuelekeze sehemu(kama upo Dar)

Ni uhakika nina ndugu zangu watano pamoja na majirani niliowapeleka. Wamepona kabisa 100%
 

Forum statistics

Threads 1,315,263
Members 505,171
Posts 31,851,760
Top