Maseto
JF-Expert Member
- Apr 3, 2012
- 1,091
- 816
Habari za hivi punde zinasema kuna mtu amegundulika kuwa na dalili zote za ugönjwa hatari wa ebola mkoani mwanza.
Chanzo: STAR TV
Chanzo: STAR TV
Kuna taarifa ambazo hazijathibitishwa kuwa mtu mmoja amekutwa na Dalili zote za Ebola huko Mwanza
Source: STAR TV.....angalia taarifa ya habari leo usiku
Ugonjwa wa Ebola umegundulika umeshaingia Mwanza.
Na hapo ndani ya hema kuna hao wagonjwa wanatibiwa nje kidogo ya hospitali ya mkoa Sekou Toure...
![]()