Uganda yafungia Vituo vya redio vya nje | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Uganda yafungia Vituo vya redio vya nje

Discussion in 'International Forum' started by mtu chake, Jan 9, 2012.

  1. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,277
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Polisi nchini Uganda imesimamisha upeperushaji wa matangazo ya vituo kumi vya radio, ambavyo vinasemekana vimekuwa vinatumia kinyume cha sheria mitambo ya shirika la utangazaji linalomilikiwa na serikali, UBC. Miongoni mwa radio hizo kumi ni BBC, radio France international- na televisheni ya Kenya ya CITIZEN. Mashirika mengi hukodisha mitambo ya shirika hilo la serikali UBC.
     
  2. Rutunga M

    Rutunga M JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 16, 2009
    Messages: 1,479
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    chanzo chako nini
     
  3. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 3,277
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Clouds FM..
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,032
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hii kweli nimeisikia dw radio
     
Loading...