Ugaidi Kenya - Picha kutoka eneo la tukio WestGate

Ugaidi Kenya - Picha kutoka eneo la tukio WestGate

Ninachohisi hao watekaji wanaweza kujilipua kwa bomu, mara watakapoona vikosi vya Wanausalama vimewasogelea zaidi. Hao ni vijana wa kujitoa mhanga.
... Hisia zangu pia zinanifanya niamini hivyo. Kwamba bado wako humo ndani mpaka leo na bado wanaendelea kuua. Aaargh! Inaumiza kichwa kwakeli.
 
Dah! Ila mwenzio akinyolewa nawewe tia maji, sijui ikija kwetu na maaskari wenye vitambi watafanya nini!
Tuombe Mungu hili lisitukute; Hakika hata kama ma-askari wetu wangekuwa na 6 pax....when it comes to these evil minded Psychos....lazima watu wapoteze maisha
 
Huyo ndo alla na pima kama utaweza ona mtu mwingine mweusi huko uarabuni aliyechukuliwa enzi za utumwa!!
 
Mimi nimemsikitikia huyu Mwanajeshi...Picha ya kwanza ni wakati akijitolea kwa Moyo mmoja kuwaongoza wahanga mahali pakutokea.
article-2428875-1829DBCE00000578-777_964x614.jpg

Na hapa chini ni baada ya kuchapika vibaya na risasi za magaidi.....Pole sana Kamanda mungu yupo pamoja nawe...Angalia Trucksuit yake pamoja na koti lake la kijeshi
article-2427892-1824821E00000578-128_964x643.jpg
 

Attachments

  • jeshi 1.jpg
    jeshi 1.jpg
    93.8 KB · Views: 284
Hizi habari zinazotolewa na maafisa wa Kenya ni za uongo kabisa,zaidi ya masaa 5 sasa wanadai kudhibiti jengo zima wasema mateka wako huru ndani,sijaona hata mateka mmoja kutoka,na kama jengo zima wamelidhibiti kweli hao wanajeshi nje wanakimbia nini mpaka kujificha kwenye mitaro ya maji?
Ukweli kuwa kuna wanajeshi wa Kenya watakuwa wengi wamekufa humo ndani,maana muda uliopita zimesikika heavy gun fire kama dk 5 hivi, wacha tusubiri tuone zaidi ila al shabab wanaume wa shoka hao
 
dah,my little innocent daughter is growing in the world full of babarians,i hate humans
 
Ninachohisi hao watekaji wanaweza kujilipua kwa bomu, mara watakapoona vikosi vya Wanausalama vimewasogelea zaidi. Hao ni vijana wa kujitoa mhanga.

it is very likely they want to inflict severe damage,
 
Poleni sana ndg zetu wa huko Kenya

Hivi sasa kuna umuhimu wa vyombo
vya Kimataifa kuingilia kati suala hili
watu wanauwawa km wanyama jamani.


Huzuni kubwa
Msiba Mkubwa


Ee Mungu tazama watu hawa ! Uwaponye!
 
Waislamu hii imani yenu ebu anzeni kuitafakari kwa upya,kwa nini hivi sasa dunia nzima,inahusishwa na mauaji.Maeneo mbalimbali kuna waislamu wanaendesha mauaji ili kudai utawala wa kiislamu,mfano Mali,Somalia,Nigeria,Misri.....Hivi ni kweli hii imani itawapeleka peponi kama mnavyodai!
 
Una mawasiliano na Al-Shabab kujua hawajakamatwa?

Hizi habari zinazotolewa na maafisa wa Kenya ni za uongo kabisa,zaidi ya masaa 5 sasa wanadai kudhibiti jengo zima wasema mateka wako huru ndani,sijaona hata mateka mmoja kutoka,na kama jengo zima wamelidhibiti kweli hao wanajeshi nje wanakimbia nini mpaka kujificha kwenye mitaro ya maji?
Ukweli kuwa kuna wanajeshi wa Kenya watakuwa wengi wamekufa humo ndani,maana muda uliopita zimesikika heavy gun fire kama dk 5 hivi, wacha tusubiri tuone zaidi ila al shabab wanaume wa shoka hao
 
Kama muvi za "24 hours" mambo ya jack bauer yanahusika hapo...poleni majirani zetu.
 
Kikwete jifunze kwa hili,hao wakina mwigulu na nepi wanaofanya mambo ya hovyo na kusema ni ugaidi ipo siku utatokea,Mungu tuepushie mbali na laana hii....
Poleni sana ndugu zetu wa Kenya.
 
Hizi habari zinazotolewa na maafisa wa Kenya ni za uongo kabisa,zaidi ya masaa 5 sasa wanadai kudhibiti jengo zima wasema mateka wako huru ndani,sijaona hata mateka mmoja kutoka,na kama jengo zima wamelidhibiti kweli hao wanajeshi nje wanakimbia nini mpaka kujificha kwenye mitaro ya maji?
Ukweli kuwa kuna wanajeshi wa Kenya watakuwa wengi wamekufa humo ndani,maana muda uliopita zimesikika heavy gun fire kama dk 5 hivi, wacha tusubiri tuone zaidi ila al shabab wanaume wa shoka hao

wewe utakuwa ni mhamiaji haramu,watanzania hatuna roho chafu ya kushabikia mauaji kama yako
 
Back
Top Bottom