Ufisadi TCU na vyuo vikuu! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi TCU na vyuo vikuu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Maseto, Sep 17, 2012.

  1. M

    Maseto JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 710
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Wana jf,habari,
    nimepata taarifa ambazo bado naziita tetezi, kwa kuwa sijazichunguza, kuwa tume ya vyuo vikuu ikishirikiana na baadhi ya vyuo vikuu wanapeana mlungula ili wawapeleke wanachuo wengi wanaojiunga kwa gharama ya mikopo ya bodi ya mikopo ya elimu ya juu.kwamba vyuo vikuu hivyo hupeleka kitu kidogo kwa maafisa wa tcu ili wawadaili wanachuo wengi waliofanikiwa kukopeshwa na bodi.lengo ni kuongeza mapato kwa vyuo hivyo.ndiyo maana si ajabu kuona chuo kama saut wakipata wanachuo wachache kwa kuwa kanisa hilo la katoliki ambao ndiyo wamiliki wa vyuo vya saut wanapata wanachuo wachache zaidi.
     
  2. M

    Malyenge JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 16, 2012
    Messages: 2,692
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Hii thread inamrengo wa udini!!!
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,040
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Hizo tetesi umezipata kutoka wapi??
     
  4. ndupa

    ndupa JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2012
    Joined: Jan 25, 2008
    Messages: 4,450
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    kazi ipo...
     
  5. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #5
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    lazima utakuwa huna kazi
    umbea umbea tu kama baadhi yawanawake wa kizaramo
     
  6. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #6
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,010
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    Wewe sasa ndiwe unakuwa kama mzaramo! Huyu katoa kitu ambacho ni possible kuwepo-hypothesis so to say. It needs to be proved. If you can zifanyie kazi uone ukweli. Tuna mifano mingi ya vitu kama hivyo lakini at the end vilikuwa vya ukweli. usimbeze, mwambie akamlishe uchunguzi/proof ingawa ni vigumu kuupata.
     
  7. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #7
    Sep 17, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,536
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Sio UDINI tu mkuu, kuna UKABILA pia. Inasikitisha sana Watanzania tunakoelekea.

    Kuna mdau amechangia hoja kwa kuandika "Lazima utakuwa huna kazi umbea umbea tu Kama mwanamke wa KIZARAMO" Ina maana Wazaramo ndio wanaongoza kwa Umbeya nchi hii!?
     
  8. majuto mperungu01

    majuto mperungu01 Senior Member

    #8
    Sep 17, 2012
    Joined: Aug 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu sio ukabila na udini tu
    Naumbea pia huwezi amka usiku ukaota ulichinja kuku na uamke asubuh uanze kumpiga mkeo ukidai vipande vya kuku ulivyobakiza u have to prove first ndo uanze ujuwa wako
     
Loading...