Ufisadi in the making... | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ufisadi in the making...

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by ZeMarcopolo, Aug 31, 2012.

  1. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Kuna forum ya India ya mijadala ya kilimo.
    Huwa naitembelea kupanua mawazo juu ya kilimo katika nchi ambayo ni maskini lakini ina maendeleo ya kuridhisha.
    Katika pitiapitia katika blog hiyo nimekuta member amepost thread ya kuuza ardhi kubwa sana Tanzania. Kwa kuwa member amewahakikishia wanunuzi kuwa ardhi yenyewe ina lease na kutokana na ukubwa wa ardhi yenyewe nimeshtuka kidogo!
    Kuna uwezekano this is another ufisadi in the making...

    Thread yenyewe hii hapa 10,000 hectare land available in Tanzania - AgricultureInformation.com
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,451
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Serikali ya msanii "JK Promotions" aka Mr. Dhaifu
     
  3. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,827
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Hilo lazima litakuwa ni limwanachama la CCM Limezoea hela za EPA sasa linaanza kuuza rasilimali ili liendelee kutumbua anasa Kama kawaida Yao
     
  4. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,571
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Jaribu kuregister ujifanye mnunuzi. Atakupa details lilipo eneo linalouzwa, then utamjua tu. The ad is fresh as it was posted in August.
     
  5. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 2,042
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Hata me nimegairi sitaki tena pilot nikiwa mkubwa, nataka kuwa fisadi when i grow up
     
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,939
    Likes Received: 876
    Trophy Points: 280
    Ze Marcopl, with due respect, do we have any option? Mbona tulishawekwa mfukoni na hao jamaa?
     
  7. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,508
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    mbona kawaida tu, ni serikali sikivu inayodumisha mshikamano na umoja
     
  8. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hawa mafisi wakimaliza kuuza ardhi yetu na raslimali zake watawauza mama zao kabla ya kuuza masaburi yao. Yaani tumefikishwa hapa na hatustuki yarabi!
     
Loading...