Ufaransa kurudisha Bilioni 371 Nigeria

Ufaransa kurudisha Bilioni 371 Nigeria

101 East

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Posts
1,057
Reaction score
2,259
Serikali ya Ufaransa imetangaza kurudisha dola milioni 150 [TZS bilioni 371.6] mali iliyoibwa kutoka kwa Wanigeria na aliyekuwa kiongozi wa zamani wa nchi hiyo, Hayati Jenerali Sani Abacha pamoja na familia yake.

Tangu kifo cha Abacha, ambaye alihudumu kama kiongozi wa kijeshi kuanzia mwaka 1993 hadi 1998, taifa hilo limefanikiwa kurudisha mamilioni ya dola yaliyohifadhiwa nje ya nchi.
 
Serikali ya Ufaransa imetangaza kurudisha dola milioni 150 [TZS bilioni 371.6] mali iliyoibwa kutoka kwa Wanigeria na aliyekuwa kiongozi wa zamani wa nchi hiyo, Hayati Jenerali Sani Abacha pamoja na familia yake.

Tangu kifo cha Abacha, ambaye alihudumu kama kiongozi wa kijeshi kuanzia mwaka 1993 hadi 1998, taifa hilo limefanikiwa kurudisha mamilioni ya dola yaliyohifadhiwa nje ya nchi.
Wanafiki tu hawa jamaa, hebu fikria miaka yote hiyo wamekaa na hiyo fedha wamefanyia biashara na Sasa baada ya ku-accumlate faida ya kutosha ndo wanajitokeza.
 
Badala ya kumlaumu Abacha aliyeipora nchi yake hayo mapesa bado eti mnalaumu Ufaransa ambaye amefanya wema na kurejesha fedha zilizoporwa na je wangeacha kuzirudisha kwani Nigeria ingefanya nini...!!!

Hii tabia ya kipumbavu ya kulaumu wa nje tu kila siku ndio atafanya Afrika ibaki hivihivi ilivyo siku zote. Kwa nini waafrika tunakuwa wajinga tu siku zote...??? Yaani sisi ni kulalamika tu na kutafuta visingizio wakati matatizo yako kwetu wenyewe. Afrika bure kabisa.
 
Serikali ya Ufaransa imetangaza kurudisha dola milioni 150 [TZS bilioni 371.6] mali iliyoibwa kutoka kwa Wanigeria na aliyekuwa kiongozi wa zamani wa nchi hiyo, Hayati Jenerali Sani Abacha pamoja na familia yake.

Tangu kifo cha Abacha, ambaye alihudumu kama kiongozi wa kijeshi kuanzia mwaka 1993 hadi 1998, taifa hilo limefanikiwa kurudisha mamilioni ya dola yaliyohifadhiwa nje ya nchi.
Wamezizungusha wakapata faida sasa wanarudisha bila riba.
 
Serikali ya Ufaransa imetangaza kurudisha dola milioni 150 [TZS bilioni 371.6] mali iliyoibwa kutoka kwa Wanigeria na aliyekuwa kiongozi wa zamani wa nchi hiyo, Hayati Jenerali Sani Abacha pamoja na familia yake.

Tangu kifo cha Abacha, ambaye alihudumu kama kiongozi wa kijeshi kuanzia mwaka 1993 hadi 1998, taifa hilo limefanikiwa kurudisha mamilioni ya dola yaliyohifadhiwa nje ya nchi.
Tanzania inaongoza ukanda huu kwa viongozi walioficha hela nje
 
Back
Top Bottom