Ufafanuzi tafadhali !!


MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2011
Messages
661
Likes
14
Points
35
MWAMUNU

MWAMUNU

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2011
661 14 35
Wana jamvi heshima mbele .
Naomba kuuliza kuhusu ushuru, mfano niko Zanzibar mtu kaniuzia gari 6000,000/=imesajiliwa namba za Zanzibar
Hadi kufika nayo Dar ushuru ,kusafirisha na gharama zote kwa ujumla inaweza fika sh ngapi ?
 
L

Lusam

Senior Member
Joined
Apr 4, 2013
Messages
195
Likes
9
Points
0
L

Lusam

Senior Member
Joined Apr 4, 2013
195 9 0
Kama kodi (VAT) iliyolipwa Zanzibar mainland at the time of importation ni sawa na ile inayotakiwa kulipwa Tanzania mainland basi hutolipa chochote, lakini kama ililipiwa VAT ndogo pungufu ya ile inayotakiwa kulipwa Tanzania mainland basi utatakiwa kulipa kiasi kilichobaki.
Refer VAT ACT 1997 Revision Edition of 2006

 

Forum statistics

Threads 1,238,861
Members 476,196
Posts 29,334,604