UDSM watoa ufafanuzi Suala la Dr K Mkumbo

UDSM watoa ufafanuzi Suala la Dr K Mkumbo

Kitila bwana. Si huyu alisema kamati kuu haina mamlaka ya kuvua ujumbe alionao auni ujumbe gani huo aliyokuwanao chadema?
 
CCM ni CHAMA CHA WAISLAMU

Sekretariate ya Chama Cha Mapinduzi (CCM),

1. Mwenyekiti - Jakaya Kikwete - Muislamu
2. Katibu Mkuu - Abdulrahman Kinana - Muislamu
3. Naibu Katibu Bara - Mwigulu Nchemba - Muislamu
4. Naibu Katibu Viziwani - Vuai Ally Vuai - Muislamu
5. Katibu Itikani na Uenezi - Nape Nnauye - Muislamu
6. Katibu wa NEC Siasa na uhusiano - Asha Migiro - Muislamu (Zamani mkristo)
7. Katibu wa NEC Uchumi na Fedha - Zakia Meghji - Muislamu
8. Katibu wa NEC Oganizesheni - Mohamed Seif Khatib - Muislamu

Tukija kwenye serikali nyadifa zote muhimu zimekamatwa na waislamu
1. Rais wa Nchi - Muislamu
2. Makamu wa Rais - Muislamu
3. Jaji Mkuu - Muislamu
4. Mkuu wa Usalama wa Taifa Muislamu
5. Mkuu wa Polisi - Muislamu
6. Waziri wa Ulinzi (wizara nyeti na muhimu) – Muislamu
7. Rais wa Zanzibar muislam
8. Makam wa Rais Zanzibar wote ni waislam

Wakuu wa Mikoa 65% ni Waislamu.
Wakuu wa Wilaya 80% ni waislamu
 
Angalizo tume ya kuchuguza swala la mkumbo isiwahoji watu hawa Mbowe,Lema,Msingwa maana kwa majungu tu Hatari sana.
 
1. ...hizo sentensi mbili zenye red sijazielewa. Amesimamishwa na uongozi wa chuo au amejiuzuru mwenyewe?

2. Nadhani sheria inahusu mtumishi wa umma na sio mkuu wa kitivo, kwa nini anasimamishwa ukuu wa kitivo na sio utumishi?


kinachofanyika hapa ni kuhakikisha hana majukumu yoyote yanayoweza kuufanya utendaji wa kamati ya kumchunguza isifanye kazi vizuri. Otherwise uchunguzi unaofanyika ukijiridhisha kuwa kitila alikuwa bado mkumbe wa kamati kuu kazi hana.
 
1. ...Hizo sentensi mbili zenye red sijazielewa. Amesimamishwa na uongozi wa chuo au amejiuzuru mwenyewe?

2. Nadhani sheria inahusu mtumishi wa umma na sio mkuu wa kitivo, kwa nini anasimamishwa ukuu wa kitivo na sio utumishi?

Nadhani inamaanisha hivi:

1) Dk. Kitila alisimamishwa uongozi wa kitivo (ili kupisha uchunguzi bila muingiliano), yeye akaona hakuna haja ya uchunguzi kumalizika akaomba kujiuzulu.

2) Kweli sheria inasema Mtumishi wa Umma; na baada ya uchunguzi wao (Chuo) watarudi ktk kipengele hicho na kisha kutoa hukumu. Wako njiani kuelekea huko ila wameanza na na nafasi ya uongozi kwanza.
 
Chakujiuliza kama alikua ni Pro ccm ndani ya chadema ,mbona CCM wamempiga chini?au ndo mbinu ya kumrudisha au watamforce kama Baregu?
 
1. ...Hizo sentensi mbili zenye red sijazielewa. Amesimamishwa na uongozi wa chuo au amejiuzuru mwenyewe?

2. Nadhani sheria inahusu mtumishi wa umma na sio mkuu wa kitivo, kwa nini anasimamishwa ukuu wa kitivo na sio utumishi?

big up sana mwana, umeona kitu makini sana. Sheria inazungumzia utumishi wa umma sio vyeo. Wangesema amesimamishwa utumishi wa umma ingemake sense, vinginevyo wanafanaya siasa tu.
Halafu mi nimesoma hapa eti 'chama cha siasa kinachoitwa chedema' hawaijui chadema au wanataka kuonyesha kuidharau??
 
CCM ni CHAMA CHA WAISLAMU

Sekretariate ya Chama Cha Mapinduzi (CCM),

1. Mwenyekiti - Jakaya Kikwete - Muislamu
2. Katibu Mkuu - Abdulrahman Kinana - Muislamu
3. Naibu Katibu Bara - Mwigulu Nchemba - Muislamu
4. Naibu Katibu Viziwani - Vuai Ally Vuai - Muislamu
5. Katibu Itikani na Uenezi - Nape Nnauye - Muislamu
6. Katibu wa NEC Siasa na uhusiano - Asha Migiro - Muislamu (Zamani mkristo)
7. Katibu wa NEC Uchumi na Fedha - Zakia Meghji - Muislamu
8. Katibu wa NEC Oganizesheni - Mohamed Seif Khatib - Muislamu

Tukija kwenye serikali nyadifa zote muhimu zimekamatwa na waislamu
1. Rais wa Nchi - Muislamu
2. Makamu wa Rais - Muislamu
3. Jaji Mkuu - Muislamu
4. Mkuu wa Usalama wa Taifa Muislamu
5. Mkuu wa Polisi - Muislamu
6. Waziri wa Ulinzi (wizara nyeti na muhimu) – Muislamu
7. Rais wa Zanzibar muislam
8. Makam wa Rais Zanzibar wote ni waislam

Wakuu wa Mikoa 65% ni Waislamu.
Wakuu wa Wilaya 80% ni waislamu

Unastahili ushitakiwe kwa upotoshaji huu na udini uliokujaa
 
Mbona madc nq marc ni watumishi wa umma lakin wanafanya kaz za ccm!?na hawasimamishwi!?
 
CCM ni CHAMA CHA WAISLAMU

Sekretariate ya Chama Cha Mapinduzi (CCM),

1. Mwenyekiti - Jakaya Kikwete - Muislamu
2. Katibu Mkuu - Abdulrahman Kinana - Muislamu
3. Naibu Katibu Bara - Mwigulu Nchemba - Muislamu
4. Naibu Katibu Viziwani - Vuai Ally Vuai - Muislamu
5. Katibu Itikani na Uenezi - Nape Nnauye - Muislamu
6. Katibu wa NEC Siasa na uhusiano - Asha Migiro - Muislamu (Zamani mkristo)
7. Katibu wa NEC Uchumi na Fedha - Zakia Meghji - Muislamu
8. Katibu wa NEC Oganizesheni - Mohamed Seif Khatib - Muislamu

Tukija kwenye serikali nyadifa zote muhimu zimekamatwa na waislamu
1. Rais wa Nchi - Muislamu
2. Makamu wa Rais - Muislamu
3. Jaji Mkuu - Muislamu
4. Mkuu wa Usalama wa Taifa Muislamu
5. Mkuu wa Polisi - Muislamu
6. Waziri wa Ulinzi (wizara nyeti na muhimu) – Muislamu
7. Rais wa Zanzibar muislam
8. Makam wa Rais Zanzibar wote ni waislam

Wakuu wa Mikoa 65% ni Waislamu.
Wakuu wa Wilaya 80% ni waislamu

Acha udini mkuu...haya mambo yasiendekezwe,
 
Sasa kama wasomi ni waongo kiasi hiki kwenye ogan kubwa namna hii katika nchi jee huko kwenye uongoz wa kichama?
 
Dah wasomi wamekuwa watumwa wa wanasiasa.
 
kuwa mhadhiri si mtumishi wa umma na umekiuka waraka kuwa kiongozi wa kitivo ndio kuwa mtumishi wa umma tu. Maajabu haya ya udsm kiongozi wa kitivo ndo mtumishi wa umma wakati mhadhiri wa chuo cha serikali udsm waraka haumuhusu kweli yamkini tuna laproseferi
 
Chuo hiki kinajidhalilisha!

Kila mtu anajua Kitila ni mjumbe wa Kamati Kuu lakini chuo kikuu hakijui!!!

Sitashangaa kuna siku chuo hiki kikitoa tamko kuwa hakijui kama kuna mwanamuziki anaitwa Diamond!
 
Back
Top Bottom