UDSM SASA KUDAHILI MD MWISHO TAREHE 3.11.2018

UDSM SASA KUDAHILI MD MWISHO TAREHE 3.11.2018

Masiya

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Posts
7,602
Reaction score
7,344
Tangazo lao lajieleza lenyewe, kwa wale wenzangu wa PCB dodo ndio lataka kuanguka. Kumbuka wanataka minimum Physics D, Chemistry C na Biology C.
 

Attachments

BREAKING NEWS: UDSM YAKARIBISHA MAOMBI YA KOZI-New 1st year 2018 na Continuous ambao wangependa Kuhamia


[emoji351] UDSM-YAKARIBISHA MAOMBI KWA WANAFUNZI WOTE WANAOTAKA KUSOMEA UDAKTARI WA BINADAMU (MEDICINE) NA PIA INAKARIBISHA WANAFUNZI WOTE WANAOENDELEA NA MASOMO WANAOTAKA KUHAMIA MWAKA WA PILI

Deadline: November 03,2018


[emoji748] Bonyeza Link Kufahamu UTARATIBU wa kutuma maombi kwa wanafunzi wanaohitaji kusoma MD-1st year na wanaohitaji KUHAMIA

[emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116][emoji116]
UDSM: INVITATION TO APPLY FOR ADMISSION INTO THE DOCTOR OF MEDICINE DEGREE PROGRAMME FOR FIRST YEARS AND SECOND YEARS FOR ACADEMIC YEAR 2018/2019 – University Magazine


SAIDIA KUSHEA TAARIFA HII,IWAFIKIE WANAFUNZI WOTE WANAOHITAJI KUSOMA MEDICINE AU KUHAMA CHUO KOZI ZA AFYA[emoji120]🤝
 
Mbona deadline ya tcu imeshapita??? Sidhani kama hizi taarifa ni za kweli
 
Aisee hadi kuhamia ??? Hili tangazo sidhani kama ni la kweli
 
Mbona deadline ya tcu imeshapita??? Sidhani kama hizi taarifa ni za kweli
Aisee hadi kuhamia ??? Hili tangazo sidhani kama ni la kweli
Connect dots-anzia na kurudishwa kwa wale 680+ waliokuwa wanatemwa, jiongeze na tangazo la UDSM kuongeza muda wa round ya mwisho. Ukisha hapo kumbuka UDSM ni chuo chetu pendwa (wanafunzi na serikali). Jiulize baada ya mkulu kusema akifungua Mloganzila hataki kusikia habari ya MD ya UDSM imekuwaje wako huko Mbeya na jana tu nilikutana na mwanafunzi anaingia MD mwaka wa pili. Tangazo nimetoa na liko website ya UDSM. Ukiyaelewa yote hayo hutashangaa hata kama uwazi haupo kwenye issue yote nzima.
 
veep first year kuhamia inawezekana???
Kuna dirisha la kuhama vyuo hutangazwa na TCU vyuo vikifunguliwa-hivyo inawezekana bora vigezo na mashariti yanzingative.
 
Connect dots-anzia na kurudishwa kwa wale 680+ waliokuwa wanatemwa, jiongeze na tangazo la UDSM kuongeza muda wa round ya mwisho. Ukisha hapo kumbuka UDSM ni chuo chetu pendwa (wanafunzi na serikali). Jiulize baada ya mkulu kusema akifungua Mloganzila hataki kusikia habari ya MD ya UDSM imekuwaje wako huko Mbeya na jana tu nilikutana na mwanafunzi anaingia MD mwaka wa pili. Tangazo nimetoa na liko website ya UDSM. Ukiyaelewa yote hayo hutashangaa hata kama uwazi haupo kwenye issue yote nzima.
Yote haya afya ya taaluma hii itakuwaje ?
 
Yote haya afya ya taaluma hii itakuwaje ?
Mkuu ndiyo hivyo watu watavurugwa ipasavyo-wakubwa wameamua. Kuna mdau amesema UDSM inapewa "ASSIST" ifunge goli. Sidhani kama ni chuo kingine haya yangetokea.
 
Mkuu ndiyo hivyo watu watavurugwa ipasavyo-wakubwa wameamua. Kuna mdau amesema UDSM inapewa "ASSIST" ifunge goli. Sidhani kama ni chuo kingine haya yangetokea.
Hiyo itakuwa ni hatari kwa hadhi ya chuo chenyewe.
Aliyevuruga ule utaratibu wa TCU hakuwa na nia njema hata kidogo
 
Hiyo itakuwa ni hatari kwa hadhi ya chuo chenyewe.
Aliyevuruga ule utaratibu wa TCU hakuwa na nia njema hata kidogo
Mkuu nina hakika alikuwa na nia "njema" kusema vijana wapate ile kitu wanapenda (chuo wakipendacho), lakini kulikua na nia nyingine ya kutaka kuvikomoa private universities. Na hii nia iliyojificha inaonekana ukiangalia mchakato wa mwaka huu ulivyo pinda, kuwaambia kila mwenye multiple selection akajisajili chuo akipendacho bila kuzingatia capacity, kulazimisha chuo cha UDSM kiruhusiwe na TCU kuwarudisha wale 680+ bila kuzingatia capacity. Unakumbuka hata Kitila kwenye kuwajibu maaskofu wa KKT alishauri mikopo iende kwenye vyuo vya serikali tu.
Ingekuwa kitu muhimu kuangalia uwezo wa vyuo vyetu kubeba wanafunzi inao wachukua. Kwa kiasi gani infrastructure na walimu wanatosha, achilia mbali fedha za kuendesha vyuo.
 
Mkuu nina hakika alikuwa na nia "njema" kusema vijana wapate ile kitu wanapenda (chuo wakipendacho), lakini kulikua na nia nyingine ya kutaka kuvikomoa private universities. Na hii nia iliyojificha inaonekana ukiangalia mchakato wa mwaka huu ulivyo pinda, kuwaambia kila mwenye multiple selection akajisajili chuo akipendacho bila kuzingatia capacity, kulazimisha chuo cha UDSM kiruhusiwe na TCU kuwarudisha wale 680+ bila kuzingatia capacity. Unakumbuka hata Kitila kwenye kuwajibu maaskofu wa KKT alishauri mikopo iende kwenye vyuo vya serikali tu.
Ingekuwa kitu muhimu kuangalia uwezo wa vyuo vyetu kubeba wanafunzi inao wachukua. Kwa kiasi gani infrastructure na walimu wanatosha, achilia mbali fedha za kuendesha vyuo.
Hakukuwa na nia njema. Ule ulikuwa mfumo bora sana.
Haiwezekani wanafunzi wote wasome udsm.
 
Back
Top Bottom