McLaren
JF-Expert Member
- Feb 19, 2025
- 1,170
- 3,738
Chuo Kikuu cha Dar es Salaam (UDSM) kimekanusha taarifa zinazosambaa mtandaoni zikidai kuwa mitihani maalum (Special) na mitihani ya marudio (Supplementary) imefutwa
Soma Zaidi Chuo Kikuu cha UDSM chabadili utaratibu wa Supplementary na Special Examination
Uogozi wa UDSM umesema mitihani hiyo ipo na itaendelea kutolewa, isipokuwa itafanyika ndani ya kalenda ya kawaida ya kitaaluma ya chuo. Chuo kimesema mabadiliko hayo hayaathiri viwango vya mitihani wala kubadilisha vigezo vya kuendelea na masomo.
Soma Zaidi Chuo Kikuu cha UDSM chabadili utaratibu wa Supplementary na Special Examination
Uogozi wa UDSM umesema mitihani hiyo ipo na itaendelea kutolewa, isipokuwa itafanyika ndani ya kalenda ya kawaida ya kitaaluma ya chuo. Chuo kimesema mabadiliko hayo hayaathiri viwango vya mitihani wala kubadilisha vigezo vya kuendelea na masomo.