Albinoomweusi
JF-Expert Member
- Oct 28, 2016
- 3,501
- 8,690
Jamani mungu fundi
Hakika ametukuka mbora wa waumbaji
Hakika ametukuka mbora wa waumbaji
Wapi huko,hebu iwekeleo katoa picha matata kaa flavi.
Mkuu hizi mambo ndio mimi napita nazo, lakini vile viBaby Walker hua naona kama navionea tu nikivibamiza naona kama Vitennis kwa jinsi navikunja, lakini haya maVolvo mzeee nakanyaga mpaka Clutch inapata moto najisemea kimoyo moyo yeeees! khaaaaa.Angekuwa saizi zile nazopenda sawa mi hizi semi trailer hapana
Zishawekwa Juu hapo.Wapi huko,hebu iweke
Boss upo sayari gani? Masogange mbona kitambo tu hatunayehivi yule Masogange yu wapi siku hizi?
nadhani sasa umelielewa swali langu.Boss upo sayari gani? Masogange mbona kitambo tu hatunaye
nadhani sasa umelielewa swali langu.upo serious unauliza habari za masogange[emoji24][emoji24][emoji24][emoji24]
Ila wakuu, mi binafsi na hisi huu ni ugonjwa jamani,Mi nampemda usoni na kifuani na mguu ila tako big noo. Akivua mbaya sana hasa akilala kifudi yaan limezidiView attachment 1262431View attachment 1262432View attachment 1262433
Kama unateseka basi ni chaputaIla wakuu, mi binafsi na hisi huu ni ugonjwa jamani,
Yaani kuanzia kiunoni kuja huku juu mwili hauendani kabisa na kuanzia kiunoni kuja chini!
Yaani ni kama malkia wa mchwa, khaaa!!
paja lake moja ndo mwili wangu woteMi nampemda usoni na kifuani na mguu ila tako big noo. Akivua mbaya sana hasa akilala kifudi yaan limezidiView attachment 1262431View attachment 1262432View attachment 1262433
hahaha mkuu, naye watu walikuwa wanatupia sana picha zake humu.... ndiyo maana nikauliza yu wapi sasa?Kunywa sumu mkuu utamuona soon