UDOM ni Jipu, hadi leo wameshindwa kutoa "Selection" ya Chuo

UDOM ni Jipu, hadi leo wameshindwa kutoa "Selection" ya Chuo

Mfukutuzi

JF-Expert Member
Joined
Feb 15, 2015
Posts
239
Reaction score
175
Wakuu, zikiwa zimebaki siku tatu (3) tu TCU ifunge awamu ya Pili ya Udahili Vyuo vikuu UDOM bado hawajatoa majina ya waliochaguliwa kujiunga na Chuo hicho kwa mwaka 2017/18 na hakuna maelezo yoyote na huku waombaji wenye "Multiple selections" katika Vyuo mbalimbali wamepewa deadline ku-confirm kama watajiunga na Vyuo hivyo ama la, UDOM haioni kama itachanganya na ama kuwachelewesha watu kufanya maamuzi??

Hii imekaaje wakuu
 
iv itakuaje kama umesha confirm chuo kingine lakin baadae ukaamua kubadili uamuz kuna namna ya kucancel ile confirmation yako
 
Na saizi baadhi ya vyuo wanapiga simu hadi usiku kunadi Sera zao ili watu wajiunge kwao.
Shida ni Udom hawa watu bado ila system yao inasema..
processing.....
 
Skilizia hadi kesho lazima watakuwa wametoa.
 
Vuta subira utapata kheri....
Dnt panic
Watatoa tuuu
Udom ni kubwa sana
 
Na saizi baadhi ya vyuo wanapiga simu hadi usiku kunadi Sera zao ili watu wajiunge kwao.
Shida ni Udom hawa watu bado ila system yao inasema..
processing.....
unaweza lakn kufanya cancel ya ile confirmatio niliyo confirm udsm
 
Heshima kwanza! kila siku mnaitukana Udom eti chuo cha Kata sasa kimekuwa tegemeo lenu na ndio kete ya mwisho kwenu! ombeni sana maana hamjui hali ikoje huko
 
Heshima kwanza! kila siku mnaitukana Udom eti chuo cha Kata sasa kimekuwa tegemeo lenu na ndio kete ya mwisho kwenu! ombeni sana maana hamjui hali ikoje huko
 
!
!
Udom kulikuwa kwa madem zetu kule. Kipindi wanakaa kisasa tumewala mno mno mno hadi shidaaaa. Pa kujifunzia kule
 
Hata udom watakuwa wamekaza kama ukizingatia tangazo la tcu.
 
Heshima kwanza! kila siku mnaitukana Udom eti chuo cha Kata sasa kimekuwa tegemeo lenu na ndio kete ya mwisho kwenu! ombeni sana maana hamjui hali ikoje huko
as a last resort after failure to secure admission into other colleges, bora liende yatajulikana huko mbele
 
TCU wametoa tangazo kwa watu ambao wamekosa kuchaguliwa awamu ya kwanza waombe tena na utaratibu wa kuomba wamesema ni ule ule wa kuomba direct kwenye website za vyuo sasa cha kushangaza vyuo kama UDOM au MZUMBE tangu hilo tangazo limetolewa hiyo jana bado wanasema application closed sasa tuombe wapi Tanesco au TRA? Yaan taasisi zote za bongo zinazoanza na herufi T majanga.
 
TCU wametoa tangazo kwa watu ambao wamekosa kuchaguliwa awamu ya kwanza waombe tena na utaratibu wa kuomba wamesema ni ule ule wa kuomba direct kwenye website za vyuo sasa cha kushangaza vyuo kama UDOM au MZUMBE tangu hilo tangazo limetolewa hiyo jana bado wanasema application closed sasa tuombe wapi Tanesco au TRA? Yaan taasisi zote za bongo zinazoanza na herufi T majanga.
RUCU wamefungua omba
 
Heshima kwanza! kila siku mnaitukana Udom eti chuo cha Kata sasa kimekuwa tegemeo lenu na ndio kete ya mwisho kwenu! ombeni sana maana hamjui hali ikoje huko
Eti UDOM chuo cha kata!!!! Sasa tutajua pumba na mchele. Ya kuambiwa changanya na zako. Mwaka huu uwe ni fundisho kwa vijana. Kama mdau nitasema "shikamoo udom".
 
Back
Top Bottom