UDOM kuna urasimu mwingi


K

kelvin_sigwa_1

Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
41
Likes
24
Points
15
Age
24
K

kelvin_sigwa_1

Member
Joined Dec 6, 2016
41 24 15
Nilisoma UDOM katika college ya Natural and Math science, Bsc Physics. Baada ya kuona haina tija katika maish yangu nikaacha.

Nilichogundua nikwamba Chuo cha UDOM kipo kwa ajili ya urasimu na sio academics, ndio maana hakitoi wasomi bora.
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
16,891
Likes
24,325
Points
280
Age
22
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
16,891 24,325 280
Nilisoma UDOM katika college ya Natural and Math science, Bsc Physics. Baada ya kuona haina tija katika maish yangu nikaacha.

Nilichogundua nikwamba Chuo cha UDOM kipo kwa ajili ya urasimu na sio academics, ndio maana hakitoi wasomi bora.
Chuo cha kata! Kama secondary
 
SON2016

SON2016

Member
Joined
Jan 3, 2016
Messages
64
Likes
37
Points
25
Age
49
SON2016

SON2016

Member
Joined Jan 3, 2016
64 37 25
Nilisoma UDOM katika college ya Natural and Math science, Bsc Physics. Baada ya kuona haina tija katika maish yangu nikaacha.

Nilichogundua nikwamba Chuo cha UDOM kipo kwa ajili ya urasimu na sio academics, ndio maana hakitoi wasomi bora.
Urasimu kivipi??
 
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2015
Messages
4,126
Likes
2,246
Points
280
Blank page

Blank page

JF-Expert Member
Joined May 28, 2015
4,126 2,246 280
elezea vzur mkuu,sasa iyo dgree ako ulosoma inahusisha vp urasimu?
 
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2015
Messages
5,079
Likes
4,328
Points
280
kopites

kopites

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2015
5,079 4,328 280
Huyu ni kilaza alidisco akafukuzwa
 
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2015
Messages
3,251
Likes
3,630
Points
280
M

Mtarban

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2015
3,251 3,630 280
disco hoyo. eti nilisoma nikaacha! hahahaaaaha
 
C

chedii

New Member
Joined
Nov 27, 2016
Messages
4
Likes
0
Points
3
Age
31
C

chedii

New Member
Joined Nov 27, 2016
4 0 3
College ya natural science disco nyingi kwahyo kijana itakua nawe ni mhanga wa hli wazee wa statistics wahindi hamuwaelew polen
 
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2013
Messages
1,306
Likes
595
Points
280
KAFA.cOm

KAFA.cOm

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2013
1,306 595 280
Na sasa hivi wameletewa walimu wa urusi ndo hawaelewi kitu kabisa
 
Chichmoore

Chichmoore

Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
83
Likes
18
Points
15
Chichmoore

Chichmoore

Member
Joined Jan 30, 2013
83 18 15
Alidisco sio? hhh hhh. chuo siyo msenge na hiyo Bach ulikuwa unafanya mgh. sishangai.
 
ndechaki

ndechaki

Member
Joined
Oct 27, 2015
Messages
5
Likes
1
Points
5
ndechaki

ndechaki

Member
Joined Oct 27, 2015
5 1 5
akili za viazi huwa hazibadiliki, step up brother, tafuta kitu kingine andika kwanza kwenye karatasi, hakikisha ni cha maana halafu post humu
 
Shamukware

Shamukware

Senior Member
Joined
Feb 27, 2015
Messages
109
Likes
31
Points
45
Shamukware

Shamukware

Senior Member
Joined Feb 27, 2015
109 31 45
akili za viazi huwa hazibadiliki, step up brother, tafuta kitu kingine andika kwanza kwenye karatasi, hakikisha ni cha maana halafu post humu
True boy,,, hii ni forum ya watu waliotahiriwa brain,,,,
 

Forum statistics

Threads 1,275,055
Members 490,894
Posts 30,531,653