UDOM Jamani!!!!

Anthonio

JF-Expert Member
Oct 26, 2012
202
195
Wana JF, hivi watu wa tutorial assistance UDOM walishaitwa kwa interview mwaka huu.
 

Ndikwega

JF-Expert Member
Feb 1, 2012
5,989
2,000
Vipi na ule usaili wa kada nyingi nyingi zile, usaili wa mahojiano mpaka lini kwa wenye tetesi?
 

Ptz

JF-Expert Member
Aug 23, 2011
541
500
Watu wa LAW wamepigiwa simu na kuanzia kesho wanaanza kureport kazini.

Hongera zao, msaada plz walifanya interview mwezi gani, maananami nilifanya interview tar 6 mwezi huu lakini college ya education na tuliambiwa watakao fanikiwa wataitwa baada ya mwezi
 

prakatatumba

JF-Expert Member
Oct 17, 2011
1,330
1,250
Tarehe 21/11/2012, mkuu wewe subiri 2013
Hongera zao, msaada plz walifanya interview mwezi gani, maananami nilifanya interview tar 6 mwezi huu lakini college ya education na tuliambiwa watakao fanikiwa wataitwa baada ya mwezi
 

xiande

Member
Oct 3, 2012
90
0
wana jf hamna wenye updatez???
za watu waliofanya oral interview xul of
economics and xul of bsn??
waliofanya TA tokea 27/11/2012
wameitwa tayari????dah unaweza subiria kumbe watu wanapiga mzigo
 

ameline

JF-Expert Member
Jan 8, 2013
2,301
2,000
watu wamesharipoti kazini kwenye baadhi ya departiment hasa college of humanities and social sciences, kuna classmate wangu ameripoti last monday, labda uendelee kusubiri, ila ukiona kimya usijali kwani wana utaratibu wa kutoa majina ya waliofel kwenye interview,so keep waiting.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom