Udom----announcement for second and third year students


zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
UDOM----ANNOUNCEMENT FOR SECOND AND THIRD YEAR STUDENTS
The University of Dodoma informs all continuing students that registration
will be carried out at Jamhuri Stadium in groups as follows:

· Thursday 20th October 2011, Second year Students in the
College of Humanities and Social Sciences

· Friday 21st October 2011, Second year Students in the
Colleges of Informatics and Virtual Education, Natural and
Mathematical Sciences, Earth Sciences, Education and Health
Sciences.

· Saturday 22rd October, Third year Students in College of
Humanities and Social Sciences.
· Sunday 23rd October 2011, Third year Students in the
Colleges of Informatics and Virtual Education, Natural and
Mathematical Sciences, Earth Sciences, Education and Health
Sciences.

Reception for registration for all students will be 8.00 a.m to 5.00 p.m
All Students are required to pay tuition fees and direct costs by 30th
September 2011.Those who fail to comply with this notice will not be
allowed to register for academic year 2011/2012.

Structure and mode of payment is given at the University website
NOTE: STUDENTS ARE ADVISED TO ABIDE ON THE ASSIGNED
DATES.CLASSES WILL START ON 24TH OCTOBER WITHOUT DELAY
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Kazi ipo udom. Majengo yote yale hayatoshi wameamua kupeleka uwanjani!!
 
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined
Jul 3, 2011
Messages
114
Likes
0
Points
0
E

Emeka Onono

Senior Member
Joined Jul 3, 2011
114 0 0
Quality ya elimu udom itachelewa sana TA wanapiga kaz mpaka wanachanganyikiwa
 
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
359
Likes
15
Points
0
Age
30
Kwetu Iringa

Kwetu Iringa

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
359 15 0
Quality ya elimu udom itachelewa sana TA wanapiga kaz mpaka wanachanganyikiwa
supported!! Ongezea Part Timer Lecturers ambao wanafundisha syllabus ya semester nzima kwa wiki moja!!
 
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Messages
2,906
Likes
777
Points
280
harakat

harakat

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2011
2,906 777 280
Nachoka utafikiri shule ya primary sasa haya mambo bwana
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Elimu ya Tanzania imeingiliwa na siasa.
 
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
335
Likes
2
Points
35
gwino

gwino

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
335 2 35
Miaka 50 baada ya uhuru kwa ishu hii nashindwa kuelewa km tunasonga mbele au tunarudi nyuma
 
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2011
Messages
2,482
Likes
1,047
Points
280
Alexism

Alexism

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2011
2,482 1,047 280
Development of Underdevelopment
 
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2011
Messages
1,219
Likes
1,102
Points
280
pangalashaba

pangalashaba

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2011
1,219 1,102 280
hivi maamuzi ya kuwapeleka hawa vijana uwanjani yanatolewa na professors au wahuni!!!!? ama kweli wengi wameleweshwa madaraka.... kama ndo hivi ni nini maana ya kuwa na ofisi? aaaaaaaaaarg,mambo mengine inakera sana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2010
Messages
206
Likes
54
Points
45
B

Bukijo

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2010
206 54 45
Elimu ya Tanzania imeingiliwa na siasa.
Bora ingekua siasa tu Udini umezidi uliza GPA za wakristo wanavyoset.Kama jina lako halina element ya Kiisilamu maisha UDOM utayachukia!
 
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2011
Messages
1,064
Likes
15
Points
135
Sabry001

Sabry001

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2011
1,064 15 135
Sasa huo uwanja uko wapi kwanza? Na wataanza masomo tar 24 kweli? Sasa wataregister na masomo cku hyo hyo au...! Aaaagh! Wananichosha akili hawa pimbi!
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Bora ingekua siasa tu Udini umezidi uliza GPA za wakristo wanavyoset.Kama jina lako halina element ya Kiisilamu maisha UDOM utayachukia!
GPA zinatokana na dini.? Tanzania tuna safari ndefu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
hivi maamuzi ya kuwapeleka hawa vijana uwanjani yanatolewa na professors au wahuni!!!!? ama kweli wengi wameleweshwa madaraka.... kama ndo hivi ni nini maana ya kuwa na ofisi? aaaaaaaaaarg,mambo mengine inakera sana!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
hapo kuna wizi unafanyika. Kuna fungu limeandaliwa kwa ajili ya kukodisha uwanja. Wizi mtupu.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,419
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,419 3,471 280
Mwezi wa 4 nilibahatika kufika udom, nilizinguka sana, kuanzia Humanities hadi Health Science. Ofisi zipo nyingi sana.
Sababu za kuwapeleka uwanjani ni kwamba ofisi hazitoshi au? Majengo yote yale hayatoshi kufanyia registration. Uhuni mtupu.
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
911
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 911 280
Udom wana safari ndefu kwa kweli!!
 
J

joyce wande

Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
14
Likes
0
Points
0
J

joyce wande

Member
Joined Aug 15, 2011
14 0 0
uongoz una kchaa kwel, wanataka 2lipe ela wakati wengne 2nategemea mkopo ndo 2pate ela ya kulipa eti trh 30 wana kchaa kwel
 
M

muzungu

Member
Joined
Aug 8, 2011
Messages
25
Likes
0
Points
0
M

muzungu

Member
Joined Aug 8, 2011
25 0 0
chuo kile kimejaa siasa 2 na waswas na elimu wakuu wa chuo labda wana2mia makuburi kufikiri
 

Forum statistics

Threads 1,213,707
Members 462,214
Posts 28,487,029