Udiwani Mbeya vurugu tupu!


B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Vurugu mbalimbali zimejitokeza ktk kuhitimisha kampeni ktk kata ya Majengo leo.mpaka ninavyoongea vyama vya cdm na ccm vyote vimefungua kesi polisi,Cdm wakilalamika vijana wa Ccm,kuingilia mkutano wao,na kupigwa kwa kada wao,na Ccm nao wakilalamika,kupigwa kwa kada wao.mpaka sasa Mbunge wa vt maalumu Cdm,MH.Naomi Mwakyoma,na baadhi ya viongozi wanahojiwa polisi.na wakati huo huo,kundi la vijana wa Cdm,wanailinda nyumba ya kada wa Ccm kata ya Nzovwe,kwa kuhisi kuwa kuna maboks yenye kura bandia,mengine ntaendelea kuwajuza!
 
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
403
Likes
1
Points
35
K

kibunda

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
403 1 35
Aluta kontinua. Asante Mkuu kutujuza
 
only83

only83

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
5,340
Likes
524
Points
280
only83

only83

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
5,340 524 280
Vurugu mbalimbali zimejitokeza ktk kuhitimisha kampeni ktk kata ya Majengo leo.mpaka ninavyoongea vyama vya cdm na ccm vyote vimefungua kesi polisi,Cdm wakilalamika vijana wa Ccm,kuingilia mkutano wao,na kupigwa kwa kada wao,na Ccm nao wakilalamika,kupigwa kwa kada wao.mpaka sasa Mbunge wa vt maalumu Cdm,MH.Naomi Mwakyoma,na baadhi ya viongozi wanahojiwa polisi.na wakati huo huo,kundi la vijana wa Cdm,wanailinda nyumba ya kada wa Ccm kata ya Nzovwe,kwa kuhisi kuwa kuna maboks yenye kura bandia,mengine ntaendelea kuwajuza!

Ni mwendo wa mapambano mpaka magamba wachanganyikiwe mwaka huu...hii miaka mitano viongozi wengi wa CCM watakonda sana...
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
hali hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2011
Messages
7,485
Likes
808
Points
280
Binti Magufuli

Binti Magufuli

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2011
7,485 808 280
Mwaka huu.... tutasikia mengi hadi kufikia 2015. Mungu Ibariki Tanzania,Mungu ibariki CHADEMA
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Kwa nini wahojiwe Chadema pekee wakati pande zote 2 wamepigwa watu ? Usawa wa sheria alio usema JK jana kwenye hotuba yake ni upi ?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
312
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 312 180
poa mkuu ila angalia usijeukaunganishwa halafu tukakosa mtu wa kutupatia feedbacks
 
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
waambie wasilinde wahalifu bali polisi wakakague nyumba hiyo la sivyo iwake
Taarifa nying na mipango inatoka polisi,na ofisi za halmashauri.kwa upande fulani cwalaumu sana polisi,maana mipango mingi ipo wazi,na hasa kauli iliyotoka kwa mtu ambaye ni kiongozi wa serikali(ctaji jina kwa leo)aliyesema"Ili mshinde muwe makini" Kwa uweza wa Mungu TUTASHINDA!
 
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2011
Messages
3,106
Likes
41
Points
145
Laurence

Laurence

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2011
3,106 41 145
Asante kwa taarifa mkuu,endelea kutujuza kadili upatavyo taarifa
 
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
poa mkuu ila angalia usijeukaunganishwa halafu tukakosa mtu wa kutupatia feedbacks
ntajitahidi kamanda,maana leo hii,hapa majengo. Ccm-nyumba kwa nyumba.CDM-kitanda kwa kitanda,haachwi mtu!
 
P

peterr

New Member
Joined
Oct 2, 2011
Messages
2
Likes
0
Points
0
P

peterr

New Member
Joined Oct 2, 2011
2 0 0

Ni mwendo wa mapambano mpaka magamba wachanganyikiwe mwaka huu...hii miaka mitano viongozi wengi wa CCM watakonda sana...
Wanaelewa na waelea tuuu..jamani vijana tusilale.
 
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
314
Likes
1
Points
0
B

Bhavick

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
314 1 0
Niko hospital ya Rufaa,makamanda wa Ccm wa3,waCdm wa2,waneumizwa baada ya kutokea vurugu ucku huo huko Majengo
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Niko hospital ya Rufaa,makamanda wa Ccm wa3,waCdm wa2,waneumizwa baada ya kutokea vurugu ucku huo huko Majengo
chanzo cha vurugu ni nini? Na vipi hali zao?
 

Forum statistics

Threads 1,239,141
Members 476,437
Posts 29,343,967