Udini hadi kwenye mitandao ya simu.... This is very noma


Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined
Feb 18, 2010
Messages
2,100
Likes
41
Points
0
Kiranja Mkuu

Kiranja Mkuu

JF-Expert Member
Joined Feb 18, 2010
2,100 41 0
Nimeangalia phonebook yangu, watu wote wenye namba za Zantel ni waislam, whats wrong with this mtandao and udini?
 
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined
Sep 22, 2009
Messages
1,285
Likes
26
Points
0
Sumbalawinyo

Sumbalawinyo

JF-Expert Member
Joined Sep 22, 2009
1,285 26 0
99% ya wazanzibari ni waislam
 
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
853
Likes
134
Points
60
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
853 134 60
Ili utakuwa unaanzisha wewe,Zantel ni mtandao wa simu ambao naamini una malengo ya kibiashara.
Tena unasema umetazama Phone book yako. Hizo ni fikra mbaya na ambazo hazifai. Kumbuka kuwa mtandao wa Zantel umeanzia Zanzibar na umejipanua zaidi maeneo ya Dsm,Tanga na maeneo mengine ya pwani. Na ukitazama maeneo hayo yote utakuta idadi kubwa ya watu ni Waislamu.
Please tuache uvivu wa kufikiri....
KWANI KAMA KAMPUNI YA ZANTEL INA WATEJA WENGI WAISLAMU KWA NINI USIANZISHE YA KWAKO KWA AJILI YA WAPAGANI?
 
F

Fahari MJ

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
425
Likes
1
Points
0
Age
41
F

Fahari MJ

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
425 1 0
Nimeangalia phonebook yangu, watu wote wenye namba za Zantel ni waislam, whats wrong with this mtandao and udini?
Toa tawkimu za mitandoa yote kama tgo, vdacom, airtel
Toa taiwmu za watu hao wako wapi mikoa
Toa takiwimu za jinsia wanawake. wanaume
Toa takwimu za hata umri.
 
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2010
Messages
2,853
Likes
16
Points
0
mshikachuma

mshikachuma

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2010
2,853 16 0
Ili utakuwa unaanzisha wewe,Zantel ni mtandao wa simu ambao naamini una malengo ya kibiashara.
Tena unasema umetazama Phone book yako. Hizo ni fikra mbaya na ambazo hazifai. Kumbuka kuwa mtandao wa Zantel umeanzia Zanzibar na umejipanua zaidi maeneo ya Dsm,Tanga na maeneo mengine ya pwani. Na ukitazama maeneo hayo yote utakuta idadi kubwa ya watu ni Waislamu.
Please tuache uvivu wa kufikiri....
KWANI KAMA KAMPUNI YA ZANTEL INA WATEJA WENGI WAISLAMU KWA NINI USIANZISHE YA KWAKO KWA AJILI YA WAPAGANI?
Wee mwaache tu huyu jamaa.....hajui hapa jamvini kuna mtu anaitwa Topical, akija hapa atampiga maswali hadi akimbie au aambulie bann.
 
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
31,971
Likes
13,602
Points
280
King Kong III

King Kong III

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
31,971 13,602 280
Thread zimeisha siku hizi eh,usije tena ukasema watumiaji wa zain ni wachaga je kuna ukabila hapa,jipange mkuu hili linatokana na originarity,Zantel imeanzia Znz kwahiyo unaweza ukapata jibu hapo
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,701
Likes
1,244
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,701 1,244 280
Mkuu yahitaji uende shule kujua Zantel imejikita wapi na wakazi wa huko ni dini gani?
 
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2011
Messages
652
Likes
290
Points
80
The last don

The last don

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2011
652 290 80
Naona inshu ya udini kwako ndio big deal na si vinginevyo,Zantel ni kampuni ya biashara,hao walio katika phone book yako ni jamaa zako wa karibu ambao watakuwa wanapatikana katika ukanda wa pwani ambako Zantel ndiko ilikoota mizizi.
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,402
Likes
488
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,402 488 180
Zantel inaambaa na watu wa pwani zaidi!
WazEe wa Etisalat
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
316
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 316 180
Mzee ukifuatilia majina ukadhani yanawakilisha dini utakuwa umeingia chaka la nguvu. Hebu angalia hiii:
1. Augustino Ramadhani
2. Samson Ally
3. ......

Jamani mwingine aongezee
 
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
1,100
Likes
4
Points
135
tunalazimika

tunalazimika

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
1,100 4 135
Nimeangalia phonebook yangu, watu wote wenye namba za Zantel ni waislam, whats wrong with this mtandao and udini?

wewe ni hatar sana_kuliko Kibwetere, nadhan umetumwa kuwamwagisha watu damu
 
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2010
Messages
23,829
Likes
675
Points
280
Husninyo

Husninyo

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2010
23,829 675 280
Mzee ukifuatilia majina ukadhani yanawakilisha dini utakuwa umeingia chaka la nguvu. Hebu angalia hiii:
1. Augustino Ramadhani
2. Samson Ally
3. ......

Jamani mwingine aongezee
3. husninyo uporoto.
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
33
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 33 135
Chatu dume!
 
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined
Aug 1, 2011
Messages
1,990
Likes
230
Points
160
Muuza Sura

Muuza Sura

JF-Expert Member
Joined Aug 1, 2011
1,990 230 160
Nimeangalia phonebook yangu, watu wote wenye namba za Zantel ni waislam, whats wrong with this mtandao and udini?
siku utakuja kujiuliza kwanini dadako anapata hedhi wewe hupati!
 
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
1,033
Likes
49
Points
145
Age
31
K

Kanyigo

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
1,033 49 145
Wee mwaache tu huyu jamaa.....hajui hapa jamvini kuna mtu anaitwa Topical, akija hapa atampiga maswali hadi akimbie au aambulie bann.
da! Kweli akiingilia Topical hakutoshi.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
25
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 25 0
Mzee ukifuatilia majina ukadhani yanawakilisha dini utakuwa umeingia chaka la nguvu. Hebu angalia hiii:
1. Augustino Ramadhani
2. Samson Ally
3. ......

Jamani mwingine aongezee
4.Asha-Rose Migiro
5.Baraka Hussein Obama
6.Zitto Zuberi Jackson Kabwe
7.Freeman Aikael Hamad Mbowe
8.Wilbroad P. Rashid Slaa
9.Halima Yohana Mdee
10.Tundu Mohamed Lissu
11.Joseph Ally Mbilinyi
 
Mpogoro

Mpogoro

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2008
Messages
369
Likes
5
Points
35
Mpogoro

Mpogoro

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2008
369 5 35
4.Asha-Rose Migiro
5.Baraka Hussein Obama
6.Zitto Zuberi Jackson Kabwe
7.Freeman Aikael Hamad Mbowe
8.Wilbroad P. Rashid Slaa
9.Halima Yohana Mdee
10.Tundu Mohamed Lissu
11.Joseph Ally Mbilinyi
This is funny!
 

Forum statistics

Threads 1,251,860
Members 481,917
Posts 29,788,022