UDASA Wagomea JAKAYA Kutunukiwa PHD ya HESHIMA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

UDASA Wagomea JAKAYA Kutunukiwa PHD ya HESHIMA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nguvumali, Oct 6, 2011.

  1. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #1
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    Katika kuadhimisha miaka 50 Ya Uhuru wa Tanganyika , utawala na uongozi wa Chuo Kikuu cha Dar es salaam umepanga kumtunuku Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mh. Jakaya Mrisho Kikwete, mzaliwa wa Msoga Mkoa wa Pwani Shahada ya Uzamivu/PHD ya Heshima.

    Sasa katika hali isiyotabilrika wasomi wa chuo hicho kupitia UDASA wamekua wakigomea kutunukiwa kwa huyu bwana kwa madai kuwa hastahili kupewa Heshima hiyo kwakua hakuna la maana alilolifanya kustahili Tuzo na hakika wametoa wito kwa Utawala wa chuo kujitenga na propaganda za ajabu ili tu kuupumbaza Umma kuwa anakubalika na kuheshimika sana miongoni mwa wasomi katika Tanzania hii.


    (.Note..................................habari hii nimeipata pale ofisi za UDASA kwa Mkufunzi aliegoma kunitajia jina.)
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mbona PhD sasa zitakua zimegeuka kuwa kama vitumbua tu kule Mwananyamala??????????? Ni sharti ukaisotee kwanza ndio upate na wala hagawiwi tu mtu kama maandazi ya moto hivo.
     
  3. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1,163
    Likes Received: 1,011
    Trophy Points: 280
    Kama ni kugawa Ph.D kwa mchango wa mtu kwa taifa si mara mia apewe Bakhressa kuliko huyo.
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,072
    Trophy Points: 280
    safi sana watakua wamempunguzia mzigo wa PhD huyu mzee sorry kijana wa watu
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 21,271
    Likes Received: 3,946
    Trophy Points: 280
    Si aandike thesis ya aliyoyafanya?
     
  6. b

    buyegiboseba JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo atakuwa ni Mukandara anataka kulipa fadhila kwa kupewe u vc, kama UDSM watatoa hiyo honoral PhD basi vyuo vyetu vya umma vitageuka kuwa vya makada wa vyama na si wanataaluma.

    watch out UDSM, msiporomoshe hadhi yenu ambayo japo inashuka tayari,kwa hilo mtaiporomosha mno.
     
  7. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #7
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Professional Highest Dumberer.....labda hii
     
  8. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 348
    Trophy Points: 180
    UDASA ni wasomi na wapo right kabisa. kafanya nini cha maana hadi apewe heshima hiyo? endapo mkandala aking'ang'ania apewe basi atakuwa amekishushia hadhi chuo chetu ukitilia maanani kinaheshimika afrika.
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,696
    Likes Received: 385
    Trophy Points: 180
    Utakuwa ni upuuzi kuendesha chuo kwa misingi na pressure za kisiasa. Phd ni kitu cha kusotea jamani, sio ya kugawa kama maandazi au mananasi chalinze. Ni bora waandae bonanza kwa watu wooote waliopitia ud iwe kama maadhimisho ya miaka 50 ya uhuru.

    Na waalike wale walioko ndani na nje ya nchi hata maraisi pia waliopitia hapo kama akina Museven wa uganda, sa si kuja kutunuku mj'@,@-¡ìga mmoja analiletea taifa anguko la uchumi,nyabafu zake mkandara.
     
  10. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #10
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,857
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160
    makamu mkuu wa chuo Bwana Mukandara na wale wenzie wameng'ang'ana kuwa lazima mkuu atunukiwe
     
  11. M

    Munghiki Senior Member

    #11
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 153
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hii ndio inayomfaa tna iwe international professional dumberer!
     
  12. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    JK bwana, yuko so busy kutafuta cheap popularity! na sijui kwa nini watu bado wanajipapatikia kwake waqt wanajua kabisa kuwa hastahili kupewa fadhila yoyote! inasikitisha kwa taasis nyeti na kubwa na ya kisomi kama UDSM ku-contemplate kumpa PhD mtu kama JK. wamwachie alizokuwa nazo zinamtosha. si zimeshamfanya aitwe Dk JK, nyingine ya nini? tuache unafiki, hatujengi chochote
     
  13. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wampe na u prof kabisa!
     
  14. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Unamaanisha Bakhresa kweli au Sabodo?
     
  15. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #15
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,937
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Kwa nini wameng'ang'ana watoe sababu.
     
  16. i

    isokelo New Member

    #16
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naona sasa tunakoelekea siko,tutafute maana na nani anastahili kupewa PHD ya heshima tuwasaidie hawa UDSM inaonesha wamesahau au wanalinda masrahi yao binafsi.
     
  17. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #17
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    naungana na wasomi wasikubali. hii itaonyesha kuwa mko makini. kafanya nini kama vijiti vya kutoa uchafu kwenye meno/masikioni vinatoka nje ya nchi kuna nini kumefanyika hapa home.
     
  18. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #18
    Oct 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Tena wasimpe huyo bwana, katika uongozi wake na katika kipindi chote cha usomaji wangu/uanafunzi wangu huyo bwana hajawahi hata kutia mguu pale. Amekuwa akieneza uvumi mbaya juu ya udsm na amekitenga ktk maendeleo, jitihada zake zipo UDOM kwake Udsm nikama kambi ya upinzani. Kifupi NAWAUNGA MKONO UDASA KWA MSIMAMO WAKE, HIYO PHD HAITAKUWA NA MAANA, NI KAMA VIONGOZI WA UDSM WANAJIPENDEKEZA!
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Oct 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,103
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    apewe dr. wilbroad slaa (samahani jina nimeandika kwa kichagga)
     
  20. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #20
    Oct 6, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 7,309
    Likes Received: 4,717
    Trophy Points: 280
    nimesikia rais mpya wa Zambia miongoni mwa mageuzi anayofanya ni pamoja na ku-nullify baadhi ya titles zilizotolewa bila sababu za msingi. Hiyo ni pamoja na majina ya sehemu (kama barabara, viwanja, na majumba ya umma) na si ajabu akaenda mbali kutaka kufuta hata hizi honorary titles kama PhD zisizo na base inayoeleweka
     
Loading...