UDASA Kujadili Rasilimali za Taifa Live, ITV & Radio 1: Dr Mengi , Prof Muhongo, Mnyika Ndani


M

matasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
378
Likes
3
Points
0
Age
44
M

matasha

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
378 3 0
UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM

[FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]Academic Staff Assembly

[/FONT]
[/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]Mwaliko kwenye Kongamano la Chuo Kikuu cha Dar es Salaam 8/12/2013

[/FONT][/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]Kwa niaba ya Uongozi wa Jumuiya ya Wanataaluma wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, napenda kuwakaribisha watanzania wote wenye mapenzi mema kwenye kongamano la kujadili mchango wa rasilimali zetu kwa maendeleo ya taifa letu. Kongamano hilo litafanyika tarehe 8 Desemba 2013 ndani ya ukumbi wa Nkrumah wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kuanzia saa 7.30 mchana hadi saa 12 jioni. Kongamano hilo litarushwa moja kwa moja na ITV na Radio one.
Mada kuu ya kongamano hilo ni,
[/FONT]
[/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]"Mchango wa Rasilimali zetu katika maendeleo ya Taifa na Nafasi ya Mtanzania Kumiliki Rasilimali hizo"[/FONT][/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman].
Tunapenda kuchukua fursa hii kwa heshima kubwa kuwaomba wote wenye uchungu na rasilimali zetu na wadau wote wenye uelewa mpana kuhusiana na masuala ya usimamizi wa rasilimali kufika ukumbini ili wawe miongoni mwa watanzania wenye nafasi kubwa ya kutoa mchango wao mkubwa katika kutoa elimu kwa watanzania juu ya nafasi yao kama watanzania katika kumiliki rasilimali zetu na mchango wake katika maendeleo ya taifa letu.
Tutanguliza shukrani zetu za dhati kwa ushiriki wenu kwenye kongamano hili.
Ndimi


Wazungumzaji Wakuu Watakuwa:

1. Prof Mng'ong'o wa IRA-UDSM
2. Prof Kauzeni wa IRA -UDSM

Wazungumzaji Waalikwa:
1. Dr Reginald Mengi - Mwenyekiti TPSF
2. John Mnyika- Waziri Kivuli wa Nishati na Madini
3. Prof Muhongo Waziri wa Nishati na Madini atakuwa mgeni rasmi


Mr. Faraja Kristomus
[/FONT]
[/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman](Katibu – UDASA)
[/FONT][/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]0787525396 / 0717086135
[/FONT]
[/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman](2/12/2013)
[/FONT][/FONT]
 
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
2,877
Likes
4,065
Points
280
Aaron

Aaron

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
2,877 4,065 280
muhongo atakuwa ziarani..hawezi tokea.
 
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2008
Messages
14,933
Likes
5,129
Points
280
tpaul

tpaul

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2008
14,933 5,129 280
Ili kudhoofisha jitihada hizi na kuzuia ujumbe huu usiwafikie wananchi walio wengi, TANESCO wataagizwa na serikali kukata umeme kwa makusudi.

JINSI YA KUEPUKA HII HUJUMA: Jiandae kununua betri mpya au ichaji betri ya redio yako siku 2 kabla ya kongamano. People'ssss......
 
M

matasha

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
378
Likes
3
Points
0
Age
44
M

matasha

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
378 3 0
Ni topic muhimu sana kwa mustakabadhi wa nchi
 
W

walter godfrey

Member
Joined
Dec 1, 2013
Messages
27
Likes
0
Points
0
W

walter godfrey

Member
Joined Dec 1, 2013
27 0 0
hongera udasa kwa kongamano
 
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2012
Messages
5,382
Likes
43
Points
135
Communist

Communist

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2012
5,382 43 135
Nitakuwepo kwa ajili ya muongo tu.
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,568
Likes
3,067
Points
280
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,568 3,067 280
UNIVERSITY OF DAR ES SALAAM

[FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]Academic Staff Assembly

[/FONT]
[/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]Mwaliko kwenye Kongamano la Chuo Kikuu cha Dar es Salaam 8/12/2013

[/FONT][/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]Kwa niaba ya Uongozi wa Jumuiya ya Wanataaluma wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam, napenda kuwakaribisha watanzania wote wenye mapenzi mema kwenye kongamano la kujadili mchango wa rasilimali zetu kwa maendeleo ya taifa letu. Kongamano hilo litafanyika tarehe 8 Desemba 2013 ndani ya ukumbi wa Nkrumah wa Chuo Kikuu cha Dar es Salaam kuanzia saa 7.30 mchana hadi saa 12 jioni. Kongamano hilo litarushwa moja kwa moja na ITV na Radio one.
Mada kuu ya kongamano hilo ni,
[/FONT]
[/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]"Mchango wa Rasilimali zetu katika maendeleo ya Taifa na Nafasi ya Mtanzania Kumiliki Rasilimali hizo"[/FONT][/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman].
Tunapenda kuchukua fursa hii kwa heshima kubwa kuwaomba wote wenye uchungu na rasilimali zetu na wadau wote wenye uelewa mpana kuhusiana na masuala ya usimamizi wa rasilimali kufika ukumbini ili wawe miongoni mwa watanzania wenye nafasi kubwa ya kutoa mchango wao mkubwa katika kutoa elimu kwa watanzania juu ya nafasi yao kama watanzania katika kumiliki rasilimali zetu na mchango wake katika maendeleo ya taifa letu.
Tutanguliza shukrani zetu za dhati kwa ushiriki wenu kwenye kongamano hili.
Ndimi


Wazungumzaji Wakuu Watakuwa:

1. Prof Mng'ong'o wa IRA-UDSM
2. Prof Kauzeni wa IRA -UDSM

Wazungumzaji Waalikwa:
1. Dr Reginald Mengi - Mwenyekiti TPSF
2. John Mnyika- Waziri Kivuli wa Nishati na Madini
3. Prof Muhongo Waziri wa Nishati na Madini atakuwa mgeni rasmi


Mr. Faraja Kristomus
[/FONT]
[/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman](Katibu – UDASA)
[/FONT][/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman]0787525396 / 0717086135
[/FONT]
[/FONT][FONT=Times New Roman,Times New Roman][FONT=Times New Roman,Times New Roman](2/12/2013)
[/FONT][/FONT]
Kama lini viongozi wa ccm waweze kutoa mada zenye mshiko mbele ya majembe kama Mnyika? Muhongo ataingia mitini
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Kama yupo mnyika sawa..
Msomi anaemzidi profesa
 
E

edward snowdern

Senior Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
139
Likes
0
Points
0
E

edward snowdern

Senior Member
Joined Nov 30, 2013
139 0 0
Kama lini viongozi wa ccm waweze kutoa mada zenye mshiko mbele ya majembe kama Mnyika? Muhongo ataingia mitini
mnyika aliye disco na kukimbia chuo.prf mwenye ma cv na ujivi wa mambo unalinganisha bajaj na hummer
 
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2013
Messages
835
Likes
2
Points
0
Age
26
K

Kamanda Francis

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2013
835 2 0
Kama John Mnyika yupo, ntakuwepo ITV tarehe 8 kuanzia saa 7 mchana!
 

Forum statistics

Threads 1,252,182
Members 482,015
Posts 29,799,380