Uchumi wetu unaendelea kukua kwa kasi...

Uchumi wetu unaendelea kukua kwa kasi...

Francis12

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2016
Posts
7,533
Reaction score
22,289
Anaandika Comred Julias Mtatiro

UCHUMI WETU UNAENDELEA KUKUA KWA KASI...

[HASHTAG]#Soko[/HASHTAG] la Hisa la Dar Es Salaam (DSE) limeendelea kuanguka na mauzo yamepungua kwa asilimia 87 (Ripoti ya Wiki iliyopita),

[HASHTAG]#Shirika[/HASHTAG] la ndege la FASTJET limefuta safari za DAR - NAIROBI na ENTEBBE kama njia ya kujaribu kujiondoa kwenye hali ngumu ya uchumi.

- Shirika hilo pia limeondoa ndege kubwa (AIRBUS) na kuleta ndogo aina ya EMBREAR E 190.

- FASTJET pia imefanya zoezi kubwa la kupunguza wafanyakazi ikiwemo marubani.

[HASHTAG]#Kampuni[/HASHTAG] sita za kigeni zinazomiliki viwanda vikubwa kadhaa hapa Tanzania, zinaweza kufunga viwanda hivyo muda wowote kuanzia sasa kutokana na sababu mbalimbali (Shirika la Habari la REUTERS limeripoti).

[HASHTAG]#Note[/HASHTAG], hizi ni habari tu, msizipe uzito.
[HASHTAG]#JSM[/HASHTAG].
 
Hii inamaanisha kupanda kwa gharama za upatikanaji wa bidhaa, hapo anaeumia ni mwananchi wa kawaida.
 
HATA WALE WANAOKATAA KWAMBA HALI YA MAISHA NI MBAYA HASA KIUCHUMI WANAJUA MIOYONI MWAO NINI KINA KWENDA KUTOKEA.. TUNAKWENDA KUANGUKA.. SERIKALI INATUAMBIA TUIUNGE MKONO TUSIIPONDE DAH SA SIJUI TUIUNGAJE MKONO
 
ccm mbele kwa mbeleee...[emoji444] [emoji444] [emoji443]
 
Shauri ya yule kijana bwana ndoto ndo maana tumekuwa mahali ambako hakuna ndoto
 
CRDB Leo wameingiza toka ADB billion 250 za kukopesha watu na kuongeza upatikanaji wa fedha mitaani
Hii kama ni mbinu ya Mataputapu kupunguza malalamiko AMEFELI hizo ni fedha ndogo kwa watu million 48
 
Anaandika Comred Julias Mtatiro

UCHUMI WETU UNAENDELEA KUKUA KWA KASI...

[HASHTAG]#Soko[/HASHTAG] la Hisa la Dar Es Salaam (DSE) limeendelea kuanguka na mauzo yamepungua kwa asilimia 87 (Ripoti ya Wiki iliyopita),

[HASHTAG]#Shirika[/HASHTAG] la ndege la FASTJET limefuta safari za DAR - NAIROBI na ENTEBBE kama njia ya kujaribu kujiondoa kwenye hali ngumu ya uchumi.

- Shirika hilo pia limeondoa ndege kubwa (AIRBUS) na kuleta ndogo aina ya EMBREAR E 190.

- FASTJET pia imefanya zoezi kubwa la kupunguza wafanyakazi ikiwemo marubani.

[HASHTAG]#Kampuni[/HASHTAG] sita za kigeni zinazomiliki viwanda vikubwa kadhaa hapa Tanzania, zinaweza kufunga viwanda hivyo muda wowote kuanzia sasa kutokana na sababu mbalimbali (Shirika la Habari la REUTERS limeripoti).

[HASHTAG]#Note[/HASHTAG], hizi ni habari tu, msizipe uzito.
[HASHTAG]#JSM[/HASHTAG].
Binadam wa Kitanzania wana shida kubwa vichwani mwao . Sikutegemea kama bado tuna watu wenye uelewa mdogo kama wewe. Pima mambo usikurupuke
 
Binadam wa Kitanzania wana shida kubwa vichwani mwao . Sikutegemea kama bado tuna watu wenye uelewa mdogo kama wewe. Pima mambo usikurupuke
Usie na shida kichwani mbona hujaongea jambo kuhusu mada mezani?
Yeye kauona unapanda na akaleta na vielelezo. Weka vielelezo pia kuonesha unapingana nae.
 
Bila Kusahau uchumi utapanda tu maana bei ya Parking imepanda kutoka 300/= hadi 500/= ongezeko la asilimia 70% inamaana ongezeko la pato la serikali litapaa.... Dah Jamani Mungu anawaona... na hizo sehemu za Maegesho si sahihi hamna vibao wala usalama na hazijajengwa wala kupakwa rangi kuonesha alama
 
Mhhh hii kali kabisa
mimi natazama tu hadi meli igonge ukingo baada ya nahodha kushindwa kuiongoza.

Siku zote kichwa cha ..... hakibebi mzigo
 
Back
Top Bottom