Uchakavu wa basi za Frester ruti ya Dar Bukoba

Uchakavu wa basi za Frester ruti ya Dar Bukoba

Hii haijaanza kwenda China kupeleka mihogo, karanga, mbaazi na nyama za mbwa na punda? 🤗

Jiwe si kaingiza kitu kipya Airbus A200-300 panda hiyo mkuu uepuke uchakavu
 
Miaka kadhaa nyuma nilipata dharula ya kusafiri kwenda Mbeya kutokea Dar. Nikapata namba ya agent hapo Ubungo, nikamwambia nahitaji siti lakini gari iwe luxury na huduma nzuri. Nilimtumia nauli yangu kwa M-Pesa tena na ya kutolea.

Asubuhi nafika gari ya hovyo, ndani seat zimebana na makelele ya muziki. Nikamwambia hii ndiyo gari niliyokwambia nahitaji. Akajibu kwa kujiamini kwamba ni gari zuri luxury kwa sababu lina siti 2by2. Nikamuuliza kama anajua hata maana ya luxury, hana jibu!

Ilibidi anitafutie gari nyingine! Hapo Ubungo hao agents wanahitaji wapewe semina ya huduma kwa mteja

Sent using Jamii Forums mobile app
Unachokisema ni sahihi kabisa, na mimi nilimtumia agent wa hii kampuni anaitwa Raya lakini matokeo yakawa ndo hayo

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom